Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
oánh dấu

thớt ơi có bí quyết gì không send mình với. điểm lên chậm quá toàn 3 điểm thui :(

trong topic này có 1-2 bác báo đã chơi được 60 ngày, tính tới giờ là được 90 ngày rồi, thế có proof chưa mấy bác ơi :3

Mình tạo tài khoản hồi đầu tháng 10
nhưng bắt đầu chiến là vào đầu tháng 12, tính ra cũng mới chiến được 1 tháng.
veri đầy đủ rồi.
nghe các bác bảo đến ngày 91 là rút được
mình đợi đến ngày 90 thì có hiện ra 1 cái bảng góc dưới bên phải.
Aktuelle Auszahlung in %:= Tomorrow's Payment in % thì mình điền 90%
đợi đến ngày 92 vẫn không có gì xảy ra.
mình lại nhớ đến có người bảo là thanh toán trong ngày 5 và 22 hàng tháng nên đợi tiếp.
sau khi ngày 5 đuợc tổng kết vẫn chả có xu nào.
BÁC NÀO CHỈ MÌNH CÁCH RÚT VỚI

mỗi ngày click đầy đủ nó tăng 2 eu
điều mình muốn nói là sao sau 91 ngày mà ko rút được số mình làm ra.

mà mình cũng ko hiểu, ngày thứ 91 bạn làm được 219 miles , nó trừ 111 miles rồi sao lại còn 111 miles được nhỉ , còn 108 mới đúng chứ o_O

Ko hiểu lắm ~~ Vậy khi nào mới rút được mà tại sao 90 ngày thì nó lại trừ mile cua mình

thì lúc đầu nó cho bác bao nhiêu thì 90 ngày sau nó trừ nhiêu đó, ngày đầu tiên bác kiếm đc bao nhiu point thì ngày thứ 91 nó sẽ trừ bao nhiêu đó,
đại khái point ko tồn tại vĩnh viễn, chỉ tồn tại 90 ngày thôi.

còn theo % để đc rút, thì theo tớ biết nó chỉ tính theo số nguyên là 1, 2, 3, 4, ...
ví dụ ngày đó bác đc 2 points, bác để 50% thì ngày hôm sau bác đc 1 point + 1 euro, nhưng nếu bác để 25% thì bác nhận đc 2 point + 0 euro, nó ko chia 1.5 point với 0.5 euro...

Theo tớ biết là vậy :D

Mình tạo tài khoản hồi đầu tháng 10
nhưng bắt đầu chiến là vào đầu tháng 12, tính ra cũng mới chiến được 1 tháng.
veri đầy đủ rồi.
nghe các bác bảo đến ngày 91 là rút được
mình đợi đến ngày 90 thì có hiện ra 1 cái bảng góc dưới bên phải.
Aktuelle Auszahlung in %:= Tomorrow's Payment in % thì mình điền 90%
đợi đến ngày 92 vẫn không có gì xảy ra.
mình lại nhớ đến có người bảo là thanh toán trong ngày 5 và 22 hàng tháng nên đợi tiếp.
sau khi ngày 5 đuợc tổng kết vẫn chả có xu nào.
BÁC NÀO CHỈ MÌNH CÁCH RÚT VỚI

Với PP nó không nói minpay là bao nhiêu. Tuy nhiên lần đầu tiên rút là rất chậm bởi nó còn kiểm duyệt tài khoản của mình 1 lần nữa trước khi rút. Mình kiếm proof nhưng chỉ toàn thấy proof khủng vài trăm $ chứ ko thấy Proof vài $ đâu cả. Nghi là phải đạt min 50$ quá.
thớt ơi có bí quyết gì không send mình với. điểm lên chậm quá toàn 3 điểm thui :(
Bí quyết là tuyển ref hoặc đầu tư bạn ah
mà mình cũng ko hiểu, ngày thứ 91 bạn làm được 219 miles , nó trừ 111 miles rồi sao lại còn 111 miles được nhỉ , còn 108 mới đúng chứ o_O
Ngày 91 nó trừ của bạn 111 miles còn 108 miles nhưng ngày hôm đó thì bạn lại làm đc 3 miles và đc cộng thêm 3 miles vào nên tổng cộng là bạn đc 111 miles.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week