SCAM Yahoo: nickisterko SCAM 1208PM có liên quan đến Exchange: hmtexchanger , Nhờ Admin và các Mod xử lý!

1 ông thì ko chịu check memo,
1 ông thì thấy ng khác buzz trước ko chịu check thông tin

Đọc qua 1 số comment em thấy cũng thấy nên bồi thường cho người bị hại vì cảm thấy thương

Nhưng bất chợt quay ngược lại nếu đây là 1 tập phim diễn quá sâu sắc với số tiền lớn như vậy ,

Các diễn viên kia chỉ cần 30% - 50% số tiền đó cũng đã quá ngon , chứ chưa nói 100% !

Em chỉ đưa ra ý kiến ! Nếu động chạm ai thì bỏ qua nhé !

Bank của các Ex luôn là mục tiêu để các đối tượng lừa đảo lợi dụng làm công cụ chiếm đoạt tài sản của người khác hay rửa tiền. Làm ex thì @hmtri phải biết các rủi ro này để cẩn trọng trong các giao dịch chứ không phải dễ dàng cho qua nếu thấy nghi ngờ. Cần phải bảo vệ khách hàng của mình nữa chứ không chỉ bảo vệ mỗi bản thân mình.

@cunxinh bạn cũng thật sơ ý. Giao dịch 27tr mà không check thông tin, không xác nhận qua bất cứ kênh nào. Tiền của bạn thì bạn phải là người trước nhất bảo vệ nó, cứ phó thác vậy thì sẽ còn lần thứ 2 và các lần sau nữa.
toàn giao dịch với bác này, nhanh và cực uy tin

Xin lỗi chứ mình mà là Ex thì 1 nghìn mình cũng ko đền. Thậm chí mình còn éo thèm vào đây giải trình như bác Ex này luôn, xem Admin dám làm gì nào.

Thế giờ mà có thằng nào muốn chơi xỏ ngày nó cứ send tiền vào ví các ex 10, 20k VND mua thẻ điện thoại xong vào đây lu loa fake nick rồi bắt vào giải trình thì các bố còn thời gian làm việc ko hay cả ngày ngồi giải trình cho các thánh xem :))

Xin lỗi chứ mình mà là Ex thì 1 nghìn mình cũng ko đền. Thậm chí mình còn éo thèm vào đây giải trình như bác Ex này luôn, xem Admin dám làm gì nào.

Thế giờ mà có thằng nào muốn chơi xỏ ngày nó cứ send tiền vào ví các ex 10, 20k VND mua thẻ điện thoại xong vào đây lu loa fake nick rồi bắt vào giải trình thì các bố còn thời gian làm việc ko hay cả ngày ngồi giải trình cho các thánh xem :))
thế bạn không biết cái gọi là memo rồi, =)), ko đền thì cứ bảo hiểm mà trả :D

Bạn dám cá với mình Admin ko xử vụ này không. Admin dám lấy bảo hiểm ra trả?
mình ko cá, vì mình ko hiểu luật rule nên ko chắc phần thắng nên ko cá, :) , còn theo như bạn nói thì ý rằng bên ex ko có lỗi gì cả, lỗi ở đây là vô trách nhiệm với khách hàng của mình đó nhé bạn, không bảo vệ được khách hàng

em thì rảnh lắm cứ send vào đi nhiu em cũng tiếp :rolleyes: , 4rum ko co nut dislike nhi

Bác này nói như thế thì đừng có post lên người ta chửi thầm, Số tiền là gần 30 củ đấy, ko phải 30 k đâu bác @@

mình ko cá, vì mình ko hiểu luật rule nên ko chắc phần thắng nên ko cá, :) , còn theo như bạn nói thì ý rằng bên ex ko có lỗi gì cả, lỗi ở đây là vô trách nhiệm với khách hàng của mình đó nhé bạn, không bảo vệ được khách hàng
vô trách nhiệm cái *** chớ vô trách nhiệm, lỗi của mình gây ra rồi bảo ng khác phải chịu, kệ, còn nhỏ, từ từ lớn lên rồi sẽ trưởng thành hơn

Bác này nói như thế thì đừng có post lên người ta chửi thầm, Số tiền là gần 30 củ đấy, ko phải 30 k đâu bác @@
ng khác chửi thầm kệ họ, ảnh hưởng gì đến mình đâu, mình có lý thì mình cứ nói (y)

Nếu bạn làm exchange mà bị report ! không thèm vào giải trình thì xác định sau 24h .... vì 4r có luật này nha

vô trách nhiệm cái *** chớ vô trách nhiệm, lỗi của mình gây ra rồi bảo ng khác phải chịu, kệ, còn nhỏ, từ từ lớn lên rồi sẽ trưởng thành hơn
hazzz, GD là phải làm theo memo nhé cậu, tên ex kia rất là non tay, ko check memo cho kỹ nhé, bên kia đã lỗi đã đành, bên này cũng bị lỗi,

em thì rảnh lắm cứ send vào đi nhiu em cũng tiếp :rolleyes: , 4rum ko co nut dislike nhi

Thế giờ như này nhé, mình sent 20k cho một bác ex trên này memo chuẩn của mình xong mình lấy nick khác chat với bác ex kêu mua bán gì đó rồi nói số tiền kia do mình chuyển, ex thấy memo ko chuẩn nên hold tiền lại đúng ko. Sau đó mình mới lấy nick chuyển tiền lên 4rum report ex có liên quan tới scam fake nick. Xong ex lại mất thời gian check và refund lại tiền cho mình vì đúng là mình đã chuyển theo memo. Một vụ như này mất bao nhiêu thời gian rồi, và tất nhiên là mình chả mất gì vì được nhận lại refund từ Ex, vậy ai là người mất ở đây

@cuipap1984

Hình như bạn chưa xem giải trình của EX thì phải Ex có xem memo chứ không phải ko, mình cũng ko muốn giải thích lại muốn hiểu rõ thì xem lại giải trình của Ex ở mấy page trước ấy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back