VN Auto Job Ver 2.0 - Tự động làm nhiệm vụ SeoSprint - Nhanh hơn - Mượt hơn - Chính xác hơn

betapyeu

Junior
Reactions
33
MR
0.000
ПОЖАЛУЙСТА, ЧИСТИТЕ КУКИ И МЕНЯЕМ IP ЕСЛИ ВЫПОЛНЯЛИ МОЕ ЗАДАНИЕ ПЕРЕД ВЫПОЛНЕНИЕМ!

1) В адресную строку вставляем: prav-zakon.ru
поподаете на сайт: "Правовые законы РФ"

2) Делаем 5-6 переходов по сайту, кликаем по рекламе от Google и делаем там 5-6 переходов

Все
Кому не сложно кликаем по "Оплаченной рекламе"
----------------------------------------------------

P.S.
Оставляйте отзывы... )
И добавляем в избранное

Có những nhiệm vụ không yêu cầu search mà chỉ cần paste địa chỉ trang web lên khung rồi đi đến work luôn thì add vào tool như nào vậy mọi người?:binhsua17:

allobluesky

Junior
Reactions
77
MR
0.103
Đã remove java nhưng vẫn gặp lỗi stop tool. Chạy khoảng 10 phút là bị stop. Mong chủ tool cho cách khắc phục.

- - - Updated - - -

Đã remove java nhưng vẫn gặp lỗi stop tool. Chạy khoảng 10 phút là bị stop. Mong chủ tool cho cách khắc phục.

- - - Updated - - -

kullstone

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Thêm cái tiện ích "Flash Block" Trong firefox chặn hết mấy cái flash như "Video youtube , ảnh QC động .." thì thời gian load web nhanh hơn 1 chút ấy
Nếu site GA nào có bảng flash thì mình chỉ cần click chuột 2 cái , không thì ra bảng chữ click 1 cái

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Có những nhiệm vụ không yêu cầu search mà chỉ cần paste địa chỉ trang web lên khung rồi đi đến work luôn thì add vào tool như nào vậy mọi người?:binhsua17:
Bạn thử không điền o khung search chỉ điền khung dua chỉ web thôi xem job chạy dc ko

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Hi. Hiện tại phần mềm chưa hỗ trợ những nhiệm vụ như vậy. Bắt buộc phải search qua google hoặc yandex. Đợi lần update sau của phần mềm bạn nhé. Phần mềm sẽ còn update dần dần. Các bạn cứ yên tâm là sẽ có đủ hết các chức năng

Nếu vậy bạn thử remove luôn flash giúp mình. Lỗi này là lỗi crash của trình duyệt. Khi bạn dùng firefox thỉnh thoảng bạn cũng bị thế. Mình không thể can thiệt được vào bên trong nên mấy cái như vậy rất khó khắc phục. Thêm nữa là trong quá trình mình sử dụng chưa bị bao giờ nên cũng không biết đường nào mà lần. Đợi bản update sau mình sẽ log lại mấy cái rồi khắc phục dần dần

Chờ bác active

Đã active hết cho các bạn tới thời điểm này

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
@@
Mới gửi mail cho bạn chủ thớt
Lần trc gửi muộn quá, lần này bận công việc cũng gửi ... muộn nốt @@
Đợi mail hồi âm vậy

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
Có ai làm dc job kick tak.ru ko mình kick lúc thì dc (số ít) lúc thì chẳng xảy ra j cả và ko bjk tắt thế nào chờ hết giờ nó tự out hu hu

Có ai làm dc job kick tak.ru ko mình kick lúc thì dc (số ít) lúc thì chẳng xảy ra j cả và ko bjk tắt thế nào chờ hết giờ nó tự out hu hu
Mình cũng zậy ko có tool mình cũng đã dị ứng tak oài làm job tak mất time nhiều nhất chỉ cần bấm link oài wa web khac bam thêm link tak nua quá nhanh nó sẽ chặn chờ hơn 5p 10p nó mới mở lại còn ko thì copy web wa trình duyệt khác thì dc ( ko dùng tool )nên chỉ lọc nhưng job 1 rúp mới click tak . Còn ít hơn 0.9-1 rup mà đòi click link tak thà time đó add job 0,5 rup click Ga còn nhanh hơn
^^ Nhờ có tool , làm seo thật sướng khỏe đỡ đâu mắt hơn thời click site khùng khí . TOOL VN auto ( no 1 )

Last edited by a moderator:
à cho hỏi ví dụ đang làm soft mà bị đơ phải tắt vậy khi vào làm lại các ad đã kick vẫn tính là đã kick hay là chưa kick vậy nhỉ ?
nếu mà chỉ bị tắt soft mà reset toàn bộ ad google click là heo nhai

à cho hỏi ví dụ đang làm soft mà bị đơ phải tắt vậy khi vào làm lại các ad đã kick vẫn tính là đã kick hay là chưa kick vậy nhỉ ?
nếu mà chỉ bị tắt soft mà reset toàn bộ ad google click là heo nhai
Soft đang làm mà bị đơ là no check cai gia hạn tool đó để chập là được còn nó đơ thêm một lần nữa thì mới là đơ . ^^ ad đã click thì được tính hết vào cái ip dù tắt tool hay mở lại ,chỉ co clear thật sach oài đổi IP thì mới là ad chưa click
Lỗi gì í nhỷ
Ủa tool firefox mà sao tự nhiên lỗi chorme sao ko thấy ăn nhầm gì nhau zậy

Last edited by a moderator:
1. IP
2. 48 +7 = __ (yêu cầu để giải quyết)
3. Tất cả các liên kết

Bây giờ mấy job cao tiền toàn có thêm kiểu 48 +7 =??? để check auto. Mong là t/g cho thêm phần điền thêm vào vào báo cáo:binhsua06:

atunit07

Hero
Reactions
449
MR
1.011
nên có nút stop cậu àk vì để tầm làm bao nhiều jobs thì nó sẽ dừng rồi phải change ip lại chứ
phần danh sách jobs cậu có thể edit lại nút delete để có thể delete 1 lần 1 số jobs mình chọn ctrl được ko vì mỗi lần delete chỉ delete được 1 cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week