Xin hỏi có bác nào tán gái FA lâu lăm chưa

mình chả biết thực hư thế nào nhưng nghe giang hồ đồn bí kíp tán gái chỉ có 2 chữ: nhà giàu hoặc đẹp trai. ^^

mình chả biết thực hư thế nào nhưng nghe giang hồ đồn bí kíp tán gái chỉ có 2 chữ: nhà giàu hoặc đẹp trai. ^^
chưa chắc đâu bác, ko phải chỉ có vậy là tán ai cũng được đâu. Chỉ là vơ nhiều thì được nhiều nhưng vẫn lọt thôi.
Theo em là phải có tiền và có thời gian

Xin hỏi trong forum có bác nào tán gái FA lâu lăm chưa, là dạng con gái mà mấy năm đại học không yêu đương gì đấy? Chỉ tính các em có nhan sắc nhé và chỉ tính con gái sn92-93-94. Tán con gái như vậy phải kiên trì lắm đúng ko ?
Tuýp ngoan hiền, xinh đẹp mà FA này này có 3 loại
Loại 1: muốn quen lâu dài...
Loại này thì phải gầy dựng niềm tin, phải học hành đàng hoàng hoặc công việc ổn định, tự lập được, gia đình khá giả(giàu có thì càng dễ đổ) nhàn sắc vừa đủ nhìn là ok.. Loại này làm quen em nó cũng rất khó, đa số quen nhau là nhờ học chung, nhờ giúp cái này cái kia nên quen biết... dần dần thân thế là tiến tới hôn nhân(tầm 2 năm>>>) Hoặc đi chơi cùng bạn bè gặp nhau... say nắng thế là yêu(loại này trong 100 trường hợp chỉ có 1...
Ưu điểm của loại này: Có thể lấy làm vợ, chăm làm. ngoan hiền, giỏi việc nước - tốt việc nhà...
Nhược: Khó xếp hình... lúc mới quen :p:p
Loại 2: lại giả nai...
Loại này thì càng đơn giản, chống chỉ định với trai nghèo... Chỉ cần giàu tí, biết ăn mặc, mồm dẽo, có hình tượng trong đám con gái(nhất là bạn của em ấy) Chả cần công việc ổn định, có tiền dắt em ấy đi shopping là okey... Cũng chả cần đẹp trai hay xấu trai...(Đẹp trai thì tỉ lệ là 90% còn xấu trai thì tỉ lệ 89% thôi) :rolleyes:
Ưu điểm: Dùng để làm Toys, dễ xếp hình
Nhược: Tốn tiền bỏ mẹ ra... không thể lấy làm vợ, bác nào dính vào thì sau này có mà đặt em nó lên bàn thờ :D:D:D
....
Loại 3: Loại này thì chúng nó yêu nhau mất rồi... không cần dài dòng :eek::eek:

mấy cha lập nick MMO không lo kiếm tiền . Suốt ngày thấy lập topic chém chuyện từ trên trời xuống dưới đất . Haizzzzz :p

chuyện giờ mới kể, e mới chỉ nỡ ôm có mỗi lần là bị giận dỗi, doạ ko thèm gặp nữa, đến h đã nói chuyện đc đâu. Tuýp người này cứ chạm vào người là có chuyện
chạm vào người thì còn phát sinh nhiều chuyện mà:D

chuyện giờ mới kể, e mới chỉ nỡ ôm có mỗi lần là bị giận dỗi, doạ ko thèm gặp nữa, đến h đã nói chuyện đc đâu. Tuýp người này cứ chạm vào người là có chuyện

Em nó chưa quen mùi đấy bác,giống e ngày xưa,từ khi bị ôm hôn 1 lần là lần sau e tự động tìm đến nó ko à, bọn nó cũng lần đầu thôi, lần sau nó giả vờ đấy.bác cứ nhào vô đi;)

Em nó chưa quen mùi đấy bác,giống e ngày xưa,từ khi bị ôm hôn 1 lần là lần sau e tự động tìm đến nó ko à, bọn nó cũng lần đầu thôi, lần sau nó giả vờ đấy.bác cứ nhào vô đi;)
ban đầu định vậy nhưng thử rồi thì chẳng dám lặp lại, cũng tùy đối tượng thôi bác ah. FA lâu năm hẳn là có cái ghê gớm mới nhịn yêu được đến lúc gặp mình mà :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,457
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week