• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,222
MR
10.267
Insuree Balance
0
Xin giới thiệu với các bạn 1 chương trình kiếm tiền mới khá hấp dẫn. Chỉ với 1 phút mỗi ngày bạn sẽ có thu nhập 2 EURO (2.5$).

Yêu cầu:
- Có máy tính kết nối internet
- Kiên trì bỏ ra 1 phút mỗi ngày
- Trình duyệt Cốc Cốc hoặc Chrome (dùng để dịch - Website tiếng Đức)
- Chấp nhận làm không công 91 ngày (sẽ nói ở phần sau)
- CMND, Passport hoặc hoá đơn (Dùng ver thông tin trước khi rút tiền)

Nếu các bạn có đủ những yếu tố trên thì vui lòng đăng ký theo mình. Mình sẽ đc 25 điểm dặm và bạn có 10 điểm dặm. xác minh thông tin cá nhân được thêm 20 điểm dặm nữa. Điểm dặm càng nhiều thì thu nhập hàng ngày càng cao. Vì chương trình này bắt buộc phải có người giới thiệu mới đăng ký được nên mong mọi người hãy điền địa chỉ email của mình vào khi đăng ký nhé: Email: [email protected]

Vì phải có người giới thiệu mới đc nên mình cũng mạn phép được để luôn link nonref nhé: http://whitepinsplus.com

vì nó cũng chẳng có link ref. Để động viên tinh thần chia sẻ của mình thì mong các bạn hãy dùng email phía trên để điền vào phần email người giới thiệu.

Hướng dẫn đăng ký:

Trước hết mở trình duyệt cốc cốc, cờ rôm + hoặc chrome ( dịch ra tiếng việt )

Link đăng ký: http://whitepinsplus.com/index.php?c=register_user

Bây giờ điền thao mẫu:

Khi bạn điền đầy đủ thông tin và quan trọng nhất là nhập địa chỉ email của người giới thiệu nó mới mở ra 1 bảng nhập thông tin cá nhân để bạn đăng ký tiếp. Để ủng hộ mình thì mong các bạn hãy dùng email: [email protected] để điền vào chỗ đó nhé.

Khi điền email người giứoi thiệu thì sẽ hiện ra 1 bảng mới cho các bạn điền tiếp thông tin. Xem hình:

Theo thứ trự từ trên xuống dưới, từ trái qua phải. Các bạn điền:
1. Ngày tháng năm sinh
2. Học vấn
3. Tình trạng hôn nhân
4. Lương hàng tháng
5. Tên đường phố - số nhà
6. Mã bưu chính - Thành phố
7. Kinh nghiệm làm việc
8. Nghề nghiệp

Nhập mã captcha (chỉ cần nhập dòng chữ nghiêng)
Nhấp vào đăng ký. Xong!

Hướng dẫn đăng ký bằng video:

Hướng dẫn Verify thông tin cá nhân:
Gửi bản Scan CMND, passport hoặc 1 hoá đơn là bằng chứng địa chỉ nhà bạn:

Hướng dẫn bằng video:

Ước tính thu nhập:
Các bạn vào phần Tabelle để tính toán thu nhập của bạn. Thực tế đây không phải là 1 site kiếm tiền nhanh mà yêu cầu các bạn phải kiên trì mới hi vọng có ăn.

Video hướng dẫn:

Hướng dẫn làm nhiệm vụ hàng ngày:

Rất đơn giản. Những ngày đầu tiên chỉ dành ra 1 phút làm việc mỗi ngày cụ thể:

Trong 30 ngày đầu tiên, so sánh 2 hình ảnh và kiếm được 2 € một ngày.

28 ngày tiếp theo, so sánh 3 bức ảnh và kiếm được 3 € một ngày.

Từ ngày 59, so với 4 hình ảnh và kiếm được 4 € một ngày.

Và từ ngày 77 bạn phải so sánh 6 hình ảnh và kiếm được 6 € mỗi ngày.

