SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.
cái ... mẹ thằng thiểu năng này (Sr anh em, mình bực quá)

Nó mè nheo như 1 thằng trẻ ranh, mua 2k xài 1 lúc check còn 1150 (us) mà cứ than vãn nhiều, nên mình bực mới chấp nhận tính 1k và "mời"" nó đi tìm dịch vụ khác, vừa ý với nó (vì mình biết là với tình trạng nát của US giờ thì chả ai đáp ứng nổi yêu cầu quá cao về chất lượng của nó) .

Giờ nó cứ ""vặn vào cái cớ "" mình bắt nó thanh toán 2k (trong khi mình đã chấp nhận là chỉ cần thanh toán 1 và mời nó tìm dịch vụ khác"" để lấy lí do scam mình.

Các bạn thấy có mắc cười ko????

Thằng này 79 hay 97 vậy ta @@

thôi làm việc, 4h post proof để MOD xử lý, 5h report với tất cả bạn bè nó rồi closed topic :D

ý mày đang nói là mod ở 4rum này chỉ nghe 1 tai, 1 phía và tất cả đều nghe lời mày nói , vậy còn cái đoạn mày bắt tao phải thanh toán đủ 2k thì sao không post lên
- thẳng trẻ trâu như mày định ăn cướp không thành mới la làng
- thời buổi bây giờ không phải cứ mày ngồi 1 chỗ 1 mình mày nói , đoạn nào mày cũng tìm cách gán chứ SCam vào để nhồi sọ mọi người được đâu
- MMO làm cần nhiều đầu óc nên trên này chủ yếu là người thông minh, chỉ có mấy thằng thiểu năng buôn bán lặt vặt vô học đi SCAM kiếm sống thôi

cái ... mẹ thằng thiểu năng này (Sr anh em, mình bực quá)

Nó mè nheo như 1 thằng trẻ ranh, mua 2k xài 1 lúc check còn 1150 (us) mà cứ than vãn nhiều, nên mình bực mới chấp nhận tính 1k và "mời"" nó đi tìm dịch vụ khác, vừa ý với nó (vì mình biết là với tình trạng nát của US giờ thì chả ai đáp ứng nổi yêu cầu quá cao về chất lượng của nó) .

Giờ nó cứ ""vặn vào cái cớ "" mình bắt nó thanh toán 2k (trong khi mình đã chấp nhận là chỉ cần thanh toán 1 và mời nó tìm dịch vụ khác"" để lấy lí do scam mình.

Các bạn thấy có mắc cười ko????

Thằng này 79 hay 97 vậy ta @@
- cùn hả thằng hâm, mày có log tao cũng có log, đừng có cái kiểu nói nhiều là thắng là vĩ đại, 1 lúc của mày là 5ph hả, 5ph tao mới chỉ đủ time check fresh 2k ssh thôi

- mọi người thấy rõ mặt thật thằng này rồi đó, giờ nó lại kêu mình dùng 5ph rồi kêu nó 2k còn 1k, trên MMO này có ai kịp xài 2k ssh trong 5ph không
- cũng có ai mua ssh về fesh luôn còn không được 50% số mình mua mà chấp nhận ko
- nó đang chơi bài nhồi sọ mọi người

:D ôi cái định mệnh không trả $ là scam rồi
vả lại chủ toppic muốn trả 1k$ mà thớt #Lua kia check được
mà cũng lằng nhằng vãi
lớn rồi mà cứ tao với mày ~.~
con người gì mà định mệnh vãi

- thời buổi bây giờ không phải cứ mày ngồi 1 chỗ 1 mình mày nói , đoạn nào mày cũng tìm cách gán chứ SCam vào để nhồi sọ mọi người được đâu
- MMO làm cần nhiều đầu óc nên trên này chủ yếu là người thông minh, chỉ có mấy thằng thiểu năng buôn bán lặt vặt vô học đi SCAM kiếm sống thôi

thằng thiểu năng, cứ lí do lí chấu để biện minh cho hành vi scam của mình. Forum này đâu là toàn người ko hiểu chuyện mà mày cứ liên thiên vậy, càng nói càng ngu.

