• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.

ankson159

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Mình ủng hộ #93.
Đang không biết ai đúng ai sai. Nhưng sau khi đọc #95 + #98 là mình đ** thích rồi.
2 người mâu thuẫn với nhau thì 2 người tự giải quyểt. Lôi ảnh, facebook vợ con người ta lên là có ý gì ? mồm nói ''Số tiền cũng ko nhiều, chỉ vài trăm thôi''
Không nhiều, không giải quyết đc thì thôi sao phải lôi ảnh vợ con người ta lên ?

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.685
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình ủng hộ #93.
Đang không biết ai đúng ai sai. Nhưng sau khi đọc #95 + #98 là mình đ** thích rồi.
2 người mâu thuẫn với nhau thì 2 người tự giải quyểt. Lôi ảnh, facebook vợ con người ta lên là có ý gì ? mồm nói ''Số tiền cũng ko nhiều, chỉ vài trăm thôi''
Không nhiều, không giải quyết đc thì thôi sao phải lôi ảnh vợ con người ta lên ?

tất nhiên là lôi nên, để nó thấy xấu hổ với vk với con nó rồi :) Mình đã tính bỏ qua vì có vài trăm k nhưng nó vừa ăn cắp còn la làng (nó scam tiền mình mà nó cứ nói mình scam tiền nó vậy) . Bực quá mới lập topic report nó

Rồi nó còn pm yahoo doạ ngải nghiếc gì nữa, bực quá mới public vk con nó lên luôn :D Mà nói chung, là cũng để anh em biết mặt thằng scam này :) Tất nhiên là người nhà nó ko liên quan, nhưng chốc mình cũng spam vợ nó để report topic này cho vk nó xem, nên public lên luôn để vk nó về oánh nó :D

luisteo

Hero
Reactions
538
MR
0.076
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
tui mua 2k 5ph sau fresh còn 700 sh US nha, chứ k2o phải VN mà die nhanh
- theo bạn ai là thằng ăn trộm
tớ dân selll ssh nên tớ biết, ko có vụ nào mà sau 5p check kết quả là khác.. kiểu này nó trộn hàng die vào.. nếu người nào ko check thì bị lừa... còn nếu check lại thì nó có mà vỡ mồm

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
tất nhiên là lôi nên, để nó thấy xấu hổ với vk với con nó rồi :) Mình đã tính bỏ qua vì có vài trăm k nhưng nó vừa ăn cắp còn la làng (nó scam tiền mình mà nó cứ nói mình scam tiền nó vậy) . Bực quá mới lập topic report nó

Rồi nó còn pm yahoo doạ ngải nghiếc gì nữa, bực quá mới public vk con nó lên luôn :D Mà nói chung, là cũng để anh em biết mặt thằng scam này :) Tất nhiên là người nhà nó ko liên quan, nhưng chốc mình cũng spam vợ nó để report topic này cho vk nó xem, nên public lên luôn để vk nó về oánh nó :D
chưa biết ai đúng ai sai đừng lôi vk con ng khác lên bạn

còn bảo vụ ssh ÚS nhiều người xài mà ko có fresh thì chả có liên quan gì:

SSH US hiện h new ít nhưng Fresh nghĩa là load web dc thì ko liên quan đến chuyện new hay ko nhé, check 2k thì ít ra phải 2h -5h hoặc ngày hôm sau thì mới die 50% ko có vụ sau 1h nhé :D

nói luôn cho nhanh dù có 1 tiếng , kết quả cũng ko bao h 2k còn 1k nhé :D.. nói riêng thằng US đó :)
bớt chém gió đi mày, hàng mày như shit, khách bên tao report suốt chứ ở đó mà to mồm :)

Cút, hàng tốt hay hàng đểu, khách họ xài họ cảm nhận. Họ ko ngu đâu, cái trò trộn ssh của mày giờ còn mang ra đây dạy người khác mới ghê chứ. Tao thà ko có ssh để bán chứ tao ko làm trò như mày đâu :)

Biến, lo cho dịch vụ của mày đi :)

bớt chém gió đi mày, hàng mày như shit, khách bên tao report suốt chứ ở đó mà to mồm :)

Cút, hàng tốt hay hàng đểu, khách họ xài họ cảm nhận. Họ ko ngu đâu, cái trò trộn ssh của mày giờ còn mang ra đây dạy người khác mới ghê chứ. Tao thà ko có ssh để bán chứ tao ko làm trò như mày đâu :)

Biến, lo cho dịch vụ của mày đi :)
uhm... haizz... vc m lừa ai vậy.. dân selll SSH t nói cho mọi người hiểu

là thằng như mày: Trộn hàng die vào hàng Fresh để bán đó con tó à :D:D

Làm *** gì có vụ sau 1h die 50% :rolleyes::rolleyes:

bạn có chịu đọc topic ko vậy? Proof mình post hết, giải thích rõ ràng rồi. Ai đúng ai sai gì nữa?

Clone của ai vào đây vậy?
Dù tui có là clone cũng ko phải là clone của ông kia vì vụ này mới diễn ra hôm nay thôi .
Với lại ông kia bên dưới có nói rồi kia, đó là cách cậu giải thích còn đúng hay ko ko chắc chắn mà .

còn bảo vụ ssh ÚS nhiều người xài mà ko có fresh thì chả có liên quan gì:

SSH US hiện h new ít nhưng Fresh nghĩa là load web dc thì ko liên quan đến chuyện new hay ko nhé, check 2k thì ít ra phải 2h -5h hoặc ngày hôm sau thì mới die 50% ko có vụ sau 1h nhé :D

vâng, các bác mua US của thằng chém gió này và cảm nhận nhé :) kHách bên nó qua bên mình report nó hơi bị nhiều cái vụ SSH check lại lại ra country khác, gửi 4k mà check đc có 1k5 fresh.

