SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.
làm gì có vụ nhiều người xài check lại thì báo not fresh.... haizzz :D:D:D

@ChuChung : c nghe nó nói rồi đó, bán hàng như nó có gọi là scam ko, tui mua nó sh nó cả năm nay tính tiền nó lên đến cả chục M ko scam bây h ko pay nó vài chục k vì lý do gì c có thể hiểu,
- nó bán 2k xong check ra được 700 hỏi nó và nó check thì nó kêu check đc 1k, mình kêu thế tính tiền 1k thôi thì nó giở giọng " mua thì phải chịu" nếu là cậu là người mua cậu có chịu không, còn với tư cách là mod có coi nó là hình thức buôn bán scam ko, trước đây tui mua toàn send tiền trước rồi trừ dần lần cuối cùng trước đợt này mình còn thừa tiền nhưng lâu quá ko làm mua lại của nó tui mua lại cũng ko tính nợ cũ. nhưng mua bán kiểu giở giọng cùn và bán thiếu đòi tiền đủ có gọi là scam không. rồi cái gì có vài k ssh mà nó lên đây nói vài trăm k. tui cho nó report thoải mái vì thừa biết mod cũng biết phân biệt bán scam hay mua scam
- nó lên đây giở giọng gì là nhiều tuổi ít tuổi , cái đó ko quan trọng, không phải cứ nhiều tuổi rồi thằng trẻ trâu nó dắt mũi đi đâu thì mình đi đó. không phải cứ nhiều tuổi là phải đi mua dịch vụ scam vẫn phải trả tiền. không phải ít tuổi rồi lợi dụng nó để lừa đảo rồi cậy mình trẻ trâu đi bù lu cái gì mà vài trăm k

mình nói rõ ràng nha.

Tên này mua của mình 2k us, mình check fresh xong mới gửi. Xài đc 1 lúc, thì hắn bảo là check đc có 700 con . Mình bảo gửi lại để mình check lại, mình check lại đc hơn khoảng 1150 / 2000 . Mình cũng nói rõ là tình hình SSH US giờ hơi nát vì số lượng scan new đc ít trong khi số lượng người sử dụng vài hôm gần đây lại nhiều nên khi check tool nó tính là not fresh do có người sử dụng nhiều.
@legialoc nó bán như thế này xong đòi tiền mình 2k có gọi là Scam không mod, mình mua sh mà nó bán 2k xong kêu nhiều người dùng chỉ dùng được 1k rồi đòi tiền 2k với giọng " mua thì phải chịu"

tiện đây anh em đọc kỹ nếu có mua sh thì tránh chủ thớt ra nêu không lại bị như mình

mình nói rõ ràng nha.

Nhưng cậu này ko chịu nghe nên mình chấp nhận là chỉ tính 2k đó là 1k , và bảo cậu ấy thanh toán số nợ cũ, và thử tìm dịch vụ khác xài thử để so sánh xem. Nhưng sau khi bị đòi tiền thì giở giọng muốn quỵt tiền.
@legialoc nó bán như thế này xong đòi tiền mình 2k có gọi là Scam không mod, mình mua sh mà nó bán 2k xong kêu nhiều người dùng chỉ dùng được 1k rồi đòi tiền 2k với giọng " mua thì phải chịu"

2 thằng này nói chuyện mâu thuẫn thế không chịu posst cái log chat tro đổi len được à :eek:

2 thằng này nói chuyện mâu thuẫn thế không chịu posst cái log chat tro đổi len được à :eek:
Ô bán thì bảo đồng ý tính tiền 2k thành 1k + nợ cũ; ô mua thì bảo tính tiền 1k thành 2k - ô bán còn nợ tiền mình?
Biết tin ai giờ :rolleyes:

vote post log chat, thằng nào sai banned thằng đó, nếu có câu "mua thì phải chịu" thì banned thằng thớt cho ngta tránh, còn không có thì banned ông kia tội quịt vài con ssh. :D

nói chiện mâu thuẫn vãi. Post log chat lên đi. Với cả ông xài nick clone vào đến lúc bị phát hiện nick chính mới chịu vào là sao. Cây ngay sao sợ chết đứng?

nói chiện mâu thuẫn vãi. Post log chat lên đi. Với cả ông xài nick clone vào đến lúc bị phát hiện nick chính mới chịu vào là sao. Cây ngay sao sợ chết đứng?
vì ko thích cãi nhau và đi giải thick chỉ vì vài k mệt người, time ngủ còn thiếu time đâu đi tranh luân với thằng thớt trẻ trâu, mod cần thì tui vào, vậy thôi

vì ko thích cãi nhau và đi giải thick chỉ vì vài k mệt người

vậy chấp nhận bị banned cho nhanh, đâu phải report là cãi nhau, thằng nào lên đây mà không đúng? quan trọng post log chat rồi ngta tự hiểu thôi, chã cần ngồi nhãm rồi gọi là giải thích mà không đưa được cái gì chứng minh mình đúng.

vote post log chat, thằng nào sai banned thằng đó, nếu có câu "mua thì phải chịu" thì banned thằng thớt cho ngta tránh, còn không có thì banned ông kia tội quịt vài con ssh. :D
nếu mod đồng ý band với câu này thì ai đó chỉ mình post hình lên ngay

nếu mod đồng ý band với câu này thì ai đó chỉ mình post hình lên ngay
bjk ai sai ai đúng mà hứa band người này band người kia hả ông anh :3 post log chat lên rủi cả 2 cùng sai hoặc cả 2 cùng đúng hoặc mỗi người đúng 1 nữa sai 1 nữa thì band cả 2 à :-"
cứ post log chat lên là xong chuyện

vì ko thích cãi nhau và đi giải thick chỉ vì vài k mệt người, time ngủ còn thiếu time đâu đi tranh luân với thằng thớt trẻ trâu, mod cần thì tui vào, vậy thôi
ko thích cãi nhau thì vô đây là cái đek gì - chẳng phải sợ mang tiếng nên vào à - đã vào thì phải làm sao cho người ta biết mình ko sai -->
Mới vô mà lấy nick clone vào là đủ hiểu rồi ---> thôi đi nhậu tiếp đi bỏ cái nick - tốn thời gian làm gì

ngủ hết rồi

mình vừa trên trường về.

Chính xác là thế này. Ông này mua 2k, xài 1 lúc rồi báo là chỉ fresh đc 700. Mình check lại thấy đc 1150 /2000 con fresh. Mình có nói qua là mua đc 1 lúc rồi với lại tình hình US giờ nhiều người sử dụng nên hơi nát. Nhưng ông ấy ko chịu . Mình cũng ok, bảo là coi như chỉ tính là 1k, và bảo ông ấy là thanh toán hộ mình, và có thể tìm thử dịch vụ khác sử dụng xem có giống như mình nói ko .

Sau đó ông ấy ko chịu thanh toán, và giở giọng :)

Đợi chút mình rảnh mình post log chat cho anh em xem :) 1 thằng 79 giở giọng là ntn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week