Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
@HourlyMonitor bác cho hỏi cái chỉ số ở phía bên trái này là gì vậy, thấy lâu nay nhưng vẫn ko biết nó là gì :(

tự nhiên hôm nay vào click thấy có nick mình trên đó :D

View attachment 43356

K biết có đúng k nhưng cái đó là số hình ảnh bạn đã so sánh, mh thấy mỗi lần so sánh xong là nó tăng lên
Bác chơi bao lâu rồi mà đc 454 vậy :)

mình ko có hình thức thanh toán ngân hàng nào thì rút thế nao nhỉ thớt

Hôm qua tới h vẫn bị lỗi session nhưng vẫn so sánh được ảnh, thế mà hôm nay vào xem không thấy nó cộng cho ngày 13. Có bác nào bị như thế không? :mad:

sao em login vào không được nhỉ

Sorry mấyhôm nay bận quá ko vào support cho các bạn đc. Xin giải đáp 1 số thắc mắc chính của mấy bạn thui nhé.
@HourlyMonitor bác cho hỏi cái chỉ số ở phía bên trái này là gì vậy, thấy lâu nay nhưng vẫn ko biết nó là gì :(

tự nhiên hôm nay vào click thấy có nick mình trên đó :D

View attachment 43356
Của cậu nó hiện số ảnh đã so sánh thôi. Thằng trên nó so sánh hơn cậu 1 ảnh. Thằng dưới thì kém 1 ảnh.

mình ko có hình thức thanh toán ngân hàng nào thì rút thế nao nhỉ thớt
Bạn chọn Paypal hoặc Skrill vầ nhập email paypal hoặc Skrill của bạn vào
cái chỗ forgot password nó nằm ở đâu nhỉ ? Tìm mà chả thấy
có ai biết cách đổi pass không? chỉ tớ với
cảm ơn trc :D
Cũng quên pass , không tìm thấy chỗ forgot password , ticket 3 ngày rồi chưa thấy trả lời
WhitePins mới là trang chính của nó. Và mọi thao tác với tài khoản của bạn đều thực hiện trên WhitePins chứ không phải trên WhitePinsPlus. Bạn vào WhitePins (trang mà bạn so sánh ảnh đó) và chọn như hình dưới để thay đổi pass nhé:

Có ai vào dc whitepins ko ?
k vào đc .... chắc die r
vào được nhưng ko vào chọn ảnh đc :D
danh dau, va ref thui:)

Mình vào bằng Chrome và Cốc cốc thì ko đc nhưng vào bằng Firefox thì đc. IE cũng ko đc luôn. Chắc server nó đang gặp vấn đề. Các bạn thử vào băng FF xem sao

Từ ngày bác pub lên đây nó bất ổn quá :mad: Lo là khó cái gì có thể trụ nổi với Việt Nam

Kết nối bị khởi tạo lại

Kết nối tới máy chủ đã bị khởi tạo lại trong khi đang tải trang.

Trang có thể bị gián đoạn tạm thời hoặc do quá tải. Hãy thử lại trong chốc lát.
Nếu bạn không thể mở bất kì trang nào, hãy kiểm tra kết nối mạng của bạn.
Nếu máy tính hoặc mạng của bạn được bảo vệ bởi tường lửa hoặc proxy, hãy chắc chắn rằng Firefox được phép truy cập Web.

Hiện nay mình thấy 1 số thông tin WP đang rà soát lại một loạt tài khoản. Ai mà tạo 2 tài khoản/1IP thì xác định nhé. Hoặc 2 tài khoản chung 1 info cũng xác định luôn. Không bao giờ nhận được thanh toán đâu.

Tình yêu xu hướng đạo, tôi hiểu rằng nhiều người trong số bạn đang khó chịu.

Nhưng đó là tại thời điểm này mỗi tài khoản mà dẫn đến thu hồi một lần nữa bằng tay kiểm tra. Điều này là do đó đăng ký nhiều hơn và nhiều hơn nữa những người có ý định lừa đảo với chân trắng và làm cho tình bạn quảng cáo.

Để trích dẫn chỉ một vài ví dụ ở đây: đăng ký tên không hoàn toàn hoặc chỉ các ký tự đặc biệt như? hoặc! nhập; địa chỉ khác nhau chỉ bằng cung cấp một trong những đơn giản chỉ cần gắn thêm; khi tài liệu một tải lên hình ảnh của Mickey chuột hoặc các con số, vv. Tất cả tài khoản được nhấp qua địa chỉ ip sẽ được xem xét lại chính xác.

Điều này có nghĩa là cho sự hỗ trợ những gì?

Các tài khoản bị ảnh hưởng phải được điều chỉnh bằng tay để mục của bạn. Địa chỉ phải được kiểm tra cho họ sự tồn tại (điều này là dễ dàng cho chúng tôi ở Đức, nhưng xem xét rằng điều này xem xét lại cho các quốc gia khác không phải là dễ dàng như vậy); Các tài liệu được tải lên phải được xem bằng tay và phù hợp với cặp vợ chồng hoặc thành viên gia đình.
Đây là một công việc rất lớn, mà làm cho các chân trắng đội ngũ hỗ trợ tại thời điểm này.
Tôi nghĩ rằng chúng tôi nên hiển thị tôn trọng chúng tôi mà, như khiếu nại chỉ, cuối cùng tất cả chân miễn phí trắng là cho chúng tôi.
Và để lại điều này như vậy đã quyết định hỗ trợ với nhân viên trắng chân để bổ sung.

Nó tăng tốc độ không có gì nếu bạn một lần nữa để gửi một vé với cùng một nội dung để hỗ trợ mỗi ngày.

Do sự kiện hiện tại, tôi sẽ trả lời không PNs hoặc thư hơn trong tương lai. Lý do là tôi chỉ đơn giản là không chấp nhận nó nếu tôi xu hướng hướng đạo sinh muốn giúp bởi PN hoặc thư sẽ bị lạm dụng hoặc xúc phạm.
Tôi sẽ ngăn chặn trong tương lai để áp dụng ở đây cho chân trắng với địa chỉ của họ như là một nhà tài trợ những người muốn sử dụng nhóm này như là một nền tảng quảng cáo cho những thứ khác hoặc thử mà không có bình luận cho nhóm này.
Đó là sự thật cho những người có chỉ là một nhu cầu giao tiếp, nhưng đăng bất cứ điều gì thực tế.

Chúng tôi hiện nay thành viên nhiều hơn 28.000 và khi tôi tưởng tượng rằng hỗ trợ như được viết ở đây trong nhóm, sau đó tôi không ghen tỵ nhân viên hỗ trợ.
Chúng ta cần cũng không khôn ngoan lời khuyên gì trắng chân khác nhau hoặc tốt hơn, giải quyết này chân trắng trực tiếp trong tương lai. Nhóm này là nơi sai cho việc này.

Tôi đã có để thoát khỏi bây giờ chỉ vì vậy mà, cũng như ở cuối thêm thất vọng hơn niềm vui tại nơi làm việc như là một admin trong nhóm này là ngày đánh dấu.

Trong ý nghĩa này, bây giờ bạn là như bài viết khác trong nhóm viết bất kỳ bình luận hoặc bấm vào tôi cũng giống như và mình nghĩ về tất cả mọi người những gì trong tương lai có ý nghĩa có thể đóng góp ở đây trong nhóm của mình.

Ralf Gao

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week