SCAM Yahoo: nickisterko SCAM 1208PM có liên quan đến Exchange: hmtexchanger , Nhờ Admin và các Mod xử lý!

Bây giờ BẮT ông ex phải đền dù chỉ là 1% thôi cũng ko đúng bởi về lý họ ko sai, mà đã ko sai thì ko có lý do gì mà BẮT người ta đền bù gì được cả. Đó là chưa kể đến việc khó có thể xác định được đây có phải là một dạng kiểu A- EX - A hay ko.
Bây giờ chỉ có trông vào TÌNH là ông ex kia có bù cho ít nào thì hay ít đó thôi.
Nếu là mình thì m cũng chẳng chịu đền bù j bởi thực tế mình ko sai.
Chỉ lả có 1 vấn đề nhỏ đó là memo ngoài số U thì ko nói chứ cái yahoo mà ex bảo nghĩ đó là face hay skype thì ko ổn cho lắm.

BQT không giải quyết các vụ SCAM ABC theo RULE, 2 bên cố gắng chủ động tự thỏa thuận giải quyết với nhau, nếu không được phải nhờ tới Pháp luật. Topic vẫn mở để cập nhật tình hình, mọi người hạn chế SPAM lại nhé!

Thế vậy chủ topic xác định người chat với mình có bảo hiểm ở chỗ nào vậy nhỉ. Có ai biết ko

Clone?

Mình cũng chẳng phải là nghi ngờ Ex hay nghĩ Ex cần đền đâu, nhưng bạn còn sồn sồn hơn cả Ex trong vụ này rồi đấy.

Hơn nữa không ai đảm bảo chủ pic là scam, người ta đang mất 27 m cứ sồn sồn chửi người ta, có tí lương tâm nào ko đấy?

Thanks bác đã đóng gốp ý kiến.
Mình thấy vụ này mình cũng chiệu một phần trách nhiệm với chủ thớt. sau khi chat với bác ấy. mình sẽ refund lại 12 triệu cho bác ấy.

Mình thấy vụ này mình cũng chiệu một phần trách nhiệm với chủ thớt. sau khi chat với bác ấy. mình sẽ refund lại 12 triệu cho bác ấy.
Mình ko có ý nói bác thớt scam ABCD. Nhưng bác có nghĩ đến chuyện A và C là 1 ko :(

Mình đã trao đổi và cả 2 đi đến thống nhất bạn ấy sẽ chịu 12 triệu và số còn lại mình sẽ chịu. trách nhiệm và lỗi lầm của mỗi người 1 tý.cảm ơn mọi ý kiến của mọi người để tiêu diệt lũ scam vì 1 cộng đồng mmo lớn mạnh. topic này sẽ đóng khi mình nhận đc refund từ Ex @hmtri

Biết mình hay giao dịch với kimbinh nên fake này :(
lúc trước làm youtube được còn có cái để bị scam, giờ mình nghèo lắm rồi.

Mình đã trao đổi và cả 2 đi đến thống nhất bạn ấy sẽ chịu 12 triệu và số còn lại mình sẽ chịu. trách nhiệm và lỗi lầm của mỗi người 1 tý.cảm ơn mọi ý kiến của mọi người để tiêu diệt lũ scam vì 1 cộng đồng mmo lớn mạnh. topic này sẽ đóng khi mình nhận đc refund từ Ex @hmtri
Cái kết êm đẹp và bài học nhớ đời, đối với EX thì 12 triệu kiếm lại nhanh thôi, sau này lại có thêm uy tín nữa, mọi người sẽ ủng hộ dịch vụ để nhanh kiếm lại dc 12 triệu

Memo hay gì đi nữa cũng ngoài phạm vì 4r. Vì vậy Mod và admin ko có chức năng giải quyết vụ này.
Còn kiện cáo gì thì lên phường trình bày o_Oo_Oo_O
bác ấy có đóng bảo hiểm sao bảo ngoài forum , mình thấy có liên quan đến forum đấy chứ , vd như bác ấy scam thật khi đăng tin lên thì b nói scam ngoài forum nên ko có ảnh hưởng gì forum , rứa đợi khi ở trong forum scam rồi thì mới ảnh hưởng à

trong memo em ghi rõ yahoo của em và tài khoản PM bác à.còn thằng scam là BTC e
Thằng scam nó cao tay lắm bác. Lúc đầu nó đòi 200 PM, chỉ lấy 1k BTC thôi. Nó đọc số U của bác ra. Đẻ khi Ex đọc memo thấy số U của bác k nghi ngờ gì nữa đó . Nhưng vì cuối cùng ex k có đủ 200 PM nên mới chuyển 1k2 BTC :rolleyes:

bác chơi như thế là quá đẹp rồi

vote cho bác :)

bác ấy có đóng bảo hiểm sao bảo ngoài forum , mình thấy có liên quan đến forum đấy chứ , vd như bác ấy scam thật khi đăng tin lên thì b nói scam ngoài forum nên ko có ảnh hưởng gì forum , rứa đợi khi ở trong forum scam rồi thì mới ảnh hưởng à
Vậy tớ giả sử thế này nhé. Bác ấy có tham gia 5 forum về mmo khác nhau và forum nào cũng đóng bảo hiểm.ok
Sau đó có 1 giao dịch như vụ sờ cam trên (không Cf topic trên 4r nào). Vậy lấy gì để bắt mmo4me.com phải giải quyết? mà ko bắt mmo5me hay mma4me gì gì đấy mà bác ấy cũng tham gia và cũng đóng bảo hiểm giải quyết ???

Bác @hmtri có trao đổi thêm với mình thì bác ấy sẽ refund bằng PM theo số U8142209 và yahoo: traihan111. Bác trí vào và xác nhận với mọi người cho em.

Bác @hmtri có trao đổi thêm với mình thì bác ấy sẽ refund bằng PM theo số U8142209 và yahoo: traihan111. Bác trí vào và xác nhận với mọi người cho em.
Mình refund bằng pm cho bác đúng vào purse cua bác U8142209

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,032
Latest member
ab77press

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week