Xin hướng dẫn cách kiếm 1 ngày khoảng 1$ hoặc hơn

no8913

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Đàn anh đàn chị đi trước xin chỉ giúp mình cách làm nào dễ chút, vì k phải IT chuyên nghiệp hay mmo lâu năm gì, chỉ mới biết đến mmo gần đây, hiện đang chơi thử PTC nhưng quá bèo và k biết đến năm tháng nào mới đủ tiền để cashout. Mong mọi người giúp đỡ, và giúp mình tránh những site bán Cam.
Xin cảm ơn!

Upvote 0
Bạn ngõ captcha ở web side nào vậy giá nhiêu $ 1000 code? mình thấy mấy side captcha bình thường toàn chả từ 0.4 dến 0.5$/ 1000 cap thôi mà còn thời gian load nữa chứ đâu phai lúc nào cũng gõ được liên tục.
mình gõ pix bạn !! bạn mới làm thì nên làm qlink hay kolo cho quen , già hơi thấp tý nhưng được cái load đều dễ làm , làm quen rồi có thể tìm hiểu về pix . Còn mới vào mà nhảy vào làm pix thì 99% là tạch :D:D:D

Upvote 0
Đàn anh đàn chị đi trước xin chỉ giúp mình cách làm nào dễ chút, vì k phải IT chuyên nghiệp hay mmo lâu năm gì, chỉ mới biết đến mmo gần đây, hiện đang chơi thử PTC nhưng quá bèo và k biết đến năm tháng nào mới đủ tiền để cashout. Mong mọi người giúp đỡ, và giúp mình tránh những site bán Cam.
Xin cảm ơn!
Ra chùa vào ngày Rằm, Mùng 1, ăn xin, đảm bảo gấp cả trăm lần 1$ ấy.

Upvote 0
Upvote 0
mình gõ pix bạn !! bạn mới làm thì nên làm qlink hay kolo cho quen , già hơi thấp tý nhưng được cái load đều dễ làm , làm quen rồi có thể tìm hiểu về pix . Còn mới vào mà nhảy vào làm pix thì 99% là tạch :D:D:D
sao mà 99% tạch? ngõ sai dính đình chỉ a? mình chơi ptc là chính muốn kiếm thêm it tiền đầu tư mới gõ captcha nhưng thấy bèo quá 3h mới được tàm 1$ nên đủ minpay là bỏ luôn rồi.

Upvote 0
sao mà 99% tạch? ngõ sai dính đình chỉ a? mình chơi ptc là chính muốn kiếm thêm it tiền đầu tư mới gõ captcha nhưng thấy bèo quá 3h mới được tàm 1$ nên đủ minpay là bỏ luôn rồi.
Qua đây làm Fasttypers và Ctypers vời mình nè..:D

Upvote 0
Ai vào đây cũng vào lập thớt đòi kiếm tiền.
Lập cứ bảo 1$/ ngày, đến hồi ngta giới thiệu cho thì bảo thôi, cái này cực, cái kia khổ, cái đó mệt.
Vì thế mình vấn khuyên 1 câu, đi làm lao động tay chân đi, đừng ngồi cả ngày vừa tốn tiền điện vừa không được tiền.

Upvote 0
Nếu bạn có vốn và bạn ở TPHCM thì gặp mình, gặp nhau bảo đảm sẽ dễ dàng tin nhau hơn ;)
Ngày ngồi ko cũng có bèo nhất 5$ :), cao lắm 2 tuần lấy lại vốn, còn đâu là lời
Gì chứ 1$/ngày thì ko có gì là khó khăn, quá dễ ý chứ
Channel youtube mình bỏ đó ko ngày cũng hơn 2$
Sư phụ ơi con vừa inbox yahoo sư phụ

Upvote 0
kiếm tiền bằng cách auto mục traffic exchange trong liketuts.com, có nhiều job mỗi ngày

Upvote 0
Bỏ khoảng 400-500k VNĐ => đổi qua PM rồi pm yahoo ở chữ ký mình sẽ giúp cho kiếm. 1 tháng chắc cố gắng cũng được từng đó tiền :)
thật sự là mình cũng là newbie nhưng rất may mắn vì có vụ STR làm vốn dc chút, mặc dù bị hack mất 21k nhưng có vốn là dc :D
p/s: vừa add link y/h, vừa dc pay từ http://www.dollarmonsters.com/, muốn theo anh 1 chân mặc dù nghe ns HYIP cũng nhưng đánh bạc :confused:

Last edited:
Upvote 0
Xin cảm ơn!
1$ thì không khó :) bạn nếu cần pm mình, mình sẽ chỉ bạn cách kiếm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back