Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

Mua bao nhiêu bán bấy nhiêu, chỉ khác bonus, tỷ giá, chu kỳ thời gian mua lại. Nó bắt chiếc chính sách giống kiểu từ ngày xưa của wtking .. hồi biến động năm ngoái ấy
50% bonus khi mua của nó cũng thế, được hiểu giống như phiên bản repo chứng khoán 1 cách đơn giản vậy.
Đó cũng là 1 định hướng của WTF được trao đổi sôi nổi trên các diễn đàn và cộng đồng hiện nay
Hiện giờ P2P vẫn đang đóng thì cũng chưa có cách nào bán debit phải không bác?

Chuẩn nè.
P2P đóng? ý bạn là sao? P2P kém thanh khoản cho người bán
Vâng. Ý em là thanh khoản như thế thì số phận của cái debit thật là..:(

Sorry các bác, lâu rồi em không cập nhật kịp tin tức WTF...

Acc em thế này các bác định giá giúp em được không ạ?

thằng này tóm lại scam chưa nhỉ :(., bán acc thì đc có mười mấy $ tiếc quá, ko bán thì để chả biết làm gì @@

có ai mua ko em chuyển acc đc ko nhỉ :D
Tính năng send heart nội bộ kèm mã code bảo vệ chỉ dành cho exchange
thằng này tóm lại scam chưa nhỉ :(., bán acc thì đc có mười mấy $ tiếc quá, ko bán thì để chả biết làm gì @@
Scam hay chưa thì chịu, delay thì hơn tháng rồi.
Giá càng lúc càng bèo, tốt nhất là ko nên sell, vì cũng chẳng bõ tiền
Còn nếu sell thì nhắn tin qa skype ở profile, hix dạo này ít có thông tin chính thức để up forum nên chỉ toàn trao đổi những thứ kiểu tin đồn vỉa hè lá cải cùng nhóm ở skype đó
Good luck

Tính năng send heart nội bộ kèm mã code bảo vệ chỉ dành cho exchange

Scam hay chưa thì chịu, delay thì hơn tháng rồi.
Giá càng lúc càng bèo, tốt nhất là ko nên sell, vì cũng chẳng bõ tiền
Còn nếu sell thì nhắn tin qa skype ở profile, hix dạo này ít có thông tin chính thức để up forum nên chỉ toàn trao đổi những thứ kiểu tin đồn vỉa hè lá cải cùng nhóm ở skype đó
Good luck
chắc là xong luôn rồi đó, thôi để làm kỷ niệm, biết đâu 10 năm nữa lại có bất ngờ :3

chắc là xong luôn rồi đó, thôi để làm kỷ niệm, biết đâu 10 năm nữa lại có bất ngờ :3
Ak. biết đâu 10 năm thì chẳng thà mong thằng WTF này được 1 góc của thằng cũng khởi nghiệp từ p2p là lending club đã niêm yết cổ phiếu trên sàn NY cuối năm 2014 cho rồi. Ka ka
Nếu bạn thích những thứ thông tin vỉa hè thì có thể tìm hiểu về nghiệp vụ repo, crowdfunding, hay những lệnh rút trực tiếp pending... đã được thảo luận rất nhiều ở các diễn đàn WTF
VD site WTF exchange trước khi add trên WTF thì cũng được bàn luận sôi nổi từ vỉa hè hay nhg trang lá cải đầy đường r/ Ak

Ak. biết đâu 10 năm thì chẳng thà mong thằng WTF này được 1 góc của thằng cũng khởi nghiệp từ p2p là lending club đã niêm yết cổ phiếu trên sàn NY cuối năm 2014 cho rồi. Ka ka
Nếu bạn thích những thứ thông tin vỉa hè thì có thể tìm hiểu về nghiệp vụ repo, crowdfunding, hay những lệnh rút trực tiếp pending... đã được thảo luận rất nhiều ở các diễn đàn WTF
VD site WTF exchange trước khi add trên WTF thì cũng được bàn luận sôi nổi từ vỉa hè hay nhg trang lá cải đầy đường r/ Ak
ok tks bạn :)

Đã có tin chính thức từ site về Quỹ bình ổn.
Nội dung thì ko khác nhiều so với bản nháp đã thảo luận trước đó trên group, nhg lần này thì site chính thức thông báo về việc sẽ sử dụng nó, tuy nhiên, chi tiết sử dụng thì còn phải gạch đầu dòng nhiều
Bạn có thể view trực tiép trên site
Good luck cả nhà

Đã có tin chính thức từ site về Quỹ bình ổn.
Nội dung thì ko khác nhiều so với bản nháp đã thảo luận trước đó trên group, nhg lần này thì site chính thức thông báo về việc sẽ sử dụng nó, tuy nhiên, chi tiết sử dụng thì còn phải gạch đầu dòng nhiều
Bạn có thể view trực tiép trên site
Good luck cả nhà
kiểu như sẽ có các gói cứu trợ hay trợ giá khi mà giá bị cao hay thấp bất thưòng á bác..?

kiểu như sẽ có các gói cứu trợ hay trợ giá khi mà giá bị cao hay thấp bất thưòng á bác..?
để hiểu cụ thể thì còn nhiều cái để nói lắm, vì thế mấy hôm trước nhóm trao đổi trên skype cũng tranh luận dữ dội.
Thôi thì cứ đọc tin đi, chi tiết ở tin tức cũng có đấy

0h site:
Đã có button transfer debit sang Quỹ bình ổn. Ai hứng thú thì xài
Note: tính năng mới nên cẩn thận lỗi khi sử dụng
Good luck

Dear, users and partners!

Today 04.11.2016 (GMT) 14:00is the opening of WTF SF

Hurry to reserve your DEBIT line - time is limited!!!☺

Tin t2 la happy birthday e Anna veu bu
Good luck

Announcements

Today's birthdays