Hướng dẫn Video;

Thanh toán:

Chúng ta có thể yêu cầu thanh toán 2 lần một tháng, 5 và ngày thứ 20. Skrill và paypal không có yêu cầu rút tối thiểu, nhưng bằng cách chuyển khoản ngân hàng có tối thiểu là 50 €.

Quan trọng nhất bằng chứng thanh toán: (lưu ý: Đây là bằng chứng thanh toán của Upline mình chứ không phải mình. Mình mới đăng ký phải 91 ngày sau mới đc rút tiền. Kể cũng gian nan nhưng mà hi vọng sự chăm chỉ sẽ đc đền đáp xứng đáng

Proof mới nhất trong tháng 11 của upline

Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ!

Last edited:
đánh dấu
cho hỏi nếu ngày nao ko làm thì sao. có mất hết ko

đánh dấu
cho hỏi nếu ngày nao ko làm thì sao. có mất hết ko
Ko. Ngày nào ko làm việc thì ko có điểm dặm. ĐIểm dặm càng nhiều thì thu nhập từ nhiệm vụ hàng ngày cang nhiều
cứ reg cái đã
Nhớ điền email người giới thiệu nhé. Có email giới thiệu mới đăng ký đc. :D

cứ thấy nó hiện 2 bức ảnh mãi chả hết, lúc làm đánh giá ấy, mà chả hiểu đánh giá kiểu gì cứ bấm vào 1 ảnh là nó mất

Đăng ký cho xếp. PP cần ver để rút ko xếp ^^

cứ thấy nó hiện 2 bức ảnh mãi chả hết, lúc làm đánh giá ấy, mà chả hiểu đánh giá kiểu gì cứ bấm vào 1 ảnh là nó mất
Bạn để ý bên góc phải bên trên 2 bức ảnh có cái hình cái ghim ấy. Gần đó có số ảnh cần làm. Khi làm xong nó sẽ có thông báo. Cậu chịu khó xem clip hướng dẫn. Cũng dễ hiểu thôi mà
đánh dấu, mai làm :D
:D
Đăng ký cho xếp. PP cần ver để rút ko xếp ^^
Chưa rút nên ko biết. Mà PP mình ver rùi nên ko quan trọng

à mà nè hình như ZIP code chuyển sang 6 số r. TPHCM hình như 700000 mấy ôg bên YTB bảo thế

à mà nè hình như ZIP code chuyển sang 6 số r. TPHCM hình như 700000 mấy ôg bên YTB bảo thế
ĐÚng rùi. Zipcode đã chuyển sang 6 số rồi. Các bạn chịu khó tra google vậy. Ai ở Hà Nam thì điền vào 400000 nhé. Còn các tỉnh khác tự tra. Hì

Đã dki và veri thành công, chuẩn bị cày kiếm tiền mua nhà thôi :p
Kiếm tiền mua nhà :eek:.
Oánh dấu :p
3 thág lận shess. mà 12tr sếp vay đc chưa v?
Thực sự là đắn đo mãi rùi cuối cùng cũng pub ra. Nhưng mà pub ra rồi thì lại thấy hơi lo lo. :(
Lo là vì anh em nhiệt tình reg quá nó nát thì tiếc lắm. Nhưng mà vẫn cứ pub. Hi vọng anh em chém nhẹ thui còn ăn lâu dài.

Kiếm tiền mua nhà :eek:.

Thực sự là đắn đo mãi rùi cuối cùng cũng pub ra. Nhưng mà pub ra rồi thì lại thấy hơi lo lo. :(
Lo là vì anh em nhiệt tình reg quá nó nát thì tiếc lắm. Nhưng mà vẫn cứ pub. Hi vọng anh em chém nhẹ thui còn ăn lâu dài.
nát mới lạ. thằg này bên TBN share r mà lo gì nhưg mình chưa reg để sau này bạn leech về ủng hộ bạn 1 vé trở về HYIP:D:p

:v góc phải làm gì có cái số nào đâu thớt @.@

Attachments

648.9 KB · Views: 50
sao nó k cho mình reg nhỉ@@ nó cứ
Xin lỗi, đã xảy ra lỗi trong quá trình đăng nhập. Vui lòng thử lại sau!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom