Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

Nhiều thông tin quá nhưng chưa có thông tin thật sự theo kiểu tiền về tiền về.
Nên thôi, giải quyết thông tin nào cần thiết trước. thông tin dài dòng 8 sau vậy.
Quá trình chuyển đổi heart sang debit 1:1 và CC, heart (profit) credit 1000:1 (mốc 25-7-2015)
Quá trình là thế, nhg thực tế khi chuyển phát sinh vấn đề, nhất là đối với nhg acc cũ, acc của nhg thành viên từ thời 2014, đó là usd1 --> heart ---> debit.
Đó là, còn sót lại 1 số người đã ko đc chuyển chính xác đúng cái mình được hưởng quá các giai đoạn chuyển đổi đó
Vì vậy, ai cảm thấy CC heart của mình đáng nhẽ là own chứ ko phải profit hay mua p2p (mốc 25-7) thì để lại tn tôi check qua bộ phận IT
nếu ko sau này error khó sửa hơn khi chuyển đổi r
nhg cảm thấy có căn cứ nhé. hix. nhiều qá k biết check hết. thg nhau 1 tý. hjhj
Nếu muốn, bạn có thể change partner (pm skype profile) thanks
Nếu ko, bạn cứ post tại đây (ID của bạn) và tôi sẽ check và trả kết quả cho bạn.

P/s: cả CC nhé, chứ ko riêng heart mới chuyển sang debit 1:1 như tin tức (đó là nhg acc trên)

Debit SF đã bắt đầu sell. Mem VN? ok.có ng đã đc sell. Sell ntn ? .... chi tiết tin trên site
Lưu ý là tiền đổ về visa, bao lâu? ngay lập tức.
Nhg ai ko có visa? Ak. cái này thì mệt rồi.
visa level 1 thì lưu ý limit 2,500$
Good luck cả nhà

Debit SF đã bắt đầu sell. Mem VN? ok.có ng đã đc sell. Sell ntn ? .... chi tiết tin trên site
Lưu ý là tiền đổ về visa, bao lâu? ngay lập tức.
Nhg ai ko có visa? Ak. cái này thì mệt rồi.
visa level 1 thì lưu ý limit 2,500$
Good luck cả nhà
Tài khoản mình ko có visa giờ có thể lập ko cậu nhỉ

Tài khoản mình ko có visa giờ có thể lập ko cậu nhỉ

Được, nhưng cậu phải chụp passport + proof address để verify và nhớ đừng mạo hiểm mà dùng info fake bằng photoshop hay info passport không trùng với acc webtransfer, kẻo acc bị block thì nhọ

Được, nhưng cậu phải chụp passport + proof address để verify và nhớ đừng mạo hiểm mà dùng info fake bằng photoshop hay info passport không trùng với acc webtransfer, kẻo acc bị block thì nhọ
Cậu co tài liệu hướng dẫn ko cho minh vs . thanks

Cậu co tài liệu hướng dẫn ko cho minh vs . thanks

Các bước tạo thẻ WT Visa Virtual :
1. Truy cập vào https://webtransfercard.com/en/
2. Bấm registration ( hình ổ khóa ) rồi điền form theo thông tin đã đăng ký trên webtransfer.com cuối cùng bấm send để hoàn tất đăng ký ( chú ý : WTcard sẽ gửi 1 mail xác nhận vào hòm thư đăng ký )
3. Sau khi đăng ký hoàn tất , các b vào profile ( hình người ) để điền các thông tin cần thiết bao gồm :
* PERSONAL INFORMATION ( Thông tin cá nhân ) :
* ID INFORMATION ( Hộ chiếu ) : Series : VNM - Number : số hộ chiếu - Issue date : ngày làm hộ chiếu .
4. Vẫn trong tab Profile bạn chọn Verification . Ở đây bạn sẽ cần phải verify 3 mục bằng hộ chiếu , hóa đơn và sđt .để tạo Visa Virtual nhé .
5. Sau khi verify xong và được admin chấp nhận passport + proof address do bạn gửi lên, thì bạn bấm vào order Webtransfer Card ( màu xanh ở bên phải màn hình ) rồi chọn order Virtual Card .
6. Khi này bạn đã có Virtual Card hiển thị trên webtransfercard.com . Bạn bấm active sau khi active bạn tìm và chọn snap to Webtransfer để lấy code theo dạng XXXXXXXXXXXXXXX-XXXXXX .
7. Khi đã có code bạn vào theo linkhttps://webtransfer.com/en/account/card-lst . Tiếp theo bạn bấm vào " Import from Webtransfercard.com " để nhập code vừa lấy đc vào là hoàn tất .

Nguồn : Webtransfer-Forum (đã được mình chỉnh sửa lại cho hợp với tình hình bây giờ) :D

Dạo này hình như có nhiều biến động phết :)

Ồ Jaider lâu ngày không gặp bóp c* , dạo này bác đã rút được tiền từ Debit ra chưa, bóp c*
bác ơi cho mình hỏi tí, số limit 2500 của thẻ visa cấp 1 là số tiền tối đa trong tài khoản hay là tổng lượng tiền giao dịch của thẻ thế cậu
thanks cậu trước :)

bác ơi cho mình hỏi tí, số limit 2500 của thẻ visa cấp 1 là số tiền tối đa trong tài khoản hay là tổng lượng tiền giao dịch của thẻ thế cậu
thanks cậu trước :)

Webtransfer Visa Card p2p transfer limits a day (in + out):
LEVEL 1 - 10 transfers maximum 500 USD per transaction, lifetime limit for top up / transfers $ 2,500
LEVEL 2 - 20 transfers maximum 1,000 USD per transaction, daily limit $ 20,000 Nè cậu

các bác cho mình hỏi, mình có tim và c-cred. Bây giờ có thể đổi ra loại tiền nào và rút được vậy, với tỉ giá bao nhiêu

Ồ Jaider lâu ngày không gặp bóp c* , dạo này bác đã rút được tiền từ Debit ra chưa, bóp c*
Dạo này đang hóng xem có gì hay không, lâu không gặp nhớ ae chơi WTF quá, :D còn Debit thì giờ chỉ hóng thôi (nó pay theo thứ tự, khi nào đến lượt mình pay được thì nó sẽ hiện lên nút rút về Visa ảo hoặc Black thôi) cơ mà không biết đến bao giờ? o_O

các bác cho mình hỏi, mình có tim và c-cred. Bây giờ có thể đổi ra loại tiền nào và rút được vậy, với tỉ giá bao nhiêu
Vì mình không có heart và cred nên không quan tâm lắm nên có thể hiểu sai, hiện tại heart phần lợi nhuận và nạp trước 25.07.2015 sẽ được chuyển sang Credit với rate 1000:1, 1 Credit = 5 Usd, còn Heart nạp sau 25.07.2015 sẽ được chuyển sang Debit, cậu check xem số heart mà cậu gôm trước đây có chuyển sang Debit không, nếu có thì lãi to ka ka

Dạo này đang hóng xem có gì hay không, lâu không gặp nhớ ae chơi WTF quá, :D còn Debit thì giờ chỉ hóng thôi (nó pay theo thứ tự, khi nào đến lượt mình pay được thì nó sẽ hiện lên nút rút về Visa ảo hoặc Black thôi) cơ mà không biết đến bao giờ? o_O

Uhm, chắc cỡ 1,2 năm gì đấy hoặc lâu hơn nữa =)) nhưng nếu cậu có Debit vốn chủ thì có thể sẽ sớm được thanh toán một phần

Webtransfer Visa Card p2p transfer limits a day (in + out):
LEVEL 1 - 10 transfers maximum 500 USD per transaction, lifetime limit for top up / transfers $ 2,500
LEVEL 2 - 20 transfers maximum 1,000 USD per transaction, daily limit $ 20,000 Nè cậu
nghĩa là thẻ cấp 1 rút tiền tổng cho cả đời là 2500 rồi vứt hả cậu
ở trên bảo "a day" ở dưới lại "lifetime" , minh ngu tiếng anh nên hơi rối

nghĩa là thẻ cấp 1 rút tiền tổng cho cả đời là 2500 rồi vứt hả cậu
ở trên bảo "a day" ở dưới lại "lifetime" , minh ngu tiếng anh nên hơi rối

Uhm, đúng rồi cậu, nếu muốn dùng trên 2500 thì cậu phải verify passport + proof address để lên level 2

vừ a vào check toàn trái tim và c-cred. có mỗi 155 debit

Nhớ bác mua tận 30k Heart mà chỉ có 155 heart chuyển sang 155 Debit thôi à, lỗ rồi =)))))))))

Tài khoản ntn có đc gì k các bác?

Attachments

57.8 KB · Views: 54
Tài khoản ntn có đc gì k các bác?

200$ Debit thì có thể cậu sẽ rút sớm được nếu nó rơi vào vốn chủ, còn nếu nó rơi vào lợi nhuận thì chia buồn cùng cậu, có thể phải đợi nửa năm hay hơn 1 năm nữa =)) để check xem của mình là vốn chủ hay lợi nhuận thì cậu vô đây https://webtransfer.com/en/stabfund/transactions còn 1k cred và 4k heart thì nếu heart là số tiền bạn nạp trước 25.07.2015 thì có giá trị ngang cred nha, 5k đổi được sang 25 credit, 1 credit bằng 5 usd

200$ Debit thì có thể cậu sẽ rút sớm được nếu nó rơi vào vốn chủ, còn nếu nó rơi vào lợi nhuận thì chia buồn cùng cậu, có thể phải đợi nửa năm hay hơn 1 năm nữa =)) để check xem của mình là vốn chủ hay lợi nhuận thì cậu vô đây https://webtransfer.com/en/stabfund/transactions còn 1k cred và 4k heart thì nếu heart là số tiền bạn nạp trước 25.07.2015 thì có giá trị ngang cred nha, 5k đổi được sang 25 credit, 1 credit bằng 5 usd
Ntn là sao hả cậu? Lâu k đụng vào rồi. Trước 25/7/2015 t có nạp trực tiếp 1K PM vào và số 1K Cred và 4K heart là lãi sinh từ đấy

Attachments

85.7 KB · Views: 54

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back
Top Bottom