Suggest with pp về viettin

Bank name: Vietnam Bank for Industry and Trade
Swift Code: http://www.vietinbank.vn/web/home/vn/contact/network/index.html
Số tài khoản ngân hàng: dạng 711A..., ... (mình cũng 711A :D), số trên thẻ ko phải là số tk ngân hàng, là số ATM thôi :D.
Và ko cần VISA hay ATM, ver hay unver đều rút dc, miễn có cái số tk ngân hàng là OK.
mình còn thắc mắc cậu ơi.
ví dụ stk mình là : 711A123456789
thì mình điền là 711A123456789 hay là chỉ điền 123456789 hả cậu. mình còn gà cái này quá, ko biết cậu rút về được lần nào chưa

mình còn thắc mắc cậu ơi.
ví dụ stk mình là : 711A123456789
thì mình điền là 711A123456789 hay là chỉ điền 123456789 hả cậu. mình còn gà cái này quá, ko biết cậu rút về được lần nào chưa
Điền 711A123456789 luôn, số tk ngân hàng thế nào thì điền vô như thế thôi, mình toàn rút về, ít khi sell

Điền 711A123456789 luôn, số tk ngân hàng thế nào thì điền vô như thế thôi, mình toàn rút về, ít khi sell
có gì tối mình buzz yh theo chữ ký, cậu giúp mình với nhé :D
mình cứ sợ viettin ko hỗ trợ paypal, vì goo ra thấy nhiều người with về viettin mà ko được

Khoảng dưới 1 tuần, :D mình cũng ít để ý, hình như sau khi completed là khoảng 2-3 ngày sau là $ về bank.

Đúng tên, swift code (chọn swift code theo chi nhánh ngân hàng nơi mình ở cho chuẩn: nằm ở link trên) với account number là $ về thôi, đừng lo quá !
hì. cảm ơn nhiều nha. có vài trăm đi chơi tết tây thôi, mong thằng paypal nó thông cảm:D

Đúng tên, swift code (chọn swift code theo chi nhánh ngân hàng nơi mình ở cho chuẩn: nằm ở link trên) với account number là $ về thôi, đừng lo quá !
cậu ơi khi điền tên có cần viết có dấu ko cậu. còn cái địa chỉ trong acc pp có cần đúng địa chỉ của bank mình cần rút ko vậy. hixx

vcb hoặc acb đi, vietinbank lúc trước rút 1 lần chờ hơn 2 tuần sợ luôn :confused:, giờ vietin mới đổi mới ko biết có cải thiện gì ko :D

Tên thì có dấu hay không cũng được, mình ghi ko dấu, địa chỉ nhà ko quan trọng, đúng hay sai cũng được, đúng thì khi limited thì dễ gỡ hơn :D, quan trọng đúng cái swift code với tên ngân hàng theo tên quốc tế là được.
Và lần nào rút $ cũng ko quá 1 tuần là về.
PS: First name là tên, last name là họ

Last edited:
Tên thì có dấu hay không cũng được, mình ghi ko dấu, địa chỉ nhà ko quan trọng, đúng hay sai cũng được, đúng thì khi limited thì dễ gỡ hơn :D, quan trọng đúng cái swift code với tên ngân hàng theo tên quốc tế là được.
Và lần nào rút $ cũng ko quá 1 tuần là về.
PS: First name là tên, last name là họ
mình đúng cái last name. còn midder name với first name khác hoàn toàn. có tham khảo mấy bạn, họ bảo ok hết ko sao. đang hi vọng

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back