Vợ bắt bỏ MU, các bác cứu e???

zzmerino

Banned
Reactions
6
MR
0.000
"Em là con nghiện MU từ thủa nó mới xuất hiện ở VN. Từ hồi học cấp 2, e toàn trốn học đi chơi với hội bạn , cày kéo lv , kiếm đồ khủng , rất phê. Cái game MU nó đi với em từ hồi đó đến bây giờ khiến không có cái game nào khác có thể chiếm được vị trí số 1 trong tâm trí của e.
Cuộc sống , niềm vui nỗi buồn của em luôn song hành với những trải nghiệm trong game , khi vui sướng tột cùng kiếm được hàng khủng , khi bực tức điên tiết vì bị bọn nó ks. Nhiều khi nghĩ làm sao mà mình có thể sống thiếu cái game tuyệt với này cơ chứ .
Ấy vậy mà từ khi bắt đầu quen con vợ của em , em đã rơi vào tình trạng khổ sợ , chán nản. Tình hình gấu nhà e nó bắt e bỏ chơi game vì e toàn lỡ hẹn trốn ở nhà chơi thui. Nhiều lúc nó giận em 2 tuần vì không mua quà sinh nhật cho nó mà bỏ tiền vào mua đồ trong game. Nó bảo e mà k bỏ MU thì ""từ nay đường ai nấy đi"". Bó tay toàn tập nó chơi khó em thật đấy .
Mà e thì muốn cả MU cả vợ cơ làm thế nào bây h, em mất ngủ mấy ngày để nghĩ cách làm sao cho nó toàn vẹn cả 2 bên nhưng khó quá. Bác nào có cao kiến giúp em thoát được hoàn cảnh này em vô vàn cảm tạ

Thôi bạn bỏ MU đi rồi sẽ bỏ được luôn cả cái chữ ký đi :binhsua146:
Không bỏ MU chắc còn phải quay tay dài :binhsua164:

chắc vợ bác chưa biết chơi MU rồi. bác nên tạo cho vợ bác 1acc rồi 2 vc cùng nhau đi bờ lút với đê vin... như thế sẽ hạnh phúc hơn

Ke ke game MU là thể loại game dành cho dân FA bác có gẹ rồi thì làm sao mà chơi được chứ . Em khuyên bác bỏ con gấu đi chơi với a e cho nó nhiệt

MU có gì mà mê từ nhỏ đến có vợ ghê vậy nhỉ ??? võ lâm, kiếm thế thì còn hợp lý chứ chưa thấy ông nào chơi mu lâu vậy cả.

:binhsua157: mu nào ngon hơn thì ôm mu đó mà chơi

Mình có một cách giải quyết giúp bạn đây : chơi game trên mobile xem biết đâu vừa đi chơi với gấu mà vẫn chơi được đấy

trước đây mình cũng giống bạn , bạn gái mình bắt mình phải lựa chọn giữa thuốc lá và bạn gái , sau 1 hồi suy nghĩ thì mình chia tay bạn gái mất rồi :m108:

"Em là con nghiện MU từ thủa nó mới xuất hiện ở VN. Từ hồi học cấp 2, e toàn trốn học đi chơi với hội bạn , cày kéo lv , kiếm đồ khủng , rất phê. Cái game MU nó đi với em từ hồi đó đến bây giờ khiến không có cái game nào khác có thể chiếm được vị trí số 1 trong tâm trí của e.
Cuộc sống , niềm vui nỗi buồn của em luôn song hành với những trải nghiệm trong game , khi vui sướng tột cùng kiếm được hàng khủng , khi bực tức điên tiết vì bị bọn nó ks. Nhiều khi nghĩ làm sao mà mình có thể sống thiếu cái game tuyệt với này cơ chứ .
Ấy vậy mà từ khi bắt đầu quen con vợ của em , em đã rơi vào tình trạng khổ sợ , chán nản. Tình hình gấu nhà e nó bắt e bỏ chơi game vì e toàn lỡ hẹn trốn ở nhà chơi thui. Nhiều lúc nó giận em 2 tuần vì không mua quà sinh nhật cho nó mà bỏ tiền vào mua đồ trong game. Nó bảo e mà k bỏ MU thì ""từ nay đường ai nấy đi"". Bó tay toàn tập nó chơi khó em thật đấy .
Mà e thì muốn cả MU cả vợ cơ làm thế nào bây h, em mất ngủ mấy ngày để nghĩ cách làm sao cho nó toàn vẹn cả 2 bên nhưng khó quá. Bác nào có cao kiến giúp em thoát được hoàn cảnh này em vô vàn cảm tạ

Nếu là người lớn thì nên suy nghỉ lớn tí, đừng suy nghỉ trẻ con thế, được voi đòi 2 bà trưng........

Chơi game ko xấu nhưng bạn phải biết tự cân = giữa ảo và thực :) Mình trước đây cũng đắm đuối cái món game online này lắm nhưng mình vẫn biết đâu là ảo và đâu là cuộc sống thật,tuy cũng mất khá nhiều thời gian và tiền bạc vào nó nhưng mình cũng ko tiếc vì qua đó mình quen đc rất nhiều bạn tốt ở rất nhiều nơi ,trong nước có mà nước ngoài cũng có .Sau khi cái game mình chơi nó close thì từ đó đến nay mình cũng nghỉ hẳn món game luôn :D Theo cá nhân mình thì bạn nên ưu tiên cho Gấu thì tốt hơn ,dù sao người thật vẫn tốt hơn là người ảo

Mình có một cách giải quyết giúp bạn đây : chơi game trên mobile xem biết đâu vừa đi chơi với gấu mà vẫn chơi được đấy

Nó thích chơi game MU cơ mà mày , bảo nó chơi một cái game khác lại còn trên điện thoại liệu nó có thích bằng lúc chơi MU không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom