• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy & Sell Hỏi đáp về giải pháp Proxy

Status
Not open for further replies.

ih38hhh

Newbie
Reactions
2
MR
0.100
Mình đang làm bên 1 trang web (với nhiều tài khoản) trước đến nay thì trang web này hỗ trợ proxy IPv6, tuy nhiên dạo gần đây khi mình rút tiền thì web báo lỗi. Mình đã tìm ra vấn đề là do IP, nếu dùng proxy dân cư thì có thể rút tiền bình thường. Mình đang tính đến giải pháp dùng proxy dân cư xoay, mỗi lần rút tiền là mình sẽ xoay IP và chuyển từ IPv6 sang proxy dân cư, rút xong mình lại chuyển về IPv6. Tuy nhiên mình sợ rằng web sẽ phát hiện ra mình dùng chung IP cho nhiều tài khoản và khóa tài khoản của mình

Xin hỏi mọi người làm vậy có ổn không ạ, liệu trang web có phát hiện được không và nếu mn có giải pháp gì hay hơn chỉ cho mình với. Cảm ơn mn.

Nhằm box rồi bác ơi box này để mua bán còn bác muốn hỏi đáp thì vào đường link bên dưới.

dạ, cho mình hỏi chút sao lại k dùng ipv4 dân cư luôn mà phải chuyển qua ipv6 lại ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom