• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Yahoo: nickisterko SCAM 1208PM có liên quan đến Exchange: hmtexchanger , Nhờ Admin và các Mod xử lý!

send tiền kiểu này là do ông và bác cuipap gd nhiều lần và có sự tin tưởng nhau chứ về rule forum là ông sai bét rồi nhé, ông cuipap một ngày đẹp trời mà scam thì hiểu rồi nhé :D, giao dịch p2p không qua rule forum mà bắt mmo4me giải quyết à
Nếu cuibap scam thì lấy tiền bảo hiểm ra mà đền vì có ghi memo đầy đủ trong đó, chuyển đúng stk cuibap? Chứ cuibap mà đã muốn scam thì có làm gì cũng vậy

Anh em nghĩ xem có cách nào warning Newbie hiệu quả hơn không chứ tình trang fake nick này cứ hay bị lặp lại quá. Nếu từ đầu cẩn thận ko bị fake nick thì EX cũng sẽ không bị liên lụy.

Cho hỏi bác ex, trước khi thèn scam PM bác ex, có ai PM bác hỏi mua PM không, vì mình nghĩ thèn scam nó biết bác ex hết PM, 90% nó phải dò trước
Trước đó có sell 320 cho bac ChenDx ak. vi mình ít sell pm.

Bác trí còn giữ CODE BTCE khi send cho SCAM thì lập 1 topic truy tìm người bán BTCE đó nhận bank nào :)
Các anh em EX thu mua BTCE đối chứng CODE có khi nào thu trúng của kẻ SCAM ko nhé.
chỉ còn cách này
khó lắm bác. btc-e không có verified thông tin. nạp vào là rút ra btc.

Anh em nghĩ xem có cách nào warning Newbie hiệu quả hơn không chứ tình trang fake nick này cứ hay bị lặp lại quá. Nếu từ đầu cẩn thận ko bị fake nick thì EX cũng sẽ không bị liên lụy.
em thấy forum mình có thể làm cái popup to đùng ngay ban đầu khi mà log nick ý...làm cái title giật kinh hoàng vào..để newbie sợ mà phải bấm vào đọc.:D

em thấy forum mình có thể làm cái popup to đùng ngay ban đầu khi mà log nick ý...làm cái title giật kinh hoàng vào..để newbie sợ mà phải bấm vào đọc.:D
Mình nghĩ nên thay hình này
image.php
bằng hình khác kích thước lớn hơn, các bước hướng dẫn nhanh trong đó có việc click vào biểu tượng YH để giao dịch.

Đang định bán pp nhưng là lần đầu nên hơi rén, thôi chắc rút về bank cho lành.

Làm như bác thì newbie mà vào forum này lần đầu tiên và sẽ ko có lần thứ 2 vì nghĩ forum toàn lừa đảo ko dám bén mảng đến nữa :D

Làm như bác thì newbie mà vào forum này lần đầu tiên và sẽ ko có lần thứ 2 vì nghĩ forum toàn lừa đảo ko dám bén mảng đến nữa :D
người ta bảo có gan thì mới làm giàu mà bác...nếu vậy đã chạy rồi thì đúng là không hợp rồi ạ...:D

Newbie thì nên giao dịch với các site auto exchange cho đảm bảo. Mình hay giao dịch với site autopaypm.com, site vừa đóng bảo hiểm lại rate tốt, phù hợp anh em newbie. Còn giao dịch tay thì cứ vào topic của exchange mà tạo giao dịch, đợi chủ thớt xác nhận rồi giao dịch là Xong,:)

À quên e không nói là ngay sau khi e chuyển tiền xong thì phía bên kia rút ngay 15 triệu ra nhé.e gọi điện cho ngân hàng thì họ nói thế. Mong anh sớm tìm ra thủ phạm trong vụ này

Là sao bác? Ý bác là tài khoản của exchange rút liền 15tr à?

Giờ có để cái bảng to bằng cái thúng cảnh báo thì cũng vậy thôi . Làm sao cứu dc thằng ngu .

À quên e không nói là ngay sau khi e chuyển tiền xong thì phía bên kia rút ngay 15 triệu ra nhé.e gọi điện cho ngân hàng thì họ nói thế. Mong anh sớm tìm ra thủ phạm trong vụ này
Kia là bên nào cậu??? Khó hiểu quá @@

Là sao bác? Ý bác là tài khoản của exchange rút liền 15tr à?
Tớ tớ lấy tiền ấy mua thêm code bác ak. để giao cho khách.

image.php
bằng hình khác kích thước lớn hơn, các bước hướng dẫn nhanh trong đó có việc click vào biểu tượng YH để giao dịch.
Mình thì nghĩ chả ai để ý đến cái banner nhỏ xíu đó cả
Ngay trang chủ dưới cái " MMO là gì ? " thêm cái " Các thủ đoạn Scam" . Như thế bớt rất nhiều việc "rách"

Newbie gì mà mua bán cả k$ vậy chứ
Ngĩ mà tội bác EX
Cái chuyện kô để nick yahoo thỳ kô nói ( vỳ nó quá vô lý )
Nhưng còn chuyện thớt mua bán với EX nicksterko mà lại đi send tền cho EX hmtexchanger mà cũng send đc thỳ....
Thằng scammer còn chủ động bảo thớt ghi memo nữa chứ...

Last edited:
image.php
Thú thật là em cũng chưa đọc chỗ đó á..:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back