SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.
mình vừa trên trường về.

Chính xác là thế này. Ông này mua 2k, xài 1 lúc rồi báo là chỉ fresh đc 700. Mình check lại thấy đc 1150 /2000 con fresh. Mình có nói qua là mua đc 1 lúc rồi với lại tình hình US giờ nhiều người sử dụng nên hơi nát. Nhưng ông ấy ko chịu . Mình cũng ok, bảo là coi như chỉ tính là 1k, và bảo ông ấy là thanh toán hộ mình, và có thể tìm thử dịch vụ khác sử dụng xem có giống như mình nói ko .

Sau đó ông ấy ko chịu thanh toán, và giở giọng :)

Đợi chút mình rảnh mình post log chat cho anh em xem :) 1 thằng 79 giở giọng là ntn :)
Từng mua ssh thánh này, nhiều khi check ssh ít quá ko đủ số lượng cần mua, thánh ý cho tui luôn mà :x

35 36t mà mua bán đẹp mặt thế, ăn quỵt cơ lận. Ủng hộ ông bạn nghen, sắp sửa mua thêm ssh tiếp :3

post thì nhớ post đoạn này lên nhé: đây là mình copy còn nữa nếu cần, tao cảm thấy mày lằng nhằng khó chịu rồi đó, mày bắt tao pay đủ 2k không được quay sang dở dọng, mob cần hơn nữa bảo, còn 1 vài đoạn chat nữa nó nói là nó đưa mình 2k dùng đc thì dùng còn trả tiền thì phải đủ 2k, vtrween kia nó cũng cmt là tay nó check đc 1k, chứ thực ra mình fresh có 700

ssh 30k private: neu no chay luot qua
ssh 30k private: thi la not fresh
ssh 30k private: con neu no bao
ssh 30k private: DIE...
ssh 30k private: thi tuc la die
Boss: vậy ntn giờ
ssh 30k private: thi chiu thoi chu biet sao gio
ssh 30k private: country khac
ssh 30k private: em moi dam bao dam
ssh 30k private: chu us
ssh 30k private: gio chac ko dich vu nao dam bao dam >90% ca
ssh 30k private: vi moi lan check
ssh 30k private: la moi ket qua >.<
ssh 30k private: hang new thi it
ssh 30k private: nguoi dung thi nhieu
Boss: vậy có nghĩa a mua 2k xài đc 1k thui hả

35 36t mà mua bán đẹp mặt thế, ăn quỵt cơ lận. Ủng hộ ông bạn nghen, sắp sửa mua thêm ssh tiếp :3
làm mod mà không biết chữ à, đọc kỹ chưa mà phán. chuyện mua bán đừng nói tuổi tác, cậu ra đường kiếm thằng 50 tuổi đưa nó gói thuốc lá 5 điếu rồi bắt nó trả tiền cả gói coi kêt quả ntn, chắc chắn là ăn vả chứ đừng nói là có tiền

làm mod mà không biết chữ à, đọc kỹ chưa mà phán

Mình cũng ok, bảo là coi như chỉ tính là 1k, và bảo ông ấy là thanh toán hộ mình, và có thể tìm thử dịch vụ khác sử dụng xem có giống như mình nói ko .

Sau đó ông ấy ko chịu thanh toán, và giở giọng :)

Tới đây là đủ hiểu rồi nha, đợi log chat sẽ biết thêm. Ông bạn mình ra sao mình biết. Nhé.

Tới đây là đủ hiểu rồi nha, đợi log chat sẽ biết thêm. Ông bạn mình ra sao mình biết. Nhé.
log chat t vừa copy lên đó, miệng thì nói chờ log chat mà đã phán, có học qua lớp 1 không đó
- t đang đợi nó post log lên rồi tui post cho nó hết dở dọng được luôn

log chat t vừa copy lên đó, miệng thì nói chờ log chat mà đã phán, có học qua lớp 1 không đó
- t đang đợi nó post log lên rồi tui post cho nó hết dở dọng được luôn
:( làm ơn hãy chụp lại coppy thế ko ai chấp nhận đâu
để em theo dõi đang gây cấn :D

:( làm ơn hãy chụp lại coppy thế ko ai chấp nhận đâu
để em theo dõi đang gây cấn :D
t không rảnh, tạm thời copy vậy thôi, bao giờ cần thiết thì chụp cũng chưa muộn, tui muốn để nó post lên trước mình post sau cho nó cứng họng

mình post tạm 1 cái ảnh xác minh mình chỉ tính 2k đó 1k và yêu cầu thanh toán, sau đó anh ta giở giọng muốn scam (còn hỏi là : anh đã bao giờ scam em chưa??)

Như kiểu ko muốn thanh toán :)

Chốc rảnh post full cho anh em xem :)

P/s: @beplua : tôi đã add 1 số bạn anh trên fb, chiều nay ko thanh toán. Thì xác định tôi bêu anh trên tất cả bạn bè anh, 1 thằng 79 có vợ, có con đi scam vài trăm k, xem anh nhục mặt thế nào nhé :)

truớc hắn còn nợ mình 150k, mình có thông báo yêu cầu thanh toán mà hắn cũng lấy lí do là chốc nữa thanh toán nên mình ko có đòi nữa. Mình quên ko kiểm tra lại. Giờ đọc lại lost chat. Thì chưa thấy hắn thanh toán.

Tộng cộng số tiền mình bị scam là 140k + 150k cũ là 290k tất cả .

Chốc sẽ update lên #1 và mời bạn bè hắn vào xem :D

sao mày ko post đoạn tao vừa post cù nhầy đòi thanh toán 2k, cảm thấy ko ổn quay sang đòi 1k, có nhục không, ở 4rum có ai chấp nhận thanh toán thằng buôn bán kiểu này không

sao mày ko post đoạn tao vừa post cù nhầy đòi thanh toán 2k, cảm thấy ko ổn quay sang đòi 1k, có nhục không, ở 4rum có ai chấp nhận thanh toán thằng buôn bán kiểu này không

nhục gì, thuận mua vừa bán.

Tình hình ssh US giờ nó nát thế nào, ai sử dụng thì đều biết. Mua 1 lúc check lại là nó khác liền. Nên tôi mới nói với anh là tình hình us là vậy, country nào thì có thể đảm bảo chứ US hiện tại thì ko. Nên tôi có nói anh là nếu anh cảm thấy ko chấp nhận đc thì ok. Tôi tính anh 1k và mời anh đi tìm dịch vụ khác để dùng thử và so sánh :)

Nói chung á, anh 79 tuổi rồi. Có vợ có con, thì nên cư xử cho đàng hoàng. Giở giọng để quỵt vài trăm k mua sữa cho con để trẻ con nó cười vào mặt cả gia đình anh.... có đáng ko????

Tôi sell SSH chất lượng thế nào, giá cả thế nào, khách hàng ủng hộ thế nào thì mọi người đều biết :)

Mod nên tránh dùng "ông bạn" ở những trường hợp này,xử lý việc công đúng hay sai đi,việc tư cậu chẳng ai quan tâm,mod mà ko ý tứ tránh những trường hợp nhạy cảm này,ko hay đâu cậu.
P/s:tôi cũng là mối mua hàng của cậu thớt.

truớc hắn còn nợ mình 150k, mình có thông báo yêu cầu thanh toán mà hắn cũng lấy lí do là chốc nữa thanh toán nên mình ko có đòi nữa. Mình quên ko kiểm tra lại. Giờ đọc lại lost chat. Thì chưa thấy hắn thanh toán.

Tộng cộng số tiền mình bị scam là 140k + 150k cũ là 290k tất cả .

Chốc sẽ update lên #1 và mời bạn bè hắn vào xem :D
mày lôi log chat thì lấy rõ ngày tháng tao đợi mod ok chuyện band mày rồi tao sẽ show, đã làm tao làm đến cùng tao đi lấy bill ngân hàng những lần thanhh toán cho mày

Mod nên tránh dùng "ông bạn" ở những trường hợp này,xử lý việc công đúng hay sai đi,việc tư cậu chẳng ai quan tâm,mod mà ko ý tứ tránh những trường hợp nhạy cảm này,ko hay đâu cậu.
P/s:tôi cũng là mối mua hàng của cậu thớt.
:) @sandaru ko phải trong box này nên cậu ấy cũng comment như 1 member của forum thôi cậu ạ :) Cậu ấy ko có xử lý box này nên cũng ko ảnh hưởng gì đâu :)

mày lôi log chat thì lấy rõ ngày tháng tao đợi mod ok chuyện band mày rồi tao sẽ show, đã làm tao làm đến cùng tao đi lấy bill ngân hàng những lần thanhh toán cho mày

đừng nói nhảm. Lấy bill những lần thanh toán để làm gì??? Giờ quan trọng là ông quỵt tiền tôi, ông ko thanh toán, ok??

