New Treo máy kiếm tiền, kiếm tiền thụ động với Get Grass

gigibon

Junior
Reactions
38
MR
0.268
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Những cải tiến đối với hệ thống điểm cỏ
🌱

Hình ảnh

Chúc mừng năm mới mọi người! Chúng tôi hy vọng tất cả các bạn đã tận hưởng những ngày nghỉ lễ và dành thời gian chạm cỏ cùng bạn bè và gia đình. Trong thời gian nghỉ giải lao, chúng tôi đã thực hiện một số cải tiến đối với hệ thống điểm nhằm giúp chúng tôi tiến gần hơn đến việc triển khai và đồng thời tăng thu nhập của bạn. Đọc phần bên dưới để biết chi tiết Xếp hạng cỏ: Giới thiệu hệ thống thu nhập theo cấp bậc trong đó điểm của bạn tăng nhanh hơn dựa trên số lượt giới thiệu hoặc điểm tích lũy của bạn. Bạn sẽ thăng tiến qua các cấp độ, mỗi cấp độ có các yêu cầu cụ thể, tăng thu nhập của bạn bằng tiền thưởng khi bạn leo lên cấp bậc.
👇

Hình ảnh

Hệ thống thưởng giới thiệu: - Tiền thưởng giới thiệu: Kiếm 2.500 điểm cho mỗi người bạn mới mà bạn giới thiệu khi họ hoàn thành 100 giờ hoạt động. - Tiền thưởng giới thiệu: Mỗi lượt giới thiệu mới nhận được 5.000 điểm thưởng sau khi đạt được 100 giờ hoạt động.Hệ thống kỷ nguyên: Kể từ bây giờ, chúng tôi sẽ tổ chức các kỷ nguyên hàng tháng và chụp ảnh nhanh điểm của bạn vào cuối mỗi kỷ nguyên. Tổng số điểm của bạn sẽ giữ nguyên nhưng trang tổng quan sẽ hiển thị cho bạn số tiền bạn đã kiếm được trong tháng này. Kỷ nguyên đầu tiên của chúng tôi, kỷ nguyên 0, kết thúc ngày hôm nay, hãy sẵn sàng cho một khởi đầu mới với những cơ hội mới để kiếm điểm và tham gia vào các cuộc cạnh tranh thân thiện.

Hình ảnh

Nâng cấp bảng điều khiển Grass: Khám phá các tab Phần thưởng và Giới thiệu mới được thiết kế để giúp bạn theo dõi tiến trình và thành tích của mình trong mạng.

Hình ảnh

Lời nhắc của Sybil: Chạy nhiều tài khoản Grass trên cùng một thiết bị hoặc mạng là vi phạm chính sách của chúng tôi. Hoạt động Sybil như vậy làm tổn hại đến tính toàn vẹn của hệ thống của chúng tôi và sẽ dẫn đến việc đặt lại thu nhập của bạn về 0.Kết luận Khi Grass tiếp tục phát triển và phát triển, chúng tôi rất cảm ơn sự tham gia và hỗ trợ sớm của bạn. Chính cộng đồng của chúng tôi đã thúc đẩy thành công này. Cùng nhau, chúng ta đang hướng tới một tương lai thú vị. Khám phá tất cả những cải tiến đối với hệ thống Grass Points trong bài đăng blog toàn diện của chúng tôi.

Bạn Nào hứng thú cho mình xin một Referrals nhé:

.

Massive shoutout to the best community in the world!Today we have
:• 1 million+ Grass nodes
• 200,000+ members on Discord
• 240,000+ Twitter followers
We owe this all to our community, so thank you for being apart of this journey. More to come, keep on touching Grass

Data is the foundation of Al training. It's what all AI is based on. All of the GPUs in the world can't train a model if they don't have data to train it on.The data layer is the base layer.And Grass is the data layer of Al.

Chuẩn bị chọn xe đi là vừa rồi sếp :))))
Xe ba gác hay gì chứ mới có mấy trăm ngàn point. Airdrop 1tr người còn to hơn cả JUP, chắc chắn là có ăn chỉ là k hy vọng nhiều hehe

Xe ba gác hay gì chứ mới có mấy trăm ngàn point. Airdrop 1tr người còn to hơn cả JUP, chắc chắn là có ăn chỉ là k hy vọng nhiều hehe
Giờ còn kog có xe thồ mà đi đây bác nè :)))

Giờ còn kog có xe thồ mà đi đây bác nè :)))
thấy bro cày lâu rồi mà có khi nhiều point hơn t.

We’re upgrading our backend to significantly boost the Grass network's performance. While the dashboard may be briefly unavailable, your rewards remain unaffected. Thank you for your patience, you’ll be back to touching Grass in no time!
🌱

Touch Grass Challenge​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom