Warning Webkiemtien24h 140 PM

gọi lên vcb kêu em nhận đc tiền vô chủ. là ok
Chắc bạn chưa gọi thử đúng không? Bạn thử làm 1 cuộc điện thoại lên bank, bảo là "tôi vừa nhận 1 khoản tiền vô chủ, tôi muốn chuyển trả. Vui lòng cho tôi biết STK và tên chủ tk để tôi chuyển trả" xem nhân viên tổng đài VCB họ trả lời bạn thế nào.

Chắc bạn chưa gọi thử đúng không? Bạn thử làm 1 cuộc điện thoại lên bank, bảo là "tôi vừa nhận 1 khoản tiền vô chủ, tôi muốn chuyển trả. Vui lòng cho tôi biết STK và tên chủ tk để tôi chuyển trả" xem nhân viên tổng đài VCB họ trả lời bạn thế nào.

mình mới hỏi bà chị bên VCB rồi, ngày xưa thì được nhưng từ tháng 6/2014 là phải ra bank check nha

Theo quan sát của em từ đầu đến giờ, và nhờ vào kiến thức từ gần 100 tập hoặt hình conan em luyện máy ngày nay. Em đưa ra nhận định đây là 1 vụ giết người.
Có lẽ chủ thớt quen với người gửi tiền, và khi chủ tài khoản đang thực hiện chuyển tiền, Chủ thớt phát hiện memo ghi sai từ đó nảy sinh ý đồ chiếm đoạt tài sản.
Ngay khi nạn nhân vừa chuyển tiền xong, hung thủ lợi dụng sơ hở đã giết nạn nhân bằng chuột or bàn phím gì đó . Sau đó hung thủ nhanh chóng phi tang xác, thừa cơ hội tài khoản bank còn đang login dc hung thủ đã nhanh chóng fake tài khoản chụp ngay 1 bức hình chứng tỏ giao dịch với EX. Có thể hung thủ đã chiếm đoạt máy tính của nạn nhân nên vẫn login yahoo dc. Còn bank thì không biết pass nên hung thủ không dám cho ex team. Sau khi gây án thì hung thủ dỡ chứng đòi lại tiền ..
Những tình tiết trên chứng tỏ nạn nhân đã tữ vong ngay tại chỗ ...
Em chỉ suy luận được như thế thôi các bác nghĩ sao ??

Theo quan sát của em từ đầu đến giờ, và nhờ vào kiến thức từ gần 100 tập hoặt hình conan em luyện máy ngày nay. Em đưa ra nhận định đây là 1 vụ giết người.
Có lẽ chủ thớt quen với người gửi tiền, và khi chủ tài khoản đang thực hiện chuyển tiền, Chủ thớt phát hiện memo ghi sai từ đó nảy sinh ý đồ chiếm đoạt tài sản.
Ngay khi nạn nhân vừa chuyển tiền xong, hung thủ lợi dụng sơ hở đã giết nạn nhân bằng chuột or bàn phím gì đó . Sau đó hung thủ nhanh chóng phi tang xác, thừa cơ hội tài khoản bank còn đang login dc hung thủ đã nhanh chóng fake tài khoản chụp ngay 1 bức hình chứng tỏ giao dịch với EX. Có thể hung thủ đã chiếm đoạt máy tính của nạn nhân nên vẫn login yahoo dc. Còn bank thì không biết pass nên hung thủ không dám cho ex team. Sau khi gây án thì hung thủ dỡ chứng đòi lại tiền ..
Những tình tiết trên chứng tỏ nạn nhân đã tữ vong ngay tại chỗ ...
Em chỉ suy luận được như thế thôi các bác nghĩ sao ??

Làm film đi bác.....quá hay

Bác @DarkLight không teamview mà refun cho nó em giận bác suốt đời:mad: thằng này không biết đúng hay sai gì bác làm đúng luật thì cứ giữ tiền.nó làm to vụ này ra uy tín bác lên đáng kể đấy:D

Coi như thớt mất 140$ r, xin lỗi chứ éo thể thông cảm cho thớt vụ này được :D

Bạn thớt tốt nhất nên cho bạn Darklight teamview đi bạn. Chỉ có mở sẵn tab cho người ta coi thôi thì có vấn đề gì đâu?
Ngay cả luật của diễn đàn cũng khó lòng giúp bạn vì mọi thứ quá mơ hồ.

Bây giờ tao *** thích cho nữa thì sao . tiền gửi có chứng từ rõ ràng ngày giờ rảnh hơi đâu đi report tới giờ tốn time thế . Tao đã gọi bank rồi , đang chờ ông đó gọi lên xác thực thôi mà chưa thấy gì .
ờ *** thích cho thì thôi *** cứ để tiền đấy, chờ xác minh

Thái độ của thớt bố cmn láo vãi lìn, Bác Darklight không tội gì phải rf cả. Cứ Rule mà làm, chuyển hết vào quỹ từ thiện MMO là hết bố cmn láo ngay ấy mà. :mad::mad::mad::D:D:D

Làm film đi bác.....quá hay
Em chỉ sợ sau máy ngày thì hung thủ sẽ phi tang hết chứng cứ thôi. Nhưng em tin các cấp chánh quyền sẽ vào cuộc đưa tội ác này ra ánh sáng trả lại công lý cho người bị hại. Nếu thớt đọc dc những dòng này của mình khuyên thớt nên đến CA tự thú sớm . Người ta sẽ có mức khoan hồng cho bác ! 1 phút nông nổi cả đời bốc shiiit thớt ạ.

thái độ thằng thread này tớ nói từ hôm qua rồi dm bố láo bản thân sai cứ làm như mình đúng .
Tui mà là ông ex tui reporf ngược đek cho team thì ra đảo tiền xung cmn vào quỷ MMO, dm thời gian ng ta làm việc chứ ko đâu mà bắt ngươi ta ra bank xin stk để rf, dm làm như cha người ta

dm tưởng reporf thế này Mod giúp lấy lại tiền thì nhầm to rồi, Mod trên này tuy có nhìu tên ko ra gì, chứ ko phải não phẳng ko đâu mà ngu đến cái mức chưa chứng minh gì chỉ có cái proof ảnh thế đoài lấy tiền thì mơ đi cưng ah .
Cái proof lìn đó thiếu gì cách fake :)

tóm lại ghi đúng memo là luật rồi.
ghi sai memo thì có thể đi kiện chỗ khác chứ ở 4rum này ko có quyền kiện cáo gì rồi.

Nhưng mà vẫn cho bạn trình bày. ok? còn trình bày mà cứ văng tục chửi bới thì thôi miễn.

ko thích teamview máy mình thì ra ngoài quán net, log cái tk bank cho người ta teamview là được. có sao đâu. có mã số OTP điện thoại chỉ mình mới có, ai làm gì được cái tk bank của bạn

Bây giờ tao *** thích cho nữa thì sao . tiền gửi có chứng từ rõ ràng ngày giờ rảnh hơi đâu đi report tới giờ tốn time thế . Tao đã gọi bank rồi , đang chờ ông đó gọi lên xác thực thôi mà chưa thấy gì .
nói thế thì ex *** trả đó làm gì nhau

dm tưởng reporf thế này Mod giúp lấy lại tiền thì nhầm to rồi, Mod trên này tuy có nhìu tên ko ra gì, chứ ko phải não phẳng ko đâu mà ngu đến cái mức chưa chứng minh gì chỉ có cái proof ảnh thế đoài lấy tiền thì mơ đi cưng ah .
Cái proof lìn đó thiếu gì cách fake :)
Vâng fake phải biết được ngày giờ giao dịch và số lệnh . Mà 2 cái này chỉ có 2 người biết thôi đó là người nhận và người gửi . Cứ chứng thực proof bên @DarkLight sẽ rõ hình này fake hay ko . Còn nếu nói đây không phải tiền của mình thì mình không rảnh mà lên đây nói nhảm đâu .
nói thế thì ex *** trả đó làm gì nhau
Mày ngon làm ex đi rồi *** trả cho tao . Nói được cái mồm thế =)) . Đóng bảo hiểm vào rồi tao sẽ gửi tiền cho mày. :))
Mình sẽ xem BQT giải quyết thế nào . Nếu không mình sẽ lên trình báo công an về sự việc này .
Đã up bằng chứng -> gọi lên tổng đài
Mong cậu @DarkLight gọi lên tổng đài và xác thực điều này . Mình đã gửi số hiệu nhân viên cho cậu rồi .
Mình đã hiểu vì sao cậu hold và không xác thực = hình ảnh . Dù đó là thật. Nhưng mình sẽ đợi bạn .

Vâng fake phải biết được ngày giờ giao dịch và số lệnh . Mà 2 cái này chỉ có 2 người biết thôi đó là người nhận và người gửi . Cứ chứng thực proof bên @DarkLight sẽ rõ hình này fake hay ko . Còn nếu nói đây không phải tiền của mình thì mình không rảnh mà lên đây nói nhảm đâu .

Mày ngon làm ex đi rồi *** trả cho tao . Nói được cái mồm thế =)) . Đóng bảo hiểm vào rồi tao sẽ gửi tiền cho mày. :))
Mình sẽ xem BQT giải quyết thế nào . Nếu không mình sẽ lên trình báo công an về sự việc này .
Mong cậu @DarkLight gọi lên tổng đài và xác thực điều này . Mình đã gửi số hiệu nhân viên cho cậu rồi .
Mình đã hiểu vì sao cậu hold và không xác thực = hình ảnh . Dù đó là thật. Nhưng mình sẽ đợi bạn .
up giùm.
nhưng thực sự thì..... mod cũng không giúp được bạn về chuyện này, bác có nhiều nghi vẫn ABC
gọi lên bank, bank cũng không giải quyết nhé,
còn muốn báo công an, tùy bác, nhưng báo thì mọi thứ vẫn lòi ra thôi, bác ex vẫn có thể yêu cầu check lại một lần nữa :D
túm lại, khả năng bác sát hại nạn hân rồi phi tang như bác @leenguyen69 nói là hơi bị cao đó nha :oops:

Hóng báo công an

Oh Đệt, thớt cũng cứng cựa quá nhỉ, ông Ex cứ theo rule mà làm....... Thích thì chiều, liều thì nhích :p:p:p

đù, zô thấy chửi nhau gạch đá loạn xà ngầu thôi em đi ra kẻo vỡ đầu :oops:

báo công an thì báo đi, ông EX đâu có soắn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week