SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.
tui chỉ dùng proxy thôi SSH thì ko biết nên ko ý kiến, cái này ai dùng biết thì vào nói thôi, riêng tui chỉ nói chuyện chưa có KQ cuối cùng đừng có đưa FB vk con người ta lên bêu rếu
Nó chỉ lừa newbie thôi... chứ dân quen họ xài là họ biết ngay :D:D

vâng, giờ topic thành topic chém gió của 1 thằng clone (ko biết liên quan đến thằng scam kia hay ko mà bênh vãi) và 1 thằng dịch vụ SSH lởm, nhưng chém gió rất giỏi

Em xin phép ra ngoài làm việc :)

@ChuChung: bác xử lý scam và closed topic hộ em :) Loãng hết cả rồi. Chốc em còn gửi link này cho bạn bè thằng scam mà lung tung quá họ ko đọc được :)

Nhiễu xạ tự nhiên hương, chất lượng tốt, giá cả tốt tự khắc đông khách, còn chém gió = miệng mà chất lượng như shit thì cũng chả khách đâu, trẻ trâu à :)

@luisteo: nguyên tắc làm ăn chân chính đầu tiên: ko bình luật bất cứ service nào liên quan đến ngành nghề kinh doanh của mình. Làm vậy chỉ có mất khách chứ ko thu thêm được khách đâu. Nói trắng ra 1 câu là ssh của seller nào cũng như seller nào, trừ hàng pri có assmin cp có giá ko bao giờ dưới 2$/1 con đâu. Hàng scan thì của ai chả như nhau, quan trọng là cung cách dịch vụ của ai tốt hơn thôi. Ở đó mà nói xấu dịch vụ khác.
@Thớt: e nên làm 1 cái tos rõ ràng cho khách và cho mình để tránh mấy topic thế này. Mà hình như e quên cái deal của a mấy tháng cmnlr :v

Last edited:
@luisteo: nguyên tắc làm ăn chân chính đầu tiên: ko bình luật bất cứ service nào liên quan đến ngành nghề kinh doanh của mình. Làm vậy chỉ có mất khách chứ ko thu thêm được khách đâu. Nói trắng ra 1 câu là ssh của seller nào cũng như seller nào, trừ hàng pri có ass cp có giá ko bao giờ dưới 2$/1 con đâu. Ở đó mà nói xấu người khác.
@Thớt: e nên làm 1 cái tos rõ ràng cho khách và cho mình để tránh mấy topic thế này. Mà hình như e quên cái deal của a mấy tháng cmnlr :v

dạ anh, xin lỗi anh, em lu bu quá quên mất anh luôn :p

chốc anh gửi lại email hộ em nhé ^^ hì

dạ anh, xin lỗi anh, em lu bu quá quên mất anh luôn :p

chốc anh gửi lại email hộ em nhé ^^ hì
Thôi cứ để đó đi còn gặp nhau nhiều, cuối năm a bận cty quá ko làm mmo dc. Good luck to u.

Thôi cứ để đó đi còn gặp nhau nhiều, cuối năm a bận cty quá ko làm mmo dc. Good luck to u.
dạ anh :D

Lội page tìm bằng chứng mà toàn cãi nhau :confused::confused:
@beplua đã sử dụng 1k SSH của chủ thớt mà ko trả tiền thì scam. Vậy thôi. Còn nếu thớt ko cung cấp đủ số lượng như yêu cầu thì có thể ngừng giao dịch. Cái này chờ bằng chứng.
bác @YouAndIVN nóng tính quá rồi, bác @KT001 góp ý là đừng đưa hình vợ con lên, ai scam thì người đó chịu trách nhiệm mà bác đã nói người ta clone rồi.
Hi vọng sau rep này mọi người sẽ thấy log chat của 2 bên không che ;)

ps: Đinh mua SSH mà 2 ông này chê nhau quá làm hoang mang nghỉ mua luôn :D:D

bác lo bán ssh đi kìa
kệ nó mệt quá ngồi cãi chi :D
cãi cùn không cãi lại đâu
còn mod từ từ mấy bác ấy vô solve :D
Mình cứ rảnh kiếm tiền chứ mất tg cũng mệt

@beplua xài hàng + nợ tiền ko trả -> scam
@thớt:ai làm người đó chịu, bác đưa hình vợ con người ta nên là ko đúng; có người vào góp ý cớ sao bác lại bảo là clone :(

p/s: Sao giờ đi mua SSH như đi mua cê cê thía? Hên xui quá nhỉ :(

Hài, thằng mua đéoo bị thần kinh đâu, nó giả vờ đấy, đang cố gắng nguỵ biện xoay vòng. Ko trả tiền mà post cái stt trên Fb làm như bị mất tiền, hài kịch vklll. Mà trông nhà nó nghèo vkll ông thớt tha cho nó đi. Vấn đề check fresh thì nó phụ thuộc mạng mẽo mỗi người, check trên vps thì chuẩn hơn, còn muốn biết ông thớt có trộn die vào ko thì giờ check login là biết.

vấn đề SSH luôn là chủ đề gây ra nhiều tranh cãi , xưa từng làm nghề này và đã bỏ :D :D :D

thôi anh em giải tán, làm việc thôi :D

@ChuChung: bác tiễn vong ông scam kia giùm mình nhé.

coi như cho cháu bé kia vài trăm mua sữa :D Làm việc thôi :D Lu bu quá >.<

nghe các bạn khuyên nên mình cũng xoá ảnh rồi :) Goodlucl for all :)

thôi anh em giải tán, làm việc thôi :D

@ChuChung: bác tiễn vong ông scam kia giùm mình nhé.

coi như cho cháu bé kia vài trăm mua sữa :D Làm việc thôi :D Lu bu quá >.<
thui close đi bác , làm ăn luôn có rủi ro

ko biết là điên thật hay giả vờ điên để bùng vài trăm, mà ko tin 79 lại rách nát đến mức này đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week