Ai xài bên nó thì hiểu nhé :) Khỏi nói nhiều :)

Tốt nhất cứ mua về, là check lại ngay, kiểm tra tỉ lệ fresh và country xem có đúng ko. Mình khuyên thật lòng ai mua SSH đều nên làm vậy :) Nhất là mua của thằng @luisteo này nhé :)

hơn nữa 1 điều mod chưa thống báo nick kia scam và bạn đã làm sai rule report là bạn ko waiting nữa đó, mod chưa ra quyết định cuối cùng cậu đã đưa fb vợ con người kia lên đây bêu rếu rồi, sai rule khi lập topic nữa chưa 24h đã report scam trong khi bên kia vẫn lên đối chất
Mà hình như là 24h rồi, nhưng bên kia vẫn đối chất và Mod chưa ra quyết định sao topic thành scam rồi kìa

vâng, các bác mua US của thằng chém gió này và cảm nhận nhé :) kHách bên nó qua bên mình report nó hơi bị nhiều cái vụ SSH check lại lại ra country khác, gửi 4k mà check đc có 1k5 fresh.

Ai xài bên nó thì hiểu nhé :) Khỏi nói nhiều :)

Tốt nhất cứ mua về, là check lại ngay, kiểm tra tỉ lệ fresh và country xem có đúng ko. Mình khuyên thật lòng ai mua SSH đều nên làm vậy :) Nhất là mua của thằng @luisteo này nhé :)
thế dám cá ko con chó... :D làm kèo 10 củ nè.. hổ báo cáo chồn nè :D.. t đưa 2k us sau 1h check lie xem die bn nè... hay là xl quen.. đi lừa người quen... còn bán hàng bố láo thì t nói thôi.... còn ai ko mua của t thì thôi....ko quan tâm.. t chỉ nói :D:D:DSỰ Thật

Topic lại loãng bởi thằng clone và 1 thằng GATO dịch vụ sell SSH khác :D

@ChuChung : mình đã post proof và thằng kia đã nhận là scam, ko chịu thanh toán cho mình. Cậu xử lý nó nhé. Mình sẽ xử lý nó trên fb sau :)
thấy có người nói ngược ý thì kêu là Clone hài vãi thanh niên, tui đã nói bên trên dù tui có là clone cũng ko LQ gì đến ông kia và ông, vụ của 2 ông mới diễn ra hôm qua xem nick tui khi nào, chắc ý ông là ông kia clone trước để chờ vụ này rồi vào tung hứng chắc :rolleyes:
@ChuChung vào mà hốt đi nè, bản thân chỉ nói mình đúng trong khi chưa 1 ai xác minh điều đó mà nói người khác là sai rồi :confused:

nhiễu xạ tự nhiên hương.

Hàng ngon thì tự khắc khách xài và ủng hộ , hàng ko ngon thì tự khắc mất khách. Khỏi chém gió về chất lượng , này nọ để làm gì. Chả ai thèm nghe đâu. Chém cho hay, hàng lởm thì khách cũng đi dịch vụ khác thôi

Hiểu chưa @luisteo :)

thấy có người nói ngược ý thì kêu là Clone hài vãi thanh niên, tui đã nói bên trên dù tui có là clone cũng ko LQ gì đến ông kia và ông, vụ của 2 ông mới diễn ra hôm qua xem nick tui khi nào, chắc ý ông là ông kia clone trước để chờ vụ này rồi vào tung hứng chắc :rolleyes:
@ChuChung vào mà hốt đi nè, bản thân chỉ nói mình đúng trong khi chưa 1 ai xác minh điều đó mà nói người khác là sai rồi :confused:
nó sợ nhiều người vào biết chuyện đó, dân xài SSH nhiều họ biết, ko có chuyện 2k US die 50% sau 1h đâu cậu.. nó bán hàng bố láo trộn hàng die vào bán cho khách, ông kia check lại biết nên report nó.. nó bắt chịu 2k , người ta ko chịu nên hạ giọng còn 1k chứ tốt lành gì :eek::eek::eek:

nhiễu xạ tự nhiên hương.

Hàng ngon thì tự khắc khách xài và ủng hộ , hàng ko ngon thì tự khắc mất khách. Khỏi chém gió về chất lượng , này nọ để làm gì. Chả ai thèm nghe đâu. Chém cho hay, hàng lởm thì khách cũng đi dịch vụ khác thôi

Hiểu chưa @luisteo :)
thế cơ àh.... : Nghe câu : Đồ rẻ là đồ ôi chưa :D:D

Giá rẻ hơn thì khách hàng newbie họ mua đúng rồi.. còn pro thì họ hiểu... chú ko cần rêu rao làm gì :rolleyes::rolleyes:

Còn nếu t ko có khách tại sao t vẫn còn bán hàng...:D:D giá t luôn luôn gần gấp đôi m đấy :):)

nó sợ nhiều người vào biết chuyện đó, dân xài SSH nhiều họ biết, ko có chuyện 2k US die 50% sau 1h đâu cậu.. nó bán hàng bố láo trộn hàng die vào bán cho khách, ông kia check lại biết nên report nó.. nó bắt chịu 2k , người ta ko chịu nên hạ giọng còn 1k chứ tốt lành gì :eek::eek::eek:
tui chỉ dùng proxy thôi SSH thì ko biết nên ko ý kiến, cái này ai dùng biết thì vào nói thôi, riêng tui chỉ nói chuyện chưa có KQ cuối cùng đừng có đưa FB vk con người ta lên bêu rếu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,790
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week