Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.

laikha87

Hero
Reactions
406
MR
0.319
Chat with me via Skype
đã ref cho thead cho hỏi là làm xong rồi nó báo thế này

vậy là ok rồi đúng ko thead

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.434
$150.00
Chat with me via Skype
thớt ơi cho mình hỏi sao so sanh 2 ảnh xong rồi ko thấy tiền tăng nhỉ??
Trong 91 ngày đầu tiên nó chỉ tăng điểm dặm. Ko tăng tiền đâu. Qua ngày 91 thì sẽ thấy tiền tăng. hết ngày nó mới cộng điểm
đã ref cho thead cho hỏi là làm xong rồi nó báo thế này View attachment 42326
vậy là ok rồi đúng ko thead
Đúng rùi đó. Khi có dấu tích màu xanh là đã hoàn thành nhiệm vụ rồi

bboygl

Junior
Reactions
92
MR
0.014
Ngon....

1 là tất cả cùng ăn ngon lành

2 là các thành phần cheat VN chuẩn bị nhảy vào, và thế là............. nát hoặc ban VN..... 90 ngày công cốc....
cheat kiểu gì chắc cũng phải đợi 90 ngày thôi bác
may là e lúc trước có tạo 1 acc rồi để đấy đến nay cũng hơn 54 ngày :cool::cool::cool:

cheat kiểu gì chắc cũng phải đợi 90 ngày thôi bác
may là e lúc trước có tạo 1 acc rồi để đấy đến nay cũng hơn 54 ngày :cool::cool::cool:
Cheat Việt Nam kinh lắm, click kiếm vài cent cheat PTC còn làm nữa là vài Euro ngon thế này, cheat ào ào là khác, 90 ngày cũng cheat, click 2-3 cái hình là xong chúng nó ko bỏ qua đâu

Mình chơi lâu rồi cũng được hơn tháng nhưng mà nghĩ kĩ thì mình không public, tự mình solo khi nào có proof sẽ share có chọn lọc, public lợi ít hại nhiều.

Last edited:
Ngon....

1 là tất cả cùng ăn ngon lành

2 là các thành phần cheat VN chuẩn bị nhảy vào, và thế là............. nát hoặc ban VN..... 90 ngày công cốc....

Chưa lên MMO4ME thì 90% là 1

Còn đã lên MMO4ME thì 50% là 1 - 50% là 2

Site này đã tồn tại lâu và share bên thebot rồi bạn, theo mình biết mem bên đó đông hơn bên mình nhiều, và cheat cũng ko ít, nhưng site này có chính sách chặt chẽ nên nát là ko thể

Site này đã tồn tại lâu và share bên thebot rồi bạn, theo mình biết mem bên đó đông hơn bên mình nhiều, và cheat cũng ko ít, nhưng site này có chính sách chặt chẽ nên nát là ko thể
Nát thì không thể nát nhưng mà ban VN thì có thể đấy

thế thì mai chụp cái rồi vẻify xem sao có khi ngon, lâu nay kiếm tiền $ chưa kiếm Ơ rô là gì :D

Site này quy định nó ngặt nghèo lắm. Đầu tiên là nó cứ bắt ver thông tin trước đã. Sau đó sẽ xem xét đến vấn đề IP. 1 IP chỉ đc 1 acc thui. 1 địa chỉ ver cũng chỉ đc 1 acc thui. Nó thấy trùng nó ban hết. Cũng ko dễ ăn đâu. :D

Lên TBN mà còn sống đến hôm nay cũng ko phải là dễ đâu. :D

hoktindc

Senior
Reactions
179
MR
0.403
Site này quy định nó ngặt nghèo lắm. Đầu tiên là nó cứ bắt ver thông tin trước đã. Sau đó sẽ xem xét đến vấn đề IP. 1 IP chỉ đc 1 acc thui. 1 địa chỉ ver cũng chỉ đc 1 acc thui. Nó thấy trùng nó ban hết. Cũng ko dễ ăn đâu. :D

Lên TBN mà còn sống đến hôm nay cũng ko phải là dễ đâu. :D
mình sài ip động cứ tắt là nó thay đổi mất rồi liệu co dc hok thread

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply