Suggest with pp về viettin

chanhchua

Banned
Reactions
123
MR
0.000
mình có vài chục $ pp muốn bán nhưng sợ scam do scam dạo này lộng hành quá. có điều mình chỉ có tài khoản viettin dạng 711A..... thì ko biết có rút về được không. bạn nào rút rồi chỉ mình với. hix

30$ đợt bác rao đấy hả bác @chanhchua?
hì hì. có nhiêu đấy bán đi cũng sợ scam. chán thật. with cho lành :D
:D up dùm, có bao nhiêu $
có vài chục thôi cậu.

có cần phải đúng visa mới rút về được ko,ai biết trả lời giúp mình với. mà with pp có cần đúng tên hoàn toàn. hay chỉ cần đúng họ ạ,

hì hì. có nhiêu đấy bán đi cũng sợ scam. chán thật. with cho lành :D

có vài chục thôi cậu.

có cần phải đúng visa mới rút về được ko,ai biết trả lời giúp mình với. mà with pp có cần đúng tên hoàn toàn. hay chỉ cần đúng họ ạ,
Theo như em biết cần phải đúng họ tên thì phải bác ạ :D Thôi with làm gì cho mất thời gian bác. Bác with về mất phí có khi chẳng khác gì giảm rate bán. Bác cứ giao dịch qua trung gian thì sợ gì hả bác :)

Theo như em biết cần phải đúng họ tên thì phải bác ạ :D Thôi with làm gì cho mất thời gian bác. Bác with về mất phí có khi chẳng khác gì giảm rate bán. Bác cứ giao dịch qua trung gian thì sợ gì hả bác :)
trung gian mà chả sợ à. mà mấy bác giờ mua pp kỹ tính qua. toàn đòi team xem nguồn mà em lại sợ team. chả có mấy vụ hck qua team. hú hồn. mà đa số mình toàn nhận giao dịch cá nhân do bán đồ game nước ngoài thôi. sợ mấy bác chê. hì hì

trung gian mà chả sợ à. mà mấy bác giờ mua pp kỹ tính qua. toàn đòi team xem nguồn mà em lại sợ team. chả có mấy vụ hck qua team. hú hồn. mà đa số mình toàn nhận giao dịch cá nhân do bán đồ game nước ngoài thôi. sợ mấy bác chê. hì hì
Sợ gì bác. Đâu phải ai cũng thế đâu :) Chờ mấy nữa, có z với pm em nhập pp cho bác :))

:))
Đang chiến gì thế bác, share cho em, em có tiền em mua pp cho :))
có gì đâu cậu. mình thích chơi sro nhưng sro mấy bản pri nó hút máu ghê quá chuyển qua sr nước ngoài thôi. hì hì
có con vps treo bot thế là vào top đua lv thôi. hì hì

ai giúp mình với.khi điền số tài khoản thì mình điền. 711A.... hay là điền 16 cái số nó in trên thẻ ạ
Mình cũng đang có 1 thẻ 711A thế này. Nếu chủ thớt rút thành công thì confirm hộ cái nhé :D Để mình tiến hành rút. Đỡ mất công nhờ bạn đi làm cái thẻ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,520
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back