Ask Cần trợ giúp về rút tiền từ ExoClick

homerun

Junior
Reactions
24
MR
0.105
Trước đây ExoClick vẫn hỗ trợ thanh toán qua USDC. Nhưng dạo gần đây thì nó bỏ, chỉ hỗ trợ cho việt nam là chuyển khoản ngân hàng. Trước ngày mình được nhận thanh toán thì nó bỏ thanh toán qua USDC, nên mình phải add bank vô để nhận tiền. Nhưng lúc đó khoản sắp thanh toán có 55 USD thôi. Đợi đến khi nó báo thanh toán thành công nhưng đợi cả tháng trời vẫn ko thấy tiền về bank. Đã chat với support và họ check thì khoản này đã được chuyển thành công. Nên mở topic này hỏi các bác là phí chuyển tiền ngân hàng của nó có cao không. Vì với hình thức chuyển khoản thì nó chỉ hỗ trợ thấp nhất là 200 USD mới thanh toán. Vì là trước đó có lịch thanh toán 55 USD rồi nên khi mình chuyển sang nhận qua bank thì không biết có bị sao không mà ko thấy nhận được tiền.

Mình đang dùng ngân hàng ACB, nhập mã Swift của ACB là ASCBVNVX và số tài khoản nhận là 8 số của ngân hàng ACB. Bác nào còn chơi ExoClick mà nhận rút về bank việt nam mà sử dụng ngân hàng ACB thì xem giúp mình thông tin mình nhâp kia là đã chuẩn chưa. Vì cũng gần đạt được tiếp 200 USD rồi mà chỉ sợ lại như lần trước không nhận được tiền về. Bác nào biết chỉ mình cái

Last edited:
tài khoản của bác là usd là vnd ? nếu vnd thì phải alo bank bảo nó có tiền đô gủi vào chuyển qua vnd giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom