Warning Webkiemtien24h 140 PM

hì hì! vấn đề bây giờ là tìm nạn nhân của vụ này thôi ,ABC thấy qua rõ , co cái vẹo gì đâu mà ko dám cho Teamview ,mở sẵn cái bank mở cái GD ra ngta view check là xong có đụng chạm gì nhiều đâu mà vòng vo này nọ .

Éo hiểu thớt nghĩ j, có thể máy của thớt có những thứ bí mật ko thể cho teamview đi, thì thớt cũng có thể ra quán net msf

Bác chủ thớt cho bác ấy xem cái, cũng không khó khăn đâu.

1. Download: http://www.teamviewer.com/vi/download/windows.aspx

2. Chọn không cài đặt: http://i.imgur.com/9zvrvYP.png

3. Chọn Meeting: http://i.imgur.com/qFvzwss.png (Meeting ID: Tạo ra một dãy số bất kỳ giống như m14-323-66)

4. Sau khi hoàn thành những bước trên nhấn vào Join meeting và đưa dãy số Meeting ID cho họ vào xem.

PS: Dùng Meeting ID này người khác không có quyền truy cập và kiểm soát máy tính của bạn. Mọi chi tiết và thao tác chỉ bạn làm cho người khác nhìn mà thôi.

Cuối cùng: Chúc 2 bác nhanh chóng giải quyết ổn thỏa mọi việc.

Last edited:
PTS còn có cơ hội bik là fake hay ko chứ tụi nó F12 thánh có mắt thần cũng ko bik là fake hay k nhé :D
F12 fake dễ ặc mà thớt cứ làm quá cho 10tr :D

chủ topic này hình như đang có gì che dấu ấy nhỉ? Cái việc ghi Note ko đúng với quy định của seller là đã phạm luật rồi, giờ teamview cũng ko là sao ta !? Mờ ám quá...

còn exchange @DarkLight mình scam đoan ko scam đâu nhé, gd vs cậu ấy hơi bị nhiều rồi. Đúng rule là send PM/WMZ/BTC liền à

Nghịch cái :D
11130614_412406515586495_1805678902_n-jpg.50104
Thôi thì cũng gửi bạn 1 cái để bạn biết trời cao đất dày. Mình không mong, và cũng không muốn lấy của bạn 10tr. Chỉ mong bạn hiểu vì sao mình không chấp nhận xác minh qua hình chụp.

P/s: cái này mình chụp từ bank của mình và fake để chứng minh với chủ topic thôi nhé.
Ý mình ở đây là nếu mình giao dịch với 1 người khác . Bạn vui lòng fake giúp mình với từ ngày giờ tới số chứng từ giao dịch với nha .
@DarkLight Chiều mình đã ra ngoài để chấp nhận teamview bạn đã không reply mình cho dù buzz và để lại mess thế nào . Cho dù lúc đó cậu onl có @hungtai1900 làm chứng lúc đo cậu có onl . Mình nhờ mod này teamview nhưng mod này nói phải cậu teamview thì mới được . Và có cả @cuipap1984 nữa . Mình đã chấp nhận bỏ thời gian để ra ngoài teamview cho cậu nhưng cậu lại bắt mình chờ ??? .

Ý mình ở đây là nếu mình giao dịch với 1 người khác . Bạn vui lòng fake giúp mình với từ ngày giờ tới số chứng từ giao dịch với nha .
@DarkLight Chiều mình đã ra ngoài để chấp nhận teamview bạn đã không reply mình cho dù buzz và để lại mess thế nào . Cho dù lúc đó cậu onl có @hungtai1900 làm chứng lúc đo cậu có onl . Mình nhờ mod này teamview nhưng mod này nói phải cậu teamview thì mới được . Và có cả @cuipap1984 nữa . Mình đã chấp nhận bỏ thời gian để ra ngoài teamview cho cậu nhưng cậu lại bắt mình chờ ??? .
đơn giản mà bạn :) kếu ng kia send cho bạn tấm hình xong :D

Mình đã chấp nhận bỏ thời gian để ra ngoài teamview cho cậu nhưng cậu lại bắt mình chờ ??? . Ối má ơi @@ . Làm sai lòi cmn mắt ra , người ta refund cho mà làm giọng như bố thí , như ng ta nợ cậu @@

Mình đã chấp nhận bỏ thời gian để ra ngoài teamview cho cậu nhưng cậu lại bắt mình chờ ??? . Ối má ơi @@ . Làm sai lòi cmn mắt ra , người ta refund cho mà làm giọng như bố thí , như ng ta nợ cậu @@
Mình xem proof nói chuyện giữa bạn mình và Darklight giao dịch vào ngày 1/4/2015 không có ghi rõ để memo thế nào .

