Help zeek quét việt nam rồi

5,5 k ref đấy hehehehe:binhsua122:

Qua MBC làm lại từ đầu bác ơi . rất hân hạnh có đc ref như bác :binhsua141:

tớ khuyên nè =)). Cậu cũng nên gỡ cái link ref xuống đi. Ref mà đâm AP bẩn thì coi chừng ah` :))

mới chơi bỏ 10$ mà nó chơi như vậy thì chết rồi huhu

Á account ngon vậy bị khóa uống thế chia bùn nhé. Nếu 1 tháng mà 3k thì mất toi 3 tháng trăm mấy chai rồi :binhsua113:

ACC mình làm từ 30/4 năm ngoái thuộc loại leader :(( nên nó đc ăn tiền hệ thống :(( tháng này đặt lệnh 5k mà mới lấy đc có 1k mịa đười thật khốn nạn...! acc có hơn 2k vip thôi nhưng tổng ref từ f1 đến f5 là 5,5k mem :(( xxxxxxxxxxxong 1 cuộc tình ..! Muốn chết quá :((

tớ vào vẫn ngon mà :D:D

Có mục đích cả đấy ............... Nó ban bọn chơi *** tiện tay ban vài mem lão làng luôn (đỡ phải trả tiền) =))

các bạn muốn kiểm tra acc bị banned chưa chỉ cần gõ: user.zeekrewards.com là biết ngay :binhsua141:

hức hức
tình hình là thằng zeek này ngày càng gay go rùi
anh em nên post ad 1 cách cẩn thận
link ở trang nào có kêu active nhớ active chứ nếu ko thì :binhsua117:

tình hình là rất tình hình hehe......
zeek, jss, ultra 3 thằng đều đang có vấn đề hết
zeek thì đang truy quét acc
jss thì kg cho đăng ký acc mới
ultra thì vào trang web kg đc
thôi ae chuyển sang hyip chiến 1 thời gian đi
jss vẫn cho dk acc mới mà bác,dang nhap van binh thuong co gi dau

^
^
cái bác trên hay đó
nếu nó ban thì nó sẽ xóa trang web của mình toàn bộ thông tin của mình

ACC mình làm từ 30/4 năm ngoái thuộc loại leader :(( nên nó đc ăn tiền hệ thống :(( tháng này đặt lệnh 5k mà mới lấy đc có 1k mịa đười thật khốn nạn...! acc có hơn 2k vip thôi nhưng tổng ref từ f1 đến f5 là 5,5k mem :(( xxxxxxxxxxxong 1 cuộc tình ..! Muốn chết quá :((
đấu tranh đi em,gửi mail yêu cầu zeek làm sáng tỏ ly do banned nik,neu ko trả lời thỏa đáng thì sau nay anh em ko biết lý do gì bị baned nua thì khổ,tội nghiệp mấy bác mới chơi cũng bị dính

ôi thôi đi tong mấy cái acc gần chục k vip :((

Bác có ghi nhầm hem . 5.500 VIP hay là 5.500 ref
đúng đó,nó là upline của tui mà,nik nó bị ban roi ma tui thì ko sao,5.5k ref,còn vip kể làm gì

đấu tranh đi em,gửi mail yêu cầu zeek làm sáng tỏ ly do banned nik,neu ko trả lời thỏa đáng thì sau nay anh em ko biết lý do gì bị baned nua thì khổ,tội nghiệp mấy bác mới chơi cũng bị dính

có đấu tranh được với nó ấy :)) hôm nọ cãi nhau mỏi mồm cũng k làm gì đc

acc mình vẩn bình yên vô sự, chấc tại mình ăn ở có đức nên không có vấn đề gì, mấy ông bị band chấc chơi bẩn nên nó band rồi vào la làng la sóm chứ gì...

điều lệ zeeek.jpg các bác nhìn xem trong này nó viết là 1 acc chỉ dc 1 người thoi nè mấy bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom