Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

Nếu có thể, bạn chụp lại profile site card. Nếu ngại public info thì bạn gửi trong inbox diễn đàn hoặc gửi qua Sky của tôi ở profile
Hi bác!

Info của e đây bác. Bác xem giúp e ạ. :(

bác verify địa chỉ bằng cái gì thế bác :oops:
cả phần personal bác verify hay thế mình hiện sent to bank không hiểu thế nào nữa :(
Cái này m verify lâu rồi b ạ. Personal thì là cái bằng lái xe. Còn adress thì dùng bill tiền điện bác ạ. :)

xém tí phụt nước vào màn hình.
bao lâu rồi, thiếm không vào forum này thế:eek:
hi. bêng mang ytb chứ matrix hiếm khi vào. từ hồi chơi mytraffic xong tới giờ off bên box này luôn. :D

site này còn ngon ko các bác

nghe warrent buffet nói chưa : "Khi người khác sợ hãi thì hãy tham lam và khi người khác tham lam thì hãy sợ hãi"

hi. bêng mang ytb chứ matrix hiếm khi vào. từ hồi chơi mytraffic xong tới giờ off bên box này luôn. :D
cao thủ traffic đây rồi, mình gà bên affiliate đây, đang học từ từ:D

nghe warrent buffet nói chưa : "Khi người khác sợ hãi thì hãy tham lam và khi người khác tham lam thì hãy sợ hãi"
thiếm tham lam thoải mái, cơ mà dùng tiền recycle đập vào đây, thì mình tình nguyện tới tận nơi cắt trym đấy:rolleyes:

cao thủ traffic đây rồi, mình gà bên affiliate đây, đang học từ từ:D
hi. cao thủ đâu bác. e chủ yếu bên ytb thôi. còn matrix thì ít ngâm

tưởng traffic, có chiến bên accesstrade không, mình đang ngâm cứu cái đó, :D
ko bạn. tớ ko chơi kèm cái thèng này :d

Chào buổi sáng cả nhà! Thật lâu ko update... Thay đổi thì qá nhiều rồi.. thậm chí thay đổi cả nhg ng quản lý...
Tóm lược ngắn gọn thì tiền cũ vẫn chẳng có gì. Buồn. Nó vẫn chỉ chăm chút cho dòng tiền mới.. Chi tiết thì qá dài..ai vướng vấn đề nào cứ nhắn tin.. Tôi lười login thôi
Và đây cũng ko phải là lí do hn tôi login. Vào vấn đề chính...
Dành cho nhg anh em đã chơi WT từ nhg ngày xưa xửa xừa xưa, bị nó nuốt chán tiền rồi
Nếu hứng thú thì cân nhắc lỗi hiện tại
Lợi nhuận: Tất nhiên k phải 1,2 hay 5-10$.. thứ lợi nhuận đó bõ gì cái đã mất, chẳng bõ công đọc tin nữa.
Rủi ro: lock acc, tiền thì cũng chẳng nhất thiết phải deposit xu nào nên cũng chả sao
Time: chính xác thì khi các bạn đọc tin này, bên bảo mật đã có đc thông tin rồi. và time thì cũng tất nhiên là các bạn cũng trễ hơn nhóm cá nhân. Cũng giống khi lỗi trước đây thôi. Hên xui..
Áp dụng: Ko phải là rút tiền cũ ra mà chỉ dành Acc mới
Làm theo đúng các bước dưới, vì chúng tôi chưa đủ time test tất cả trường hợp ngoại lệ, chỉ tranh thủ cái j thì tranh thủ...time mà. Nên hãy làm đúng các bước...
Đăng ký Acc mới
http://bit.ly/DebitcoinGold
Sau đó send ID acc bạn đã đăng ký qua telegram cho nó nhanh...@DebitcoinGold
Vì tôi cũng ko treo nick tại đây và còn rất nhiều bước phải làm tiếp theo
Vừa làm vừa chạy time, vừa trade vừa kiếm ăn hàng ngày, nên ko treo nick hoặc trả lời cụt ngủn thì mong mọi ng thông cảm
Và đừng tham qá, hay thành kẻ cắp chuyên nghiệp, mà cũng chẳng kịp time mà tham qá đâu..Chỉ nên coi như ức chế với việc nó giam tiền thì xả. Đó cũng là lí do tôi ko nói cụ thể lợi nhuận, chỉ biết đủ để bạn bất ngờ...Việc còn lại là hên xui
Trò chơi ngắn thôi
Good luck

Nên cho nó yên nghỉ đi bác. Bác cứ đào nó lên làm gì?

