Xin hỏi có bác nào tán gái FA lâu lăm chưa

gần 30 tình trường dạy dạn kinh nghiệm, tán 2 em cùng 1 phòng. sau em ấy chuyển đi chuyển qua yêu em còn lại và đang yêu đến bây giờ. yêu e còn lại vì bưởi to, còn e đầu thì vì tóc để tự nhiên, dài, đen, đẹp như mộng :D:D:D

@VirgoOx bác nói chuẩn quá, like phát :rolleyes:

Tuýp ngoan hiền, xinh đẹp mà FA này này có 3 loại
Loại 1: muốn quen lâu dài...
Loại này thì phải gầy dựng niềm tin, phải học hành đàng hoàng hoặc công việc ổn định, tự lập được, gia đình khá giả(giàu có thì càng dễ đổ) nhàn sắc vừa đủ nhìn là ok.. Loại này làm quen em nó cũng rất khó, đa số quen nhau là nhờ học chung, nhờ giúp cái này cái kia nên quen biết... dần dần thân thế là tiến tới hôn nhân(tầm 2 năm>>>) Hoặc đi chơi cùng bạn bè gặp nhau... say nắng thế là yêu(loại này trong 100 trường hợp chỉ có 1...
Ưu điểm của loại này: Có thể lấy làm vợ, chăm làm. ngoan hiền, giỏi việc nước - tốt việc nhà...
Nhược: Khó xếp hình... lúc mới quen :p:p
Loại 2: lại giả nai...
Loại này thì càng đơn giản, chống chỉ định với trai nghèo... Chỉ cần giàu tí, biết ăn mặc, mồm dẽo, có hình tượng trong đám con gái(nhất là bạn của em ấy) Chả cần công việc ổn định, có tiền dắt em ấy đi shopping là okey... Cũng chả cần đẹp trai hay xấu trai...(Đẹp trai thì tỉ lệ là 90% còn xấu trai thì tỉ lệ 89% thôi) :rolleyes:
Ưu điểm: Dùng để làm Toys, dễ xếp hình
Nhược: Tốn tiền bỏ mẹ ra... không thể lấy làm vợ, bác nào dính vào thì sau này có mà đặt em nó lên bàn thờ :D:D:D
....
Loại 3: Loại này thì chúng nó yêu nhau mất rồi... không cần dài dòng :eek::eek:
Cậu này phán hay nhỉ :D Cả chữ kí cũng hay quá cơ :rolleyes:

tình yêu nó ko có quy luật hay định nghĩa chính xác đâu bác , đứa tán mãi khôg đổ , có thằng nhìn phát là nó lượm được luôn :rolleyes:

Lúc ôm thì xô ra đừng đừng mà anh!>>>>>> hôn xuống tí>>> đừng đừng mà anh em không thíc>>> hồi im re toàn nghe hơi thở =)) :D ai nói con gái les k thíc ctrai đâu :))

chuyện giờ mới kể, e mới chỉ nỡ ôm có mỗi lần là bị giận dỗi, doạ ko thèm gặp nữa, đến h đã nói chuyện đc đâu. Tuýp người này cứ chạm vào người là có chuyện
Ầy..đẹp trai không bằng chai mặt..hay cứ tấn công tiếp như hạ nhịp độ xuống..đừng để cô ý bị shock..giờ hiện tại ít nhất đang tạo một bức tường để bạn phải trèo qua đó.:p

cái con đó lại dễ tán , nhưng bạn phải có công việc ổn định và tính cách tốt . Mình có mấy con học đại học chả yêu đương gì :)

:D Tim ai rồi chẳng phải rung động. Quan trọng nó sẽ rung động bởi lẽ như thế nào....!
F.a Lâu năm bởi chưa ai làm rung động thôi. Muốn tán thì tìm hiểu....! vận dụng trí thông minh... Đàn ông thằng nào chẳng đểu....! Thằng nào chẳng múa...!
Quan trọng nhất là nắm bắt tâm lý đối tượng..>! Muốn thì đi học tâm lý học đại cương rồi tính tiếp :)>
Kinh nghiệm 10 năm tán gái chưa biết mùi thất bại là gì :))

cái con đó lại dễ tán , nhưng bạn phải có công việc ổn định và tính cách tốt . Mình có mấy con học đại học chả yêu đương gì :)
nó ko dễ như mình tưởng bạn ah, vì nếu dễ thì ko còn FA đến khi gặp mình rồi

XIn lỗi, đã tag a @conheo nhé nhưng để ý vài cmt, anh ấy ko thích những topic như này

Theo kinh nghiệm leve 0, thì con gái càng xinh chúng nó càng yêu nhau =)) mà gái ko xinh thì chúng nó lại ảo tưởng bởi nhà tài trợ Camera 360 các bạn

Vì vậy, chén được em nào cứ chén nhé

XIn lỗi, đã tag a @conheo nhé nhưng để ý vài cmt, anh ấy ko thích những topic như này

Theo kinh nghiệm leve 0, thì con gái càng xinh chúng nó càng yêu nhau =)) mà gái ko xinh thì chúng nó lại ảo tưởng bởi nhà tài trợ Camera 360 các bạn

Vì vậy, chén được em nào cứ chén nhé
:D gái thì thông cống--- trai thì thông Ass--- FA thì cả cống và Ass đều thông--- mới đáp ứng dược nhu cầu fa'i dẹp FA
o_O con gái càng xinh-- mà bị FA càng dễ rủ đi hotel hay motel vì tư tưởng chúng thoáng lém
o_O dạng chúng thích là đàn ông mạnh mẽ--- nói 1 nhưng làm 2
o_O ko cần kiêng nể-- cứ vô tư mà chém khi đi nhâu hoac cafe
o_O Loại này: xài tiền như nước và cũng rất tỉnh táo trước $ nên liệu cơm gắp mắm nhé các bác--- thiếu thì bảo nó share khi đi ăn ưống chơi bời đừng tõ vẽ galang mà thiệt hại cái túi và nó cũng ghét

:oops: 1 vài kinh nguyệt khi giao thông với gay - dồng tính- omoi

Nhờ mấy em PR của Durex tư vấn
Đảm bảo luôn
Sao lắm thằng kêu FA thế nhỉ , mà mình thì chối cũng mệt
Có suy nghĩ chín chắn 1 tý , có khiếu hài hước và biết quan tâm bạn bè , thì là gu gái nhà lành kết nhiều nhất ( ko tính bọn gái đú đởn , chỉ thích cái mẽ bề ngoài )
Còn chưa gì thấy con gái xinh nhăm nhăm vào chỉ quan tâm , chưa quen lâu đã đòi tỏ tình , thể hiện thái quá
Gọi là " lũ vô duyên " hết

Về đọc hết " tán gái bách khoa toàn thư " đi , xong mà vẫn chưa có mối tình vắt vai thì đi xét nghiệm lại giới tính

Nhìn từ FA cứ tưởng chữ " GÀ"
tán gái bách khoa toàn thư ? mấy em PR của Durex ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back