SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Reactions
1,787
MR
1.087
Insuree Balance
79913|700
Service Details
1||SSH|https://mmo4me.com/threads/ssh-all-country-chat-luong-tot-nhat-gia-re-nhat-inter-10k-vcb-dab-vtb-acb-wmz-pm-pp-bao-kim.279037/|21|VIP2|0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/youandivn-trung-gian-24-7.425637/
1||Socks 911|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-nap-va-sell-account-911-gia-re-youandivn.426142/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là đồng chí này scam mình vài trăm k tiền SSH nhé, mở miệng thì anh anh em em, mà cách hành xử trẻ trâu. Quỵt vài đồng tiền của thằng em , rồi hả hê thì chả còn gì để nói

Nghe nói đồng chí này cũng tên tuổi nên mình report để anh em biết bản chất đồng chí này . Còn proof thì đợi đồng chí này vào mình post cả thể nhé :)

Số tiền cũng ko nhiều, chỉ vài trăm thôi :)

Đồng chí ấy bảo lập topic để vào nên mình đã lập :)

Bác nào biết nick forum của đồng chí này thì public hoặc inbox mình nhé :) Tiễn vong luôn :D

Last edited:
thank bác :))

Tình hình là đồng chí này scam mình vài trăm k tiền SSH nhé, mở miệng thì anh anh em em, mà cách hành xử trẻ trâu. Quỵt vài đồng tiền của thằng em , rồi hả hê thì chả còn gì để nói

Nghe nói đồng chí này cũng tên tuổi nên mình report để anh em biết bản chất đồng chí này . Còn proof thì đợi đồng chí này vào mình post cả thể nhé :)

Số tiền cũng ko nhiều, chỉ vài trăm thôi :)

Đồng chí ấy bảo lập topic để vào nên mình đã lập :)

Bác nào biết nick forum của đồng chí này thì public hoặc inbox mình nhé :) Tiễn vong luôn :D
Bác bán thiếu nữa đúg k :v

bán 2k sh US xong fresh được 700 xong nó kêu mua thì phải chịu, ở MMO này có thằng nào chịu không

mình nói rõ ràng nha.

Tên này mua của mình 2k us, mình check fresh xong mới gửi. Xài đc 1 lúc, thì hắn bảo là check đc có 700 con . Mình bảo gửi lại để mình check lại, mình check lại đc hơn khoảng 1150 / 2000 . Mình cũng nói rõ là tình hình SSH US giờ hơi nát vì số lượng scan new đc ít trong khi số lượng người sử dụng vài hôm gần đây lại nhiều nên khi check tool nó tính là not fresh do có người sử dụng nhiều.

Nhưng cậu này ko chịu nghe nên mình chấp nhận là chỉ tính 2k đó là 1k , và bảo cậu ấy thanh toán số nợ cũ, và thử tìm dịch vụ khác xài thử để so sánh xem. Nhưng sau khi bị đòi tiền thì giở giọng muốn quỵt tiền.

Nói chung là vài trăm k nó lớn thật, nhưng nó ko lớn đến mức 1 thằng đàn ông (có thể là ck là ba rồi) 35,36 tuổi phải giở trò để quỵt nợ đâu. Lớn rồi, sống sao cho người ta tôn trọng, đừng vì vài đồng tiền mà mang nhục với vợ con :) Lớn rồi, ko phải trẻ trâu, ok?

Mình cũng lười post proof, nên nếu tên kia dám dùng nick forum thật vào đây, thì mình sẽ post đầy đủ proof để tiễn vong hắn, ko thẹn với lòng sao phải dùng nick clone vậy ANH 35t?

Thậm chí còn khóa facebook nữa chứ :rolleyes:
https://www.facebook.com/boss.dong.3?fref=ts

Last edited:
Bác bán thiếu nữa đúg k :v

uhm, thấy 35,36t 1 câu xưng anh, 2 câu xưng anh nên mình nghĩ là cũng có tuổi thì sẽ khác, ai dè cũng chỉ là tên trẻ trâu scam :)

Đúng là tuổi tác ko nói lên đc điều gì >.<

uhm, thấy 35,36t 1 câu xưng anh, 2 câu xưng anh nên mình nghĩ là cũng có tuổi thì sẽ khác, ai dè cũng chỉ là tên trẻ trâu scam :)

Đúng là tuổi tác ko nói lên đc điều gì >.<
Tớ mua của cậu liên tục nè tớ sài ít lên mua sl ít kb c với bác ấy gd thế nào mà mua là trả tiền bán thiếu thì k biết đườg nào tính

mới post face lên cái đã xóa luôn. @@

mới post face lên cái đã xóa luôn. @@
Hắn có xóa face đâu. Chỉ là đổi link face thôi. Mà cái gì đổi thì đổi, chứ vác cái số phone hắn lên face là ra thôi.

Có tuổi rồi mà hành xử trẻ trâu vậy sao

@beplua

nick thằng scam đây hả MOD :) Nó ko dám vào rồi, Mod banned nó giùm mình nhé :) @legialoc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week