• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event VPS- Ăn mừng PayPal bị hack!

Status
Not open for further replies.
Đã Quay Số Xong!
Giải Nhất: 8
Giải Nhì: 75

ặc, phải quay video nữa à mod? Mình xin lỗi, lần đầu làm event nên không biết :( giờ có cách nào để khắc phục không?

làm theo rule thôi bạn, vi phạm lần đầu:
Trao giải gấp đôi ví dụ 1 vps thành 2 vps tổ chức lại event hoặc quay random có video ,người đầu tiên trúng giải vẫn nhận được giải và trao tiếp 1 giải khác cho người thứ 2

Bạn quay random 1 lần nữa với giải thưởng tương tự cho người khác và có video random tại topic này (vẫn phải trao giải cho đợt trước). 24h để bạn thực hiện.

làm theo rule thôi bạn, vi phạm lần đầu:

Bạn quay random 1 lần nữa với giải thưởng tương tự cho người khác và có video random tại topic này (vẫn phải trao giải cho đợt trước). 24h để bạn thực hiện.
Mod có thể cho mình tới chiều mai? :( Giờ tới trưa mai mình bận không có thời gian, mình còn phải tìm hiểu cách quay màn hình nữa

Mod có thể cho mình tới chiều mai? :( Giờ tới trưa mai mình bận không có thời gian, mình còn phải tìm hiểu cách quay màn hình nữa
ui, quay màn hình có gì khó đâu mà tìm hiểu @_@ chỉ cần dow thằng camta về bấm nút quay, quẳng lên youtube - done

ok cho bạn đến 0h ngày 31/01
Còn việc quay video chỉ cần search google là ra ngay thôi ko có gì khó đâu.

ok cho bạn đến 0h ngày 31/01
Còn việc quay video chỉ cần search google là ra ngay thôi ko có gì khó đâu.
Mình hỏi là: ví dụ mình quay random dùm bạn ấy ( có video, thớt cũng đồng ý ) vậy video đó có được chấp nhận ko mod :'(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom