VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Có vần đề này mình muốn hỏi mọi người là các bạn dùng tool đến ver này đã thẩy tạm ổn chưa ( nghĩa là còn 1 số lỗi nào đó, click ad bị popup, tool thỉnh thoảng đơ nhưng nói chung là vẫn dùng tốt và sử dụng được hàng ngày). Nếu thấy ổn rồi thì mình xin tạm dừng phát triển tool để tập trung vào nghiên cứu một số cái để tối ưu hóa tool, cộng với một số kế hoạch xung quanh cái tool này như là load job server ...

sao dạo này mình kick reload ad khi đã kick ko thấy nó reset về main như trước để mình kick lại ad google khác nữa nhỉ
vì đang gặp vấn đề ad google kick ko đủ @@

Ko biết LR bị sao mà mình chuyển tiền ko đc,tới bước cuối preview là nó chuyển qua như thế này,có ai biết bị j ko vậy 1.PNG

e lam ref

bác nào có list job share cho e, e làm ref của bác

khi chuẩn bị giải phóng, đa số các job đang làm không có báo cáo, hết time là tắt hết tab. các job này được đưa vào mục Không load đủ ads

theo mình tool đơ đa phần những nv click other ads, những site này hay gắn những banner,site aldult, và ads của mấy thằng other càng lạ càng ra những site có cript, máy mình core2 ram 2gb chạy 3.6 vẫn thấy ổn, bác pokervn nếu có thay đổi thì thêm chức năng move vị trí job trong list để sắp xếp những job load ít tab với nhiều tab xen kẽ cách xa nhau thì khi chạy nó đỡ load nhiều 1 lúc hơn :)

Mình thắc mắc cái là như trong báo cáo thì tổng job là 197 mà tổng những thứ ở dưới lại không đủ 197? Mất đâu hơn 50 job

Ver 3.6 chỉ có chức năng mở 1 link takru/wmlink/people rồi mở tab mới trên link đó thôi à mọi ng.. Một số thằng nó yêu cầu click 3 link takru khác nhau chứ ko phải là click 1 link rồi mở 3tab thì sao nhỉ :( :(

xác nhận gần đây sao mình làm nhiều job kick ko đủ ads hoài hà
làm gần 20 job ko đủ phải chạy lại 4 5 lần mới dc hu hu

Lên 3.6 tình trạng search error với load không đủ ad tăng trở lại. Chạy lại 3, 4 lần vẫn k hết :binhsua09:

mình vào check IP & user agent nó báo thế này là sao nhỉ ! IP vn máy nhà mình mà
Black list Yes
(IP ranges which should not be delivering unauthenticated SMTP)
(Illegal 3rd party exploits, including proxies, worms and trojan)
Proxy No

Đây là cấu hình máy mình !! intel Ị 3470 Ram 4gb card 1gb !! chạy 7 task chiếm 70% ram !! HDH WIndow 7 64bit !!

mình nghĩ đã chạy tool nên xài win xp và thấy vừa đẹp vừa ngon la xp3
máy mình 2.6ghz ram có 2gb mua mới cả bộ máy lẫn màn hình LCD có 4tr500k thôi chạy 8 task và xem film binh thường nhé
xài win 7 ,8 mới mở lên đã chiếm 30% ram rồi ...

có ai thử xài lại ver 3.4 3.5 xem có đỡ hơn tình trạng load ads ko đủ xem sao với nào

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back