• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help zeek quét việt nam rồi

k bạn ah, cái tk của mh bị mấy thằng nó chơi nó ref rùi nó dùng cvv up lên diamon tùm lum hết đó, hôm trc mh cũng đã viết bài cảnh báo rùi và cũng sent support cho zeek rùi mà hôm nay lại bị ban

xui vậy nhỉ, hi vọng mấy anh support check và reactive cho bạn

mình cũng chơi 1 mình, có 2-3 refs là anh em thân thiết thôi àg

Lao typhumoo thiet hai bao nhieu the , co lai chua ma da thiet hai nghe vay , no? Ac lam toan site khung bgio thi chet hang loat

VN điểm đến của mọi sự sụp đổ ..........
Hiện mình đang chơi 1 trang rất ngon mà ít người VN với rất nhiều hình thức $ khác nhau trong đó có đầu tư $
đã bao lần ngập ngừng muốn chia sẻ trang này cho anh em mmo4vn nhưng thấy tình hình rất là tình hình nên thôi
tự kỉ vậy!

mấy pác rút kinh nghiệm đi nha
thằng nào ngon ăn thì chơi 1 mình cho chắc cú
refs VN sợ wa hông dám tuyển nữa
danh tiếng của VN sẽ bay cao bay xa bay.....bay ra bãi thây ma

Hiện mình đang chơi 1 trang rất ngon mà ít người VN với rất nhiều hình thức $ khác nhau trong đó có đầu tư $
đã bao lần ngập ngừng muốn chia sẻ trang này cho anh em mmo4vn nhưng thấy tình hình rất là tình hình nên thôi
tự kỉ vậy!

kiếm trang nào ít VN chơi cho nó lành mạnh

chia sẽ đi pạn đừng tuyển refs là đc rồi
quan minh chính đại thì kg làm gì dc mình đâu

11h mình vào vẫn bình thường. Không biết giờ thế nào rùi? Giờ không mở được! Thấp thỏm quá! :(

sáng giờ vài bạn hỏi mình vì sao acc em vào mà báo sai user name
Hehe biết ngay là các chú ấy bị lên đường rồi

CƠn bão Reset Jss và Cuộc càn quét Zeek Làm người ta ăn không ngôn ngủ không yên rôi!......HÔm nay lại thức canh acc vậy!:((...Mẹ ơi sắp đói rồi!:((

sáng giờ vài bạn hỏi mình vì sao acc em vào mà báo sai user name
Hehe biết ngay là các chú ấy bị lên đường rồi

lão già log acc kiểm tra thử xem kia, ngồi đó mà chém gió

Zeek không ban vô lý ! Chơi bẩn nó thì nó ban rồi lên đây sủa =>Súc vật hay con người tự hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom