Ask Xin lời khuyên chơi exoclick

pmvuong

Junior
Reactions
8
MR
0.284
Em hiện đang có 1 site,đang chơi exoclick ạ,trong cài đặt thì e có set là banner,pop desktop 6 tiếng / lần,nhưng khi vào bằng mobile thì nó sẽ pop site của e sang tab mới,còn tab cũ nó sẽ chuyển sang site khác...như thế gọi là mobile redirect phải ko ạ ? điều e băn khoăn là như thế thì vi phạm google,nên e muốn hỏi là nên chơi hay nghỉ ạ,ko biết có bác nào đang chơi exo mà bị google deindex hay hạ rank site chưa :(..e chơi bt ạ,ko cheat ạ.Tks các bác.Mà giờ ko biết ngoài exo có mạng nào tử tế minh bạch tý ko ạ,toàn chơi khó ae publisher thế này..popads thì nó có tuỳ chọn đặt số pop/ip mà nó ko hoạt động..đểu thế chứ lị..

Em hiện đang có 1 site,đang chơi exoclick ạ,trong cài đặt thì e có set là banner,pop desktop 6 tiếng / lần,nhưng khi vào bằng mobile thì nó sẽ pop site của e sang tab mới,còn tab cũ nó sẽ chuyển sang site khác...như thế gọi là mobile redirect phải ko ạ ? điều e băn khoăn là như thế thì vi phạm google,nên e muốn hỏi là nên chơi hay nghỉ ạ,ko biết có bác nào đang chơi exo mà bị google deindex hay hạ rank site chưa :(..e chơi bt ạ,ko cheat ạ.Tks các bác.Mà giờ ko biết ngoài exo có mạng nào tử tế minh bạch tý ko ạ,toàn chơi khó ae publisher thế này..popads thì nó có tuỳ chọn đặt số pop/ip mà nó ko hoạt động..đểu thế chứ lị..
content site bác là gì. traffic 1 tháng > 300k thì pm skype em. :D :rolleyes:

Mình nghĩ là có, bị vài net như vậy rồi nên mình cảnh giác lắm, join net mới là phải vào bằng đt check các kểu, lâu lâu cũng vào check xem sao, mấy ngày trc vào thì bị chuyển hướng điện thoại , mò chặp thì ra thằng exo nên gỡ luôn

hỏi ké về popads, e đặt code lên site, nảy ads duy nhất 1 lần e test, còn cả nghìn traffic ko thấy có tiền hay dữ liệu, test lại nhát nữa cũng ko lên ads luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week