Vừa login HMA trên vps dính suspended acc hma luôn :((

yeuay

Senior
Reactions
72
MR
0.000
huhu các bác vào chửi em ngu đi.
Vấn chiến hàng ngày trên lap.
Vì tham nên chơi trên vps nữa, vừa login phát sus cmn acc hma 6 tháng của em luôn rồi :((
Giờ có thể pm support nó giải trình và xin mở lại không ạ?
Trời ơi :((

huhu các bác vào chửi em ngu đi.
Vấn chiến hàng ngày trên lap.
Vì tham nên chơi trên vps nữa, vừa login phát sus cmn acc hma 6 tháng của em luôn rồi :((
Giờ có thể pm support nó giải trình và xin mở lại không ạ?
Trời ơi :((

Hỏi cái thằng sell, nó có sell cho ai nữa ko? Chứ rules HMA cho connect 2 máy được mà, nhưng time cách nhau 5'.

Hỏi cái thằng sell, nó có sell cho ai nữa ko? Chứ rules HMA cho connect 2 máy được mà, nhưng time cách nhau 5'.
Em tự reg chứ có mua của ai đâu.
Thế thôi xong. Lap đang chiến và bật vps lên chiến luôn

Em tự reg chứ có mua của ai đâu.
Thế thôi xong. Lap đang chiến và bật vps lên chiến luôn
Thử conntact nó đi, khóc nhiều vào, rồi nó mở lại cho. Thường thì nó gửi mail cảnh bảo 3 lần mới suspend mà.

Thử conntact nó đi, khóc nhiều vào, rồi nó mở lại cho. Thường thì nó gửi mail cảnh bảo 3 lần mới suspend mà.
Khổ cái mail domain die, em lười không vào đổi mail. Chắc nó cảnh báo nhưng không nhận đcl

Chết rồi, ở lap em còn bật 4 cái máy ảo lên. Mỗi máy ảo đều chạy hma. Thế có là vi phạm quy định của nó không ạ?

Chết rồi, ở lap em còn bật 4 cái máy ảo lên. Mỗi máy ảo đều chạy hma. Thế có là vi phạm quy định của nó không ạ?
vãi đạn, 4 máy ảo chạy cùng lúc hma là die cmnr :D trước mình vừa chạy hma trên pc vừa trên vps , chạy liên tục chả sao :D

Ặc. Trc đây em chạy suốt chả vấn đề gì.
Hum nay cài trên vps, login phát nó báo sus acc luôn :((
Chắc cùng IP nên nó ko check ra. Giờ thêm con VPS nên nó check luôn thể.
Tham lắm cơ. Muốn ăn nhiều thì bỏ ra thêm $5 mà mua thêm 1 con.haha

chơi trên đầu nó thế thì sao nó mở lại cho thím được...

1 acc HMA có thể chạy 1 lúc trên vài nghìn VPS hay PC bình thường không vấn đề gì cả...Miễn sao.

Trong vòng 5 phút có không quá 3 lần change IP(nó tính số lượng kết nối/acc trong interval 5 phút), 2 lần change IP không quá 2 phút là được.

Trước mình chơi app android 6 máy, lead 1 loạt chẳng vấn đề gì, lâu thật là lâu mới gặp 1 email cảnh báo vì có lúc gặp IP bad quá nó ko đạt yêu cầu nên phải change lại hoặc vừa mới rớt mạng.
P/s 1 lượt lead off trên app lâu lắm nhé (tầm 20 phút). Lead 1 lần gần 15 con off nên thời gian change ip lâu nên vẫn đảm bảo rules của nó.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,765
Latest member
tuayen214
Back
Top Bottom