• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM yahoo : mdtuans -Đồng Minh Tuấn-19/10/1979-sđt : 0904438582-SCAM vài trăm k tiền SSH

Status
Not open for further replies.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
- chỉ có thằng điên mới làm vậy, vậy bạn đi mua cái xe máy giá 10tr, nó nát bét 1/2 bạn có trả 5tr đem về ko

lấy ví dụ kiểu này là biết cố tình ko trả tiền các lần trước rồi .

trước giờ mình cứ tưởng lớn lên thì sẽ hết trẻ trâu , ai dè nó chuyển sang già trâu .

da mặt công nhận dầy hơn cả da mông mình =.=

beplua

Banned
Reactions
40
MR
0.000
anh em trên này ít ra toàn người đủ hiểu cả, scam thì thiếu gì trò kiếm vài trăm tiền mặt, chứ cái ssh thậm chí share free cũng không thiếu đi scam lấy ssh này làm gì. mọi người tự suy luận thì đủ biết thẳng chủ thớt bán hàng có vấn đề

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
anh em trên này ít ra toàn người đủ hiểu cả, scam thì thiếu gì trò kiếm vài trăm tiền mặt, chứ cái ssh thậm chí share free cũng không thiếu đi scam lấy ssh này làm gì. mọi người tự suy luận thì đủ biết thẳng chủ thớt bán hàng có vấn đề
không scam thì trả tiền cho người ta, để còn close topic, khỏi chờ mod vào cuộc nữa

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.685
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chờ ông chủ thread trả lời thôi

Vấn đề này mình giải thích cho cậu nhé.

Thời gian mình gửi cho hắn là 8:58 , thời gian mình check lại là 9:44 phút, và check đc tổng số là 1150/2000 . Mình có báo cho hắn.

Còn tình hình US giờ nó nát thế nào, anh em sử dụng SSH đều biết. Thậm chí mỗi lần check là mỗi kết quả, chứ đừng nói là check sau gần 1 tiếng :)

Proof gần 1 tiếng : gửi - check lại

mình sell SSH lâu rồi, số lượng khách quen và mới cũng ko ít. Chất lượng và giá cả như thế nào và đc mọi người ủng hộ thế nào thì ai dùng đều biết.

Anh em đọc là hiểu, đơn giản là nó quỵt tiền, nên giở giọng :) Log chat cũng chả có gì, chỉ là nó ko thanh toán, rồi lấy lí do này nọ. Mặc dù mình đã chấp nhận chịu thiệt tính tiền rẻ đi theo đúng yêu cầu của nó để 2 bên chia tay mà ko đau khổ :D

maximusk

Junior
Reactions
128
MR
10.307
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Chỉ vì ssh mà cãi nhau đến mức này, ssh US hiện nay new rất hiếm vì thế chuyện check fresh còn ít là điều bình thường vì nhiều ng dùng mà, đã sử dụng ssh thì phải chấp nhận.Còn về chủ thớt ai sử dụng dịch vụ của bạn ấy thường xuyên sẽ rõ thôi.

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
đã từng giao dịch vs cả 2 ông nhân vật chính này.
mua ssh của ông @YouAndIVN thì xài ok, ổng cũng sẵn sàng cho nợ, hiện vẫn nợ 10k mà chưa mua lại nên chưa trả :D
còn ông @beplua thì đã từng giao dịch acc net vs mình và rất ok, mình giao acc trc vẫn thanh toán ko hề j hết.
Chẳng có ai scam ai đâu, vấn đề ở đây là 2 ông ko hài lòng về nhau gây xích mích nên vậy thôi.

Thôi coi như ông thớt bỏ luôn 1k ssh sau cùng đi, 1k đối vs ông cũng chả là j, còn ông mdtuans thì nên thanh toán số nợ, vì ông có ko hài lòng cũng là ko hài lòng ssh lần bán cuối, những lần trước vẫn ok mà đúng ko, tại sao lại ko thanh toán.
Dĩ hòa vi quý nào, gõ phím mỏi tay vl :D

vãi lồng các bác ạ, thằng mặt lồng kia sợ em report trên facebook nên quay ra dọa em là nó chơi ngải :)))

Nó dọa em các bác ạ, sợ vl :D
mày lảm nhảm cái gì đó
vãi lồng các bác ạ, thằng mặt lồng kia sợ em report trên facebook nên quay ra dọa em là nó chơi ngải :)))

Nó dọa em các bác ạ, sợ vl :D
mày bị bệnh à, muômuoois có iot mà ăn nha

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
mk già đầu rồi lên mạng còn dại suốt ngày bị scam mất xiền, chán thiệt có vài chục 100k mà mệt hết cả người Đoành Văn Choạch cái thằng bán sh hôm qua nó đang làm trò trên 4rum kìa
Ko biết ai đúng ai sai :eek:
nó cứ lảm nhảm vậy á, rõ ràng nó scam mà cứ như nó là nạn nhân vây >.<

Nó scam tiền SSH của mình, ko trả rồi cứ nói là mình scam tiền nó?? Éo hiểu gì luôn >.<

Mình thật sự nghi ngờ nó có bệnh về thần kinh >.< Gặp mấy thằng điên điên khùng khủng kiểu này mệt ghê >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,790
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week