VN Auto Job Ver Final 3.0 - Auto SeoSprint - Dùng và cảm nhận

Bác có cách nào khắc phục không .Máy mình thì ram 1gb chạy được 5 task khi không có hình ảnh . Nhưng toàn bị lỗi nhập captcha mà k thấy cái gì cả :(

Bác có cách nào khắc phục không .Máy mình thì ram 1gb chạy được 5 task khi không có hình ảnh . Nhưng toàn bị lỗi nhập captcha mà k thấy cái gì cả :(
kakak, cuối cùng cũng có người Ram 1GB giống mình!@@
- bật load ảnh, bấm reload main web!

ID: 1717678 mình đăng kí trail soft Seo .thanks :binhsua07:

tool lỗi hay gì vậy vừa active 1 tháng đc 1 hôm thì nó báo ID đã hết ngày sử dụng tự động thoát tool luôn hix

Thớt ơi, cho hỏi nè , thớt có thể cải thiện tool để tool làm đc những job Youtube hay những dạng trang wed khác mà nó yêu cầu ko, đa số mình thấy những job đó thường 1rup, hoặc gần bằng, mà bỏ đi thì uổng..Tại mình làm ref người khác, mà 166 job mà hoàn thành đc tầm 20 -30 job, đa số hết tiền hơn 1 nữa rồi, nãn qá.. mình tự vào mò làm list job mới, mà thấy liên quan mấy trang ngoài google vs yandex lại bỏ thì uổng qá... :binhsua09:

Thớt ơi, cho hỏi nè , thớt có thể cải thiện tool để tool làm đc những job Youtube hay những dạng trang wed khác mà nó yêu cầu ko, đa số mình thấy những job đó thường 1rup, hoặc gần bằng, mà bỏ đi thì uổng..Tại mình làm ref người khác, mà 166 job mà hoàn thành đc tầm 20 -30 job, đa số hết tiền hơn 1 nữa rồi, nãn qá.. mình tự vào mò làm list job mới, mà thấy liên quan mấy trang ngoài google vs yandex lại bỏ thì uổng qá... :binhsua09:
cùng ý kiến với bác này, có những job vào trang docka.net rồi nhập dãy số gì đó, ra 1 trang mới rồi click vào link tới site thằng chủ job, những job này toàn 1 rub thơm lắm nhưng không nhập vào tool được. :D

Chức năng Reload Main hình như ko reload dc GA thì phải ,ko thấy nó đổi link GA gì cả ,có ai bị tình trạng này ko nhĩ

Ver 3.5

Các tính năng mới

_ Chạy từ 1 - 10 task

Để chạy được từ 1 - 10 task tùy theo yêu cầu, bạn vào Config Tool như trong hình, chọn số task muốn chạy. Mặc định tool sẽ chạy 5 task như bản 3.4. Để chạy được 10 task thì yêu cầu cấu hình như sau

Yêu cầu cấu hình: Ram tối thiểu 1.5 GB Chip 2.2 trở lên
Yêu cầu đề nghị: Ram 2GB Chip 2.2 trở lên
Chạy mượt trên Ram 3GB Chip 2.2 trở lên

Nếu các bạn chạy 10 task thì trong quá trình chạy không nên làm việc khác, và hạn chế chuyển tab trong tool

_ Tùy chọn tự động lưu black list job hoặc không

Các bạn vào Config Tool check hoặc bỏ check ở lưu Black List Job

_ Tùy chọn bật/ tắt âm thanh khi cần click Ad hoặc khi đã hoàn thành nhiệm vụ

_ Fix các lỗi còn tồn tại ở 3.4

_ Tự động giải phóng dữ liệu sau khoảng thời gian do mình yêu cầu

Tự động giải phóng dữ liệu là tiện ích mới nhằm tránh quá tải khi sử dụng phần mềm. Máy cấu hình càng cao thì để thời gian tự động giải phóng dữ liệu càng lâu, mặc định là 15 phút.

Khi phần mềm ở trạng thái đang giải phóng dữ liệu thì tool sẽ tạm ngừng hoạt động, các task đang thực hiện sẽ được thực hiện nốt cho tới khi không còn task nào đang chạy, tool sẽ giải phóng dữ liệu và tiền hành chạy tiếp

Thời gian giải phóng dữ liệu nên cấu hình như sau

Ram 1.5 GB: 15 phút
Ram 2 GB: 20 phút
Ram 3 GB: 30 phút
Ram 4 GB trở lên: 1 tiếng hoặc lâu hơn

Chú ý: 3.5 là version đầu tiên chạy 10 task nên có thể có lỗi phát sinh. Trong quá trình sử dụng mình sẽ fix dần

Last edited by a moderator:
Ip là mặc định tool sẽ tự lấy r nộp kèm khi báo cáo
Hay mỗi lần change ip sẽ phải vào đổi @@

Ip là mặc định tool sẽ tự lấy r nộp kèm khi báo cáo
Hay mỗi lần change ip sẽ phải vào đổi @@

IP là tool sẽ tự động lấy và tự động nộp kèm khi báo cáo

- - - Updated - - -

Chức năng Reload Main hình như ko reload dc GA thì phải ,ko thấy nó đổi link GA gì cả ,có ai bị tình trạng này ko nhĩ

Reload Main Web thì Main Web sẽ được reload lại, nhưng không đảm bảo rằng GA sẽ thay đổi, vì hầu hết 1 trang rất ít thay đổi các link GA trên trang đó. Phải reload nhiều thì mới có

Các bạn chú ý hộ mình

Bản 10 task vẫn sử dụng ID của bản 5 task và không phải trả thêm bất kì khoản phí nào để sử dụng. Tuy nhiên từ sau bản 3.5 trở đi, sẽ không còn khuyến mại mua 5 ID tính tiền 4 nữa. Nghĩa là giá 1 ID là 1.5$ với Seo và 0.8$ với Vip và mua bao nhiêu ID thì tính tiền bấy nhiêu. Những bạn nào đã được khuyến mại từ tháng 2 thì vẫn được sử dụng bình thường.

Bảng báo giá này bắt đầu có hiệu lực từ ngày mai, chủ nhật ngày 03/03/2013

Edited.............................

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week