Ko show proof , đòi người ta banned rồi mới show. Bị thiểu năng trí tuệ à????

Nói nhiều làm gì, chốc tôi show full, ông ko thanh toán, thì xác định

1. Ra đảo nick forum
2. Report với tất cả các nick bạn bè có reply ông trên facebook để cho thấy mặt thằng 79 đi scam như thế nào nhé

Hẹn 4h, mình post proof để tiễn nó ra đảo nha MOD :) @ChuChung

nhục gì, thuận mua vừa bán.

Tình hình ssh US giờ nó nát thế nào, ai sử dụng thì đều biết. Mua 1 lúc check lại là nó khác liền. Nên tôi mới nói với anh là tình hình us là vậy, country nào thì có thể đảm bảo chứ US hiện tại thì ko. Nên tôi có nói anh là nếu anh cảm thấy ko chấp nhận đc thì ok. Tôi tính anh 1k và mời anh đi tìm dịch vụ khác để dùng thử và so sánh :)

:)
miệng mày nhận bán tao 2k fresh không nổi 1k nhé,rồi tao có log chat mày đòi tao phải thanh toán 2k . còn chuyện fafe thì thoải mái đi cưng, xem bạn a thằng nào tin mày, thậm chí nó biết chuyện này trước khi mày nói rồi@legialoc như thế này có gọi là scam không

miệng mày nhận bán tao 2k fresh không nổi 1k nhé,rồi tao có log chat mày đòi tao phải thanh toán 2k . còn chuyện fafe thì thoải mái đi cưng, xem bạn a thằng nào tin mày, thậm chí nó biết chuyện này trước khi mày nói rồi@legialoc như thế này có gọi là scam không

mày bị thiểu năng hả thằng già??? Nói năng thì lảm nhảm.

Proof tao ghi rõ ràng là tính tiền 1k nha :) Còn mày cảm thấy dịch vụ ko chất lượng như mày mong muốn, thì mày thanh toán (tao lấy 1k) rồi tìm mây thằng chém gió sell ssh trong topic này mà mua, mà sử dụng xem của tao hay của chúng nó chất lương hơn :) ok:)

Còn giờ thằng scam là mày , nợ tiền ko trả, vừa ăn cướp vừa la làng.

Xác cmm định là 4h tao post proof mày ăn banned. Và sau đó tao report mày với 300 bạn bè mày trong list . Với vợ mày luôn nhé :)

Ok :)

mày bị thiểu năng hả thằng già??? Nói năng thì lảm nhảm.

Proof tao ghi rõ ràng là tính tiền 1k nha :) Còn mày cảm thấy dịch vụ ko chất lượng như mày mong muốn, thì mày thanh toán (tao lấy 1k) rồi tìm mây thằng chém gió sell ssh trong topic này mà mua, mà sử dụng xem của tao hay của chúng nó chất lương hơn :) ok:)

Còn giờ thằng scam là mày , nợ tiền ko trả, vừa ăn cướp vừa la làng.

Xác cmm định là 4h tao post proof mày ăn banned. Và sau đó tao report mày với 300 bạn bè mày trong list . Với vợ mày luôn nhé :)

Ok :)
ý mày đang nói là mod ở 4rum này chỉ nghe 1 tai, 1 phía và tất cả đều nghe lời mày nói , vậy còn cái đoạn mày bắt tao phải thanh toán đủ 2k thì sao không post lên
- thẳng trẻ trâu như mày định ăn cướp không thành mới la làng

non và xanh lắm, tao cũng khuyên cả đời mày cũng nên bán online thôi, vì offline mà mày làm trò thì mệt đó...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week