Ko biết bạn bè mày chốc vào đây, sẽ cảm thấy thế nào :)

THằng scam , nói lăng thì lảm nhảm, lí sự cùn :oops:

4h tao post proof để tiễn mày ra đảo, thích thì post proof lên trước giờ đó nhé :) Thằng trẻ trâu 79 :)

#lua nếu thấy bị oan gì thì a hãy post để chứng minh là thanh toán đúng đi còn tào lao quá

mày ngồi lảm nhảm như 1 thằng đàn bà vậy @beplua , mày ra chợ mua 1 thùng mì tôm - nó hư 1/2 - càm ràm chút thằng bán chịu tiền 1/2--> thì mày thanh toán mẹ nó đi - càm ràm suốt rốt cuộc để được cái gì - chốt lại mày không thanh toán hay sao ? vậy thì cháp nhận SCAM đi - lảm nhảm

mà cũng lằng nhằng vãi

nó muốn giở giọng quỵt tiền mà :) Tớ cũng nản với loại khách như nó quá nên chấp nhận chịu thiệt tí tính nó 1k thôi, rồi đẩy nó sang bên dịch vụ khác. Mà có điều nó muốn quỵt tiền nên giở giọng >.<

mà cũng lằng nhằng vãi
bạn bắt được thằng ăn trộm, rồi sau đó bạn có trả tiền rồi cho nó về ko

mày ngồi lảm nhảm như 1 thằng đàn bà vậy @beplua , mày ra chợ mua 1 thùng mì tôm - nó hư 1/2 - càm ràm chút thằng bán chịu tiền 1/2--> thì mày thanh toán mẹ nó đi - càm ràm suốt rốt cuộc để được cái gì - chốt lại mày không thanh toán hay sao ? vậy thì cháp nhận SCAM đi - lảm nhảm
- chỉ có thằng điên mới làm vậy, vậy bạn đi mua cái xe máy giá 10tr, nó nát bét 1/2 bạn có trả 5tr đem về ko

nó muốn giở giọng quỵt tiền mà :) Tớ cũng nản với loại khách như nó quá nên chấp nhận chịu thiệt tí tính nó 1k thôi, rồi đẩy nó sang bên dịch vụ khác. Mà có điều nó muốn quỵt tiền nên giở giọng >.<
tao có bill mua ssh mày cả năm nay, mày nói tao là thằng ăn quỵt của mày thì thành ra mày thằng đại ngu à, mày thấy tao dễ dãi dần dần làm ăn láo đến lúc tao cẩn thận bị phát hiện mày định la làng kiểu chí phèo, tao còn chưa nói những lần trước mày đưa tao líst sh cũ xong tao check trùng thì đúng líst cũ, tao vừa lục được đoạn chat đó đây, vậy cho nên mày đừng có la làng như đàn bà nữa

Nợ mấy trăm k từ trước thì trả đi còn cái tranh chấp 2k này thì để sau. thế mấy trăm k mua từ trước ko muốn trả ah cứ cãi nhau mãi

vấn đề ở đây ai là trộm
bực ghê luôn, thằng này nó như thằng thần kinh ấy , tớ sell vài lần cho nó cũng nản vãi. Mè nheo, nói thì chả ai hiểu, mình nó hiểu. Đang muốn đẩy nó sang dịch vụ khác cho đỡ mệt :)

Không thanh toán thì banned và mời bạn bè nó vào để xem thôi :) cũng chả giàu nghèo vài trăm k, có điều tư cách 1 thằng đàn ông 79t , có vợ có con, còn ko bằng thì chả còn gì để nói :)

Nợ mấy trăm k từ trước thì trả đi còn cái tranh chấp 2k này thì để sau. thế mấy trăm k mua từ trước ko muốn trả ah cứ cãi nhau mãi

mục đích của nó là quỵt nợ cậu à >.< Đợt trước tớ báo nó rồi, nó hẹn chốc nữa thanh toán. Tớ cũng tin tưởng, ko kiểm tra. Rồi tiếp tục cho nợ. Lần này đòi thì nó muốn quỵt nên giở giọng.

Khổ ghê, đúng là ở đời đủ loại người :)

Thôi cám ơn anh em mất thời gian vào đây xem nhé, thằng giở người @beplua này có nói nó cũng chả hiểu, nó thần kinh hay sao ấy :) Để chốc post proof rồi tiễn vong em nó thôi :)

Anh em tập trung làm việc thôi :)

show full log chat lên đi nói qua nói lại nhức não quá ae ạ T_T

tao có bill mua ssh mày cả năm nay, mày nói tao là thằng ăn quỵt của mày thì thành ra mày thằng đại ngu à, mày thấy tao dễ dãi dần dần làm ăn láo đến lúc tao cẩn thận bị phát hiện mày định la làng kiểu chí phèo, tao còn chưa nói những lần trước mày đưa tao líst sh cũ xong tao check trùng thì đúng líst cũ, tao vừa lục được đoạn chat đó đây, vậy cho nên mày đừng có la làng như đàn bà nữa
bây giờ ông nhận ssh của người ta rồi mà không trả tiền là scam đấy ông à :D mod không xét đến những lần giao dịch khác đâu :D

mệt cho mấy thanh niên :| log chat thì ko chịu post mà cứ cãi qua cãi lại như đồ điên vậy :cool::cool::cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,780
172,850
Latest member
tkephvanphong

Most viewed of week

Most discussed of week