đơn giản mà bạn :) kếu ng kia send cho bạn tấm hình xong :D
Cái này thì giờ mình đã out và đi ngủ không có thời gian để lên đây và tranh chấp .
Vì việc mình rất bận . vừa thời gian học vừa thời gian làm nên ra ngoài là 1 chuyện hơi khó .

Mình xem proof nói chuyện giữa bạn mình và Darklight giao dịch vào ngày 1/4/2015 không có ghi rõ để memo thế nào .

Cái này thì giờ mình đã out và đi ngủ không có thời gian để lên đây và tranh chấp .
Vì việc mình rất bận . vừa thời gian học vừa thời gian làm nên ra ngoài là 1 chuyện hơi khó .
mình thấy tự bạn làm khó bạn thôi cho lão ta team cái xong cứ thích tự làm khó mình :D

Teamview xem số điện thoại OTP cậu chịu ko . Coi xong thì @DarkLight sẽ gọi cho số OTP đó để xác nhận . Như vậy là chắc ăn nhất

Có thể thấy sau khi gửi tiền mới nói chuyển đúng nội dung . . Có lẽ lúc đó bạn tớ gấp gáp qua không đem log chat cũ ra xem . Nên ghi sai memo là có thể

Mình cũng xin chốt hạ 1 câu . Từ bây giờ sẽ không có chuyện chấp nhận teamview lần thứ 2 . Lần thứ 1 đã hạ mình lắm rồi và không có kết quả . Online và không chịu teamview .
@DarkLight Bạn nói gọi cho bank thì mình đã gọi rồi đấy . Đã đọc số hiệu cho cậu . Giờ không chịu nữa sao ? . Xác minh qua bank rồi còn gì Cậu yêu cầu tôi làm giờ tôi làm rồi đấy kết quả ra sao ?

Có thể thấy sau khi gửi tiền mới nói chuyển đúng nội dung . . Có lẽ lúc đó bạn tớ gấp gáp qua không đem log chat cũ ra xem . Nên ghi sai memo là có thể

Đã bảo rồi . mày cho ông ex teamview đi . rồi ổng coi số điện thoại OTP . Sau đó m nhận được tiền . Chứ giờ m có show cái l gì cũng đéo có thằng nào tin mày đâu

Mình cũng xin chốt hạ 1 câu . Từ bây giờ sẽ không có chuyện chấp nhận teamview lần thứ 2 . Lần thứ 1 đã hạ mình lắm rồi và không có kết quả . Online và không chịu teamview .
@DarkLight Bạn nói gọi cho bank thì mình đã gọi rồi đấy . Đã đọc số hiệu cho cậu . Giờ không chịu nữa sao ? . Xác minh qua bank rồi còn gì Cậu yêu cầu tôi làm giờ tôi làm rồi đấy kết quả ra sao ?

vấn đề là cậu dc nhận đủ tiền refund chưa ?

Đã bảo rồi . mày cho ông ex teamview đi . rồi ổng coi số điện thoại OTP . Sau đó m nhận được tiền . Chứ giờ m có show cái l gì cũng đéo có thằng nào tin mày đâu
Bây giờ tao *** thích cho nữa thì sao . tiền gửi có chứng từ rõ ràng ngày giờ rảnh hơi đâu đi report tới giờ tốn time thế . Tao đã gọi bank rồi , đang chờ ông đó gọi lên xác thực thôi mà chưa thấy gì .

Đây bạn, theo yêu cầu của bạn. chuẩn từng thông tin như giao dịch. Đừng nói mình log vào acc của bạn kia rồi chụp proof này nhé.
Việc mình không reply bạn không phải vì mình không muốn teamview. Có thể lúc đó mình bận việc tại công ty. Cũng có thể yahoo lỗi. Nếu bạn có thiện ý để mình teamview, sao không cho mình 1 cuộc điện thoại nhỉ?

P/s: Đây là proof fake, chỉ dùng để chứng minh cho chủ thớt biết thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week