Help zeek quét việt nam rồi

Post theo mấy link trog step2 của nó,thì sao bik đc die hay ko bác
Lỡ trang nào đó die thì mình tiêu lun à :(
Mỗi ngày làm trình tự có mất bao nhiêu thời gian đâu,đến lúc nó baned lại kêu.

ôi hy vọng acc em ko sao huuuuu - nguồn thu nhập chính của em huuu

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

mình nghĩ phải làm gì thì nó mới ban, coi lại danh sách ref coi có ai đâm thọc gì ko nhé

mô hình của nó mình nghĩ là như thế này
nó thuê mình, trả lương nhưng hold lại cho ăn lời,
nó vừa có nhân viên quảng cáo, vừa có vốn làm ăn
nó ko ban bậy bạ đâu, nhiều nhân viên thì lợi cho nó quá mà, thuê google thì mất cả đống tiền

acc của mình ko cheat vẫn sống nhăn (cho đến giờ) => ai chơi đàng hoàng thì cứ yên tâm

nghe câu này yên tâm phần nào

các bạn post ở mấy trang cả thấy lít chấm com thì phải xác nhận link,ko xác nhận thì link die ,vì vậy có khả năng ban acc

Post theo mấy link trog step2 của nó,thì sao bik đc die hay ko bác
Lỡ trang nào đó die thì mình tiêu lun à :(

Mỗi ngày bạn làm một lần cơ mà. Có phải làm một lần cho cả tháng đâu mà sợ chứ :D

em vừa post ad ngon lành... k cheat thì cứ yên tâm... mà cũng cầu cho zeek k đưa ip VN vào black list :D:binhsua144:

Hic
Ko biết tài khoản mình có bị band ko nữa, ko dám log vào hôm nay :D

hok làm gì thì lo sợ bạn,nói chung giờ tuyển ref thì chỉ kêu gọi anh em bạn bè quen thôi
nguy hiểm lắm,cẩn thận lại công toi mấy tháng trời

Xooooooooooooooooonnnnnnnnnnnngggggggggg 1 cuộc tình mất đi 90% thu nhập ..! Đang contact cty để lấy lại acc ..! Acc sạch với matrix gần 5,5k mem 1 tháng làm ít nhất 3k$ :(( ôi tiền của e ...! :((

Xooooooooooooooooonnnnnnnnnnnngggggggggg 1 cuộc tình mất đi 90% thu nhập ..! Đang contact cty để lấy lại acc ..! Acc sạch với matrix gần 5,5k mem 1 tháng làm ít nhất 3k$ :(( ôi tiền của e ...! :((

Bác có ghi nhầm hem . 5.500 VIP hay là 5.500 ref

Bác có ghi nhầm hem . 5.500 VIP hay là 5.500 ref
5,5 k ref đấy hehehehe:binhsua122:

Qua MBC làm lại từ đầu bác ơi . rất hân hạnh có đc ref như bác :binhsua141:

Á account ngon vậy bị khóa uống thế chia bùn nhé. Nếu 1 tháng mà 3k thì mất toi 3 tháng trăm mấy chai rồi :binhsua113:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom