Xin gởi lời cảm ơn chân thành đến a @thuong12382

bác này pro ở NT đây mà, chẳng nhận đệ, có vốn liếng mà khó khăn thật :(
đó gọi là chọn mặt gữi vàng bạn ah, nhận rồi bị chúng nó phản thì đau lắm nên chắc vì vậy mà ông kia ko nhận thôi

quả nài nhận ib no lun :D
đó gọi là chọn mặt gữi vàng bạn ah, nhận rồi bị chúng nó phản thì đau lắm nên chắc vì vậy mà ông kia ko nhận thôi
không phải ai mình cũng trả lời, k phải chọn mặt gửi vàng, cũng chẳng yêu cầu cao sang gì cả. 1 là hợp, 2 là biết cách hỏi. vì lỡ có topic này nên tiện thể nói luôn, mà thật ra mình cũng k chỉ e @hoang02021993 gì nhiều đâu, tự e ấy mò ra thôi :D

không phải ai mình cũng trả lời, k phải chọn mặt gửi vàng, cũng chẳng yêu cầu cao sang gì cả. 1 là hợp, 2 là biết cách hỏi. vì lỡ có topic này nên tiện thể nói luôn, mà thật ra mình cũng k chỉ e @hoang02021993 gì nhiều đâu, tự e ấy mò ra thôi :D
Vậy nhân đây e xin phép inbox bác xem đôi ta có duyên phận với nhau ko :D !

và dự sau topic này inbox của bác sẽ banh xác :p

chúc mừng chủ thớt :D khi cậu đã có kquả thì mình mới bắt đầu bước vào...

cũng dc bác @thuong12382 chỉ cho giờ cũng kiếm dc kha khá nhân tiện thanks luôn nhá :))

mình cũng giống thớt

xin chân thành cảm ơn anh Google yêu quý đã giúp đỡ mình hàng chục năm nay từ xxx tới mmo, cái gì cũng support rất nhiệt tình 24/7

Vậy nhân đây e xin phép inbox bác xem đôi ta có duyên phận với nhau ko :D !
Như mình , bạn hãy đọc các toppic hướng dẫn , các toppic những bạn khác đã hỏi , đọc cả comment :) và bắt tay vào làm . trong quá trình làm có những thắc mắc thì tìm hiểu . sau khi tìm hiểu ko được thì mới đi hỏi :) . nhưng đừng bao giờ hỏi : nồi cơm của a là gì vậy e ăn chung với :) sẽ ko ai trả lời cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week