Với tôi PTU là một nghề, còn bạn thì sao?

theo em thì PTU chỉ là 1 ngành còn MMO mới là nghề :D
nếu xác định kiếm tiền online lâu dài thì có nhiều cách mà.
đâu phải cắm đầu làm thằng kỹ sư quèn...lương 5->6t nhỉ :-s

xin cái yh Bác em hoc hỏi vs nào :D

mariaOzawa tái sinh rùi à :binhsua07: còn sang VN kiếm chác nữa chứ

PTU nó PR rất mạnh cho chủ thớt, giúp chủ thớt có cơ nghiệp vững mạnh vậy mà còn băn khoăn nó có phải là 1 nghề ko nữa :binhsua35:

Ơ thế hóa ra là mariaOzawa tái sinh vào chủ thớt à ! Thầy nào thấy cái ID sặc mùi XXX. Chủ thớt thấy mảnh đất hình chữ S này màu mỡ ko nhỉ ? :binhsua01:

Nghe` tay trái thoai..kiếm thêm có đông ra đồng vào thời sinh viên :D nhưng h` cũng móm quá :D

Không biết có phải là nghề không mà 1 thằng desinger ko vốn liếng như mình bị mấy thằng sếp Việt Kiều có c.ty ở US bóc lột sức lao động đến xương và tủy ... cái quần què gì cũng đòi hỏi pro mà lương thì lên từng đồng ... mình mạnh dạn bỏ luôn mức lương $300 tập trung mở site riêng chiến PTU được hơn 2 tháng ... và kết quả là thu nhập 1 tháng gấp 3 lần lương design quèn rùi mặc dù dạo này bão giật cấp 12 nhưng do chọn đúng host mà chơi nên ko lung lay là mấy ... cho dù có móm đi nữa thì mình cũng ko hối hận đâu khakha :binhsua79:

Đó là những bộ film nó đóng lúc chưa bị long vương lấy về làm vợ đó bạn ...

Chủ thớt chắc bờ rào PTU

oi thần tượng của ta :m066:

theo em thì PTU chỉ là 1 ngành còn MMO mới là nghề :D
nếu xác định kiếm tiền online lâu dài thì có nhiều cách mà.
đâu phải cắm đầu làm thằng kỹ sư quèn...lương 5->6t nhỉ :-s
Thích câu của bác này MMO là 1 nghề mình làm theo đủ thứ trong đó k riêng gì PTU :binhsua90:

Cần nhận 1 sự phụ chiến JAV có ai nhận e vs nào...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week