Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

cho mình xin g vào hóng hớt với , cả đống debit h làm gì đây :(

Bác cũng hốt em vào group với ạ. Em cám ơn bác..:D
Còn chút vương vấn với wtf cho mình vào hóng nốt đi bác :p
E với bác ơi @@
Đã inbox
reply câu hỏi của mấy bạn inbox
Vấn đề thoát, hix, hiện tại chưa có lỗi nào giống lỗi sell Visa thay vì sell debit lần trước, nên thoát thì chưa. Ai vất cho 150$ thì cũng chịu chả dám nhận
Tin thì nhiều, nhg chủ yếu là tin ngoài lề ko chính thức. Giống kiểu Quỹ bình ổn, trước khi chính thức thì cũng 8 chán ở ngoài rồi. Nhg nó lại ko chính thức nên cũng chẳng đưa ra topic làm j, chưa tính khả năng nó chỉ là tin vịt cũng như phải đặt quyền lợi nhóm lên trước nên có độ trễ
Chỉ là nó giúp khách quan hơn trong vấn đề nhận định
Còn hậu tạ thì ko cần thiết bạn ah. Ai cũng có lộc người đó.
Vd: Tại sao tôi ko share face mà share nhóm skype? Vì mục đích quản lý và vì mục đích thu gom giá rẻ trên face
Sống thì phải vuông, ăn nói là ăn, ko ăn nói là ko ăn, đơn giản, rất nhiều ng trên face sell giá 5% chẳng hạn, nhg cũng có nhg ng buy giá 10%. Chủ yếu do độ lệch thông tin mà chúng ta 1 ngày chẳng ai có thể đọc hết tất cả mọi thứ.
WTF chưa chơi chó kiểu tao die rồi mày biến đi chỗ khác mà chơi thì cũng tạm kiếm sống được, bằng cách này hoặc cách khác

Có tin về rule SF rồi.
1 số cái ko vui lắm
vd
"Participation in the fund

1. Participants in the Stabilization Fund can be any Webtransfer DEBIT holder wishing to sell it is not lower than the nominal value (100%) at the end of the reservation period, but not earlier than 25.07.2016, the (final deadline set DEBIT holders represented by members of the Committee)."
Một số cái thì cũng tạm hay
Chúc cả nhà may mắn

Đã inbox
reply câu hỏi của mấy bạn inbox
Vấn đề thoát, hix, hiện tại chưa có lỗi nào giống lỗi sell Visa thay vì sell debit lần trước, nên thoát thì chưa. Ai vất cho 150$ thì cũng chịu chả dám nhận
Tin thì nhiều, nhg chủ yếu là tin ngoài lề ko chính thức. Giống kiểu Quỹ bình ổn, trước khi chính thức thì cũng 8 chán ở ngoài rồi. Nhg nó lại ko chính thức nên cũng chẳng đưa ra topic làm j, chưa tính khả năng nó chỉ là tin vịt cũng như phải đặt quyền lợi nhóm lên trước nên có độ trễ
Chỉ là nó giúp khách quan hơn trong vấn đề nhận định
Còn hậu tạ thì ko cần thiết bạn ah. Ai cũng có lộc người đó.
Vd: Tại sao tôi ko share face mà share nhóm skype? Vì mục đích quản lý và vì mục đích thu gom giá rẻ trên face
Sống thì phải vuông, ăn nói là ăn, ko ăn nói là ko ăn, đơn giản, rất nhiều ng trên face sell giá 5% chẳng hạn, nhg cũng có nhg ng buy giá 10%. Chủ yếu do độ lệch thông tin mà chúng ta 1 ngày chẳng ai có thể đọc hết tất cả mọi thứ.
WTF chưa chơi chó kiểu tao die rồi mày biến đi chỗ khác mà chơi thì cũng tạm kiếm sống được, bằng cách này hoặc cách khác
cho mình vào nhóm skype với! dep 1 đống rùi tiếc quá

Có tin về rule SF rồi.
1 số cái ko vui lắm
vd
"Participation in the fund

1. Participants in the Stabilization Fund can be any Webtransfer DEBIT holder wishing to sell it is not lower than the nominal value (100%) at the end of the reservation period, but not earlier than 25.07.2016, the (final deadline set DEBIT holders represented by members of the Committee)."
Một số cái thì cũng tạm hay
Chúc cả nhà may mắn
Lại đợi và đợi... :(

Lại đợi và đợi... :(
Uhm. wait wait và wait ... nghe suốt thấy chán nhỉ
SF là đề xuất của thành viên cho WTF, nên đôi khi có nhg đề xuất ko mang tính chất hoạch định tài chính chuyên nghiệp, và đặc biệt, luôn thay đổi và có quyền thay đổi. VD: mốc thời gian ...
Và, nếu đứng ở góc độ ng mua gom đc debit giá rẻ thì SF lại là lựa chọn nhiều may mắn cho họ. Ak
Chưa kể 1 số cái gạch đầu dòng khá hay dành cho SF, nhg chưa biết thực tế sẽ hoạt động chính xác thế nào.

@Bestbit4u Bạn cho mình vào nhóm với nha. Có 1k8 trong Debit nhưng không biết làm thế nào để có thể đạt lợi nhuận tốt nhất. Cảm ơn cậu trước

Có bạn nào biết tình hình webtransfer hiện tại không ? trong ví mình có thì mình có nên cho vay tiếp ko mọi người tư vấn giùm
USD Webtransfer ❤ $ 6,08
Creds (Cash)$ 336,74
Tổng số ví:$ 342,82

Có bạn nào biết tình hình webtransfer hiện tại không ? trong ví mình có thì mình có nên cho vay tiếp ko mọi người tư vấn giùm
USD Webtransfer ❤ $ 6,08
Creds (Cash)$ 336,74
Tổng số ví:$ 342,82

Vay tiếp kiểu gì cậu =)) Cred không thể cho vay được nữa, còn heart thì cậu phải có trên 50 heart mới cho vay được, còn 336 cred chắc giờ chỉ có giá khoảng 1.5 $ =)))

Vay tiếp kiểu gì cậu =)) Cred không thể cho vay được nữa, còn heart thì cậu phải có trên 50 heart mới cho vay được, còn 336 cred chắc giờ chỉ có giá khoảng 1.5 $ =)))
vậy là tèo luôn rồi hả bạn ?

Vẫn ko có tin j thật sự vui cho mọi người
Lệnh rút test rút trực tiếp debit từ 1 số acc đủ dk vẫn chỉ status pending, rút đủ kiểu, từ debit về vía, pm, pe ... đủ các ngày từ tháng 2 đến giờ. vẫn chỉ pending
T2: up nốt tin SF nhg gạch đầu dòng nên lưu ý

Deadline registration for DEBIT

1. Final registration date for DEBIT Stabilization Fund where the value is not less than100%of par (1 DEBIT = 1 USD) date set15/05/2016.

2. After15/05/2016, the remaining holders ofDEBIThave to abide by the following conditions:

05.16.2016 - 90%of the nominal value;

05.17.2016 - 80%of the nominal value;

05.18.2016 - 70%of the nominal value;

05.19.2016 - 60%of the nominal value;

05.20.2016 - 50%of the nominal value;

05.21.2016 - 40%of the nominal value;

05.22.2016 - 30%of the nominal value;

05.23.2016 - 20%of the nominal value;

05.24.2016 - 10%of the nominal value.

3. On05.25.2016 DEBITregistration closes and the Stabilization Fund will begin to work on organizing the sale ofDEBITregistered individuals in accordance with theseRules and Regulations.

4. Anyone who reservedDEBITbefore05.15.2016will receive an additional bonus of15%of the financial performance of theStabilization Fund. Which is the difference between the nominal value (1 DEBIT = 1 USD) and average monthly exchange rate value ofDEBIT(the higher the Fund sellsDEBIT, the higher the bonus will be.)

How to withdraw DEBIT from reserve

EarlyDEBITwithdrawal by the participant from the reserve is possible in the following cases:

a) ACertified Exchangemay purchase reservedDEBITfrom the individual with their market rate or agreed rate between each other.

b) Any registered user can find and negotiate the sale of theirDEBITat the price not lower than the nominal value (1 DEBIT = 1 USD). In this case,DEBITcan be sold to the buyer at the negotiated price but not less than100%of the nominal value. The sale ofDEBITcan be found on designated page of theStabilization Fundthat is intended for certified exchanges of Webtransfer. Funding of sale will take place within24-hoursto the account or card of theDEBITholder.

Until the final approval and formation of the Committee, current rules apply and any changes that may take effect.

có ai hướng dẫn ko?
biết trang này lâu rồi mà ko biết làm j. jo nó thay đổi xoành xoạch chẳng biết dùng sao luôn

có ai hướng dẫn ko?
biết trang này lâu rồi mà ko biết làm j. jo nó thay đổi xoành xoạch chẳng biết dùng sao luôn
Cái hiện tại phần lớn mọi người quan tâm là khi nào nó thanh toán ổn định hơn là nó hoạt động ntn
Nếu bạn vướng vấn đề cụ thể thì cứ post ở đây mọi ng ai biết thì hướng dẫn
Hoặc nếu bạn thích nhg vấn đề liên quan râu ria xàm xàm ba láp của nó thì add skype ở profile rồi 8

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom