VN Auto Job Ver 2.0 - Tự động làm nhiệm vụ SeoSprint - Nhanh hơn - Mượt hơn - Chính xác hơn

suzuki9690

Junior
Reactions
78
MR
0.000
sao minh thấy cái dns của mình thay đổi liên tuc vậy mọi nguoi. dns 74.125.191.xxx .
minh đã chỉnh dùng dns 8.8.8.8 rồi mà:binhsua04: ai giả thích giùm mh với.hjx

hjx làm cái list job khoai vãi , làm được 30 cái thì 10 cái không thấy site , 3 cái không thấy takru hix để làm được 1 list 100 mà hoàn thành đủ 100 đúng là 0.5$ mua được =))

100jb = 1$ nhỉ:binhsua10:
không ổn cậu à ! 100job x trung bình 1job 0.50rup = 50 rup , 50 rup được hơn 1 $ mà cậu xơi 1$ thì tiền tool và công sức người ta ngồi máy tính nữa :)) .
P/S : tool chạy tốt nhưng có điều 1 số GA bằng hình ảnh rất khó click vào .thỉnh thoảng bị close . theo mình thì bác thớt tổng hợp luôn cho anh em list job và lấy tiền tool cao hơn 1 chút . hj

không ổn cậu à ! 100job x trung bình 1job 0.50rup = 50 rup , 50 rup được hơn 1 $ mà cậu xơi 1$ thì tiền tool và công sức người ta ngồi máy tính nữa :)) .
P/S : tool chạy tốt nhưng có điều 1 số GA bằng hình ảnh rất khó click vào .thỉnh thoảng bị close . theo mình thì bác thớt tổng hợp luôn cho anh em list job và lấy tiền tool cao hơn 1 chút . hj

2$ vậy, add tốt có bonus:binhsua04:

tb2tb

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
chạy thử mấy cái job trong tool chỉ dc có 1 job, còn lại là time out với job hết tiền! hehe
tạo list job US với VN rồi share đi ae ơi!
:binhsua21::binhsua23:

chuhungls

Senior
Reactions
133
MR
0.000
ai có list job VN của tool khác share đi để mình add vào tool này :D
-------------
góp ý: lúc add job nên check job trùng ngay sau khi paste link job

Last edited by a moderator:

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
ai có list job VN của tool khác share đi để mình add vào tool này :D
-------------
góp ý: lúc add job nên check job trùng ngay sau khi paste link job

Thấy có nhiều bác xin job kiểu khơi khơi thế này nhỉ, xin lỗi nhưng mà em thấy buồn cười quá ạ
Các bác có biết tìm job nó mệt thế nào không mà đòi người ta share không vậy? Như mình đây để được làm ref + share list đều đều mà phải năn nỉ mãi mới được đấy ạ, các bác xin kiểu này đến tết năm sau chưa chắc đã có

Thấy có nhiều bác xin job kiểu khơi khơi thế này nhỉ, xin lỗi nhưng mà em thấy buồn cười quá ạ
Các bác có biết tìm job nó mệt thế nào không mà đòi người ta share không vậy? Như mình đây để được làm ref + share list đều đều mà phải năn nỉ mãi mới được đấy ạ, các bác xin kiểu này đến tết năm sau chưa chắc đã có
haha chuẩn men ! cứ ngồi chờ người khác share job đi trắc lúc người khác share thì job cũng ko làm được nữa rồi , các bác thử tự thêm job đi xem khổ không . làm 10 cái khéo ăn được 5 cái hix từ sáng đến giờ làm được cái list 50 mà chọn kỹ càng rồi vào auto vẫn lỗi đều đều 20 cái . chỉ đợi xem ai bán list thì mua thôi chứ share thì xe pháo mã trong cờ tướng nhé =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week