Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
Bạn cho mình hỏi . Ref mình dk thì thấy tình trạng này "eMail nicht bestätigt"mặc dù bạn ấy verify 2 bước r

We're sorry, but something went wrong.
We've been notified about this issue and we'll take a look at it shortly.

đang bị lổi này @@

Chơi gần 1 tuần rồi mà ko thấy nó rep veri :( . Mà giờ vào phần upload ảnh cũng ko còn slot nào để load bá vãi

Bạn cho mình hỏi . Ref mình dk thì thấy tình trạng này "eMail nicht bestätigt"mặc dù bạn ấy verify 2 bước r
tình hình là trang đang có vấn đè gì v ai biết k ?
web đang bị gì vậy trời @@
We're sorry, but something went wrong.
We've been notified about this issue and we'll take a look at it shortly.

đang bị lổi này @@
Chơi gần 1 tuần rồi mà ko thấy nó rep veri :( . Mà giờ vào phần upload ảnh cũng ko còn slot nào để load bá vãi

Dạo này bận quá nên ko vào support anh em đc.

Có thông tin 1 chút về vụ ver vừa rồi:

Liebe Trendscouts,

ich habe ein ein Zwischenergebnis zu den mails, die ich wegen "email nicht bestätigt" von Euch bekommen habe.
Von 500 überprüften Freundschaftswerbungen waren:

- 261 zu beanstanden
- 229 inaktiv oder es wurde noch nie über dieses Konto geklickt
- 76 x sind keine Stammdaten ausgefüllt
- 50 x Verdacht auf Mehrfachkonten
- 6 x Verdacht auf Fake-Freundschaftswerbung.

In der nächste Woche wird jedem sein Ergebnis, soweit ich es bereits geprüft wurde in einer Antwortmail geschickt.

Hier wurde lediglich die Freundschaftswerbung geprüft und noch keine Verifizierung oder im Detail geprüft.

Vielleicht kann man jetzt ein wenig verstehen warum alles etwas holpert im Moment bei whitepins.

Mir wurde zugesichert, dass nächste Woche ein Rundschreiben an alle Trendscouts geht wie mit diesen Umständen zukünftig verfahren wird.
Sobald ich dieses Rundschreiben habe werde ich es hier in der Gruppe für Euch alle ebenfalls posten.

Wartet bitte auf dieses Rundschreiben, bevor hier wieder jeder seine Vermutungen oder Meinung postet.

Vielen Dank

Cái này có nghĩa là trong thời gian vừa rồi WhitePins đã kiểm tra những tài khoản có dưới 500 lần so sánh ảnh và đây là lý do của rất nhiều tài khoản không thể đc xác minh:

- 261 tài khoản bị cấm (ko hiểu lý do vì sao)
- 229 tài khoản không hoạt động
- 76 tài khoản không điền đúng và đủ thông tin
- 50 tài khoản nghi ngờ gian lận (nhiều tài khoản)
- 6 tài khoản nghi ngờ tài trợ (ref) giả

@HourlyMonitor mình vừa ref cho bạn, cho mình hỏi nếu mình sử dụng 3 tài khoản khác nhau ( khác IP, khác info) nhưng dùng 3 địa chỉ email Paypal address của cùng 1 tài khoản Paypal thì có sao không nhỉ ( Paypal hỗ trợ đến 8 email cho 1 tài khoản)?

@HourlyMonitor mình vừa ref cho bạn, cho mình hỏi nếu mình sử dụng 3 tài khoản khác nhau ( khác IP, khác info) nhưng dùng 3 địa chỉ email Paypal address của cùng 1 tài khoản Paypal thì có sao không nhỉ ( Paypal hỗ trợ đến 8 email cho 1 tài khoản)?
Cái này thì mình cũng ko rõ lắm. Nói chung mail PP có thể add vào thêm hoặc gỡ ra đc nên cậu cứ pay về mail đó. Sau khi báo có tiền thì hãy add mail đó vào PP là tốt nhất.

Dạo này bận quá nên ko vào support anh em đc.

Có thông tin 1 chút về vụ ver vừa rồi:

Cái này có nghĩa là trong thời gian vừa rồi WhitePins đã kiểm tra những tài khoản có dưới 500 lần so sánh ảnh và đây là lý do của rất nhiều tài khoản không thể đc xác minh:

- 261 tài khoản bị cấm (ko hiểu lý do vì sao)
- 229 tài khoản không hoạt động
- 76 tài khoản không điền đúng và đủ thông tin
- 50 tài khoản nghi ngờ gian lận (nhiều tài khoản)
- 6 tài khoản nghi ngờ tài trợ (ref) giả

vậy làm sao để được xác minh , mình click cũng được hơn tháng rồi @@

@FujiToday

Cheat cái gì, cái này gọi là tận dụng thôi, có 3 nơi ở, cả 3 đều có net, 3 Ip khác nhau, không fake ip, không VPN, không trùng IP nếu không biết tận dụng thì đúng là ngu.

như vầy là vef dc rồi fai không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week