Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
như thế này là mất ngày 10/12 đúng ko bác thớt :3
http://prntscr.com/5fiovz
Ngày 10.12 ko làm kìa nên ko đc cộng điểm. Mất ngày hum đó lun rùi :D

Mình cũng bị mấy ngày 1 và ngày 3 do chưa biết cách chơi. CŨng may là những ngày đầu còn ít điểm miles. Giờ mà bỏ 1 ngày là tiếc lắm :D

Ngày 10.12 ko làm kìa nên ko đc cộng điểm. Mất ngày hum đó lun rùi :D

Mình cũng bị mấy ngày 1 và ngày 3 do chưa biết cách chơi. CŨng may là những ngày đầu còn ít điểm miles. Giờ mà bỏ 1 ngày là tiếc lắm :D
:rolleyes::rolleyes::rolleyes: thôi đi thým. 1 ref bằng làm 12 ngày rồi tiếc cái chi.

Dự là đến ngày 92 sẽ rút đc tầm 78 - 80 EUR. Nếu mà thanh toán thì ngon lành cmnr. Nhưng hi vọng thui. Biết đâu :D
Cứ có tiền là vui rồi chả cần biết nhiêu nữa. Còn pay là còn có cửa làm ăn :D:D:D

Nó mà pay thì những người đi đầu như thým là ngon nhất. Chăm chỉ sang thebot hóng hớt rồi đem về mmo ref mới được :cool::cool:

Nó mà pay thì những người đi đầu như thým là ngon nhất. Chăm chỉ sang thebot hóng hớt rồi đem về mmo ref mới được :cool::cool:
Mình ít hóng hớt ở TBN lắm. Cơ bản là bị Spam mail nhiều. Cứ có cái gì ngon ngon là chúng nó Spam mail mình. Mình chọn lọc xem đống mail spam ấy có gì hay ho thì post cho anh em thui. Thời gian đâu ngồi hóng hớt chứ. Spam box ở mail mình lúc nào cũng tầm tầm hơn 10.000 mail. :D

Mình ít hóng hớt ở TBN lắm. Cơ bản là bị Spam mail nhiều. Cứ có cái gì ngon ngon là chúng nó Spam mail mình. Mình chọn lọc xem đống mail spam ấy có gì hay ho thì post cho anh em thui. Thời gian đâu ngồi hóng hớt chứ. Spam box ở mail mình lúc nào cũng tầm tầm hơn 10.000 mail. :D
Trước email bị y như bác. Cơ mà tiếc cái email một thời chinh chiến xa gần nên bỏ công đi gỡ từng tài khoản và dùng filter hết luôn giờ lại như gái mới lớn :cool:. TBN cũng nhiều cái hay thi thoảng cập nhật về mọi người ủng hộ.

nhận gmail răng bạn - hay cgỉ cần đăng ký bên thebot là nó spam gmail luôn

mình ko có ý phá nhưng nói chung cứ vn mình làm ồ ạt lại bọ add bùng như anu vừa rồi,chắc nó na ná như zeek hồi xưa,có mấy cái theo zeek cũng có dc đâu,cuối cùng bùng cả

hôm qua không vào dc làm bỏ mất một ngày híc. thead xem giùm mềnh xác minh chưa nha. thank thead

Tất cả mọi người đều phải làm 91 ngày hết. Không có chuyện làm 90 ngày thôi đâu. Bỏ là mất nên cố gắng đừngbỏ ngày nào
một hôm k làm thì hỏng cả quá trình luôn hay chỉ mất tiền ngày đấy thôi hả thớt :( mình bị một hôm quên

mình ko có ý phá nhưng nói chung cứ vn mình làm ồ ạt lại bọ add bùng như anu vừa rồi,chắc nó na ná như zeek hồi xưa,có mấy cái theo zeek cũng có dc đâu,cuối cùng bùng cả
Cứ cái gì dính tới VN thì đều bị sập cả. Hi vọng là còn ăn đc chút :D
nhận gmail răng bạn - hay cgỉ cần đăng ký bên thebot là nó spam gmail luôn
Hì. Cái này là bạn đăng ký nhiều site hoặc để mail trên các diễn đàn. Bị bọn Spam nó scan mail rùi nó gửi thư rác mà. Liên quan gì TBN đâu
hôm qua không vào dc làm bỏ mất một ngày híc. thead xem giùm mềnh xác minh chưa nha. thank thead
Các minh rùi cậu ah.
một hôm k làm thì hỏng cả quá trình luôn hay chỉ mất tiền ngày đấy thôi hả thớt :( mình bị một hôm quên
Mất ngày hôm đó thui cậu. Hôm nào ko làm thì ko đc cộng điểm.
Lần đầu tiên ko vào được site

Lúc sáng mình cũng bị vậy mất 1 lúc. Khoảng 15 phút sau vào lại bình thường
vao binh thuòng mà bạn
Xác nhận vào bình thường rùi

HourlyMonitor kiểm tra hộ mình [email protected] xem Verify chưa cậu có nick skype hay yahoo.....cho mình xin luôn nha, có dịp giao lưu nhé.
Của cậu ver rùi. Yahoo + Skype như nick Forum. Có điều mình ít online yahoo + Skype lắm. Có gì cứ inbox hoặc tag mình vào là đc. Forum thì online thường xuyên

fire fox có phần dịch tiếng việt như coc coc , chrome ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week