Nên cho nó yên nghỉ đi bác. Bác cứ đào nó lên làm gì?
Hên xui ấy mà...Khi ngkh ko rút đc bằng cách này thì ngkia lại vẫn có thể rút bằng cách khác...trò chơi
50$ 1 lần/ 1 acc tiền tươi đó...ko phải bonus đâu.. chỉ là công đoạn mất time thôi
Uhm... Nhg đồng ý.. và vốn dĩ cũng chỉ share đến lúc này thôi..

Ai đã đầu tư đợt visa ăn 30%-45% vừa rồi thì nên cân nhắc lần cuối chuyển dịch vốn đi. Ăn vậy cũng đủ lâu r
Tất nhiên, chỉ là suy nghĩ cá nhân
Good luck cả nhà

Hên xui ấy mà...Khi ngkh ko rút đc bằng cách này thì ngkia lại vẫn có thể rút bằng cách khác...trò chơi
50$ 1 lần/ 1 acc tiền tươi đó...ko phải bonus đâu.. chỉ là công đoạn mất time thôi
Uhm... Nhg đồng ý.. và vốn dĩ cũng chỉ share đến lúc này thôi..
Và đây là kết quả của site sau khi sửa lỗi, lù lù chèn thêm 1 banner cảnh báo bắt buộc, nhìn có vẻ ko chuyên nghiệp lắm, nhg có lẽ là giải pháp kỹ thuật tạm thời trước mắt để ngăn chặn lỗi cho nó nhanh trước khi fix nó mượt mà hơn
http://prntscr.com/fozviz
Chỉ hơi đáng tiếc là lỗi rơi vào thời điểm ko thể dành quá nhiều thời gian...Thời điểm qa nóng của coin o_O và tất nhiên sau đó là hệ luỵ đến các site thôi thì cứ gọi theo khái niệm quỹ uỷ thác đầu tư đi:) wow..ethtrade d9...:( có site ngừng nhận đầu tư từ nhiều nước, có site 1 đi ko trở lại, có site hạn chế tiền, có site lại đàng hoàng chi trả lại tiền...chả biết đâu mà nói..Chưa thấy Mtgox.. với cú gục thằng tắp..thế là ok r .. lại nhớ cái tiền lệ mang tính hành chính nhà nước can thiệp vào các sàn, cấm rút usd, chuyển dịch vốn với cái tên rất lịch sự là thanh kiểm tra hoạt động giao dịch ngoại tê, hoạt động ngân hàng, chống các hành vi sai phạm xx...ak ak. Thậm chí bão chỉ là cái nhìn tổng thể, còn chi tiết ra thì có thằng giảm, lại có thằng tăng..
Được cái lại có quyết tâm lục lại cái máy cũ, dò lại cái pass của wallet btc từ hồi nảo hồi nao...:oops: đây là lần t2 dò lại, vẫn chẳng nhớ nổi hồi chó đó đặt cái pass quỷ j...wow..biết thế hồi xưa ráng tìm thì bây giờ đầu óc cũng ko lẫn lộn thêm 1 chồng pass nữa r...lần t1 tìm là cái hồi 1k thần thánh, hồi đó bitcointalk có 1 post của ông nào về việc lục cả rác để tìm lại cái laptop save wallet mà bạn khuyến mại thời đầu của btc.. đọc mà cứ nhớ.. cái lão đó tìm rồi sell bây giờ 2k 3k có tiếc ko?? Hahaha...
Thế nên... chả biết đâu mà nói... chúc cả nhà nửa năm còn lại vững vàng tinh thần và tiền bạc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom