VN Auto Job Ver 2.0 - Tự động làm nhiệm vụ SeoSprint - Nhanh hơn - Mượt hơn - Chính xác hơn

LCFC

Senior
Reactions
537
MR
0.000
Thì 1 người chuyên tìm job rồi bán lại cũng được.

100 job cỡ 0.5$ cũng được
.:binhsua07:

100 người là được 50$ =))

Last edited by a moderator:

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thì 1 người chuyên tìm job rồi bán lại cũng được.

100 job cỡ 0.5$ cũng được
.:binhsua07:

100 người là được 50$ =))
100job x 1job trung binh 0.50 rup = 50 rup = chưa được 2 $ xơi của người ta 0.5$ =)) độc ác thật, lấy 1$ đi phá giá anh em làm job thế :D

tb2tb

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Thấy có nhiều bác xin job kiểu khơi khơi thế này nhỉ, xin lỗi nhưng mà em thấy buồn cười quá ạ
Các bác có biết tìm job nó mệt thế nào không mà đòi người ta share không vậy? Như mình đây để được làm ref + share list đều đều mà phải năn nỉ mãi mới được đấy ạ, các bác xin kiểu này đến tết năm sau chưa chắc đã có
job chết nay sống mai, ai làm đc thì share cho nhau làm chứ cần gì phải tính toán chi li thế không biết!share cho người ta lúc này thì một lúc nào đó người ta sẽ share cho bạn cái khác!
tui vẫn đang mò job toát mồ hôi, mờ con mắt, nhưng nếu xong,nếu job ngon tui vẫn share như thường!

tại mình thấy mấy list job của tool hỗ trợ làm tay thôi mà các bác ý còn phải làm ref mới share , đây lại là list job auto chỉ việc ngồi chơi đợi kick GA nên càng khó hơn, nếu ai cũng chỉ biết đợi để người khác share thì ai chịu làm? bởi vậy phải tự làm trước đã có gì khó hay không biết làm thì mới bảo người khác share chứ , tôi cũng làm từ sáng đến giờ dùng tool auto mà chưa làm hoàn thành được 40 job của SEO nè hix , lỗi tùm lum cả

chuhungls

Senior
Reactions
133
MR
0.000
Thấy có nhiều bác xin job kiểu khơi khơi thế này nhỉ, xin lỗi nhưng mà em thấy buồn cười quá ạ
Các bác có biết tìm job nó mệt thế nào không mà đòi người ta share không vậy? Như mình đây để được làm ref + share list đều đều mà phải năn nỉ mãi mới được đấy ạ, các bác xin kiểu này đến tết năm sau chưa chắc đã có
trước cũng có vài người share list job rồi mà.. nếu xin job động chạm đến bát cơm của bạn thì sorry :))
-----------------------
góp ý: list job nên để dạng checkbox để có thể chọn những job muốn làm

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
trước cũng có vài người share list job rồi mà.. nếu xin job động chạm đến bát cơm của bạn thì sorry :))
-----------------------
góp ý: list job nên để dạng checkbox để có thể chọn những job muốn làm

Bác có muốn động cũng không động nổi đâu ạ, vì mình biết người share list cho mình sẽ chẳng bao giờ share khơi khơi cho người khác đâu, vì list job của bác ây ngon, lúc nào cũng ổn định làm hết list thì được trên 40 rub/ 1 acc. Còn bác nói có 1 số người share free trước đây ấy ạ, vâng mình đã thử hết rồi ạ, list 100 thì làm được 10 job, list 400 thì được 7 job, mà toàn là job 0.5, giờ mà thấy share free là mình cũng chả buồn ngó nữa :))

- - - Updated - - -

job chết nay sống mai, ai làm đc thì share cho nhau làm chứ cần gì phải tính toán chi li thế không biết!share cho người ta lúc này thì một lúc nào đó người ta sẽ share cho bạn cái khác!
tui vẫn đang mò job toát mồ hôi, mờ con mắt, nhưng nếu xong,nếu job ngon tui vẫn share như thường!

Bác này nói vậy chắc bác chưa làm SEO lâu đúng không? người ta không share không phải vì keo kiệt mà share xong sẽ có 1 lượng lớn người đổ vào làm, job đó sẽ hết tiền nhanh, mà chủ job thì chưa biết bao giờ mới fund tiền vào lại, đâu phải thằng nào cũng nạp tiền thường xuyên, bác đã hiểu chưa ạ

1 list job ngon 100 job ngon lắm cũng chỉ được 80 job , chạy auto 1 số job báo không load được web, ko tim thấy Tarku, không thấy Ga, load không đủ site, chủ job hết tiên .... rất nhiều , mà ip vietnam càng ngày càng ít job hix , muốn kiếm bữa cơm ngày mà khó nhỉ . bác nào bán list job 200 giá 0.5 $ không nhỉ ^^ chạy trên >150 job hoàn thành

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
100job x 1job trung binh 0.50 rup = 50 rup = chưa được 2 $ xơi của người ta 0.5$ =)) độc ác thật, lấy 1$ đi phá giá anh em làm job thế :D

~2$ rồi làm 3acc, mà có phải list job chỉ dùng được 1 ngày đâu mà độc với chả ác, tiền người ta chắt lọc lấy 100job khổ lắm đó hôm qua add mãi được 30job đã muốn lòi mắt rồi.

ai có list job nào nếu không share free thì bán lại cho mình 100job/ 0.5 or 0.6 nếu job tốt sẽ bonus thêm 0.2 :binhsua03:, ok pm inbox cho mình nha, lười lọc job rồi add vào tools lắm :|

Zambrotta

Banned
Reactions
17
MR
0.000
Chat with me via Skype
thay vì xin share list job thì có bác nào làm topic hướng dẫn cũng như chia sẽ exp cách để nhận biết job vì toàn tiếng nga newbie nhìn vào dịch ra tiếng việt nhưng chả hiểu gì hết ... job nào nên làm job nào không nên làm chẳng hạn.. để các bác tự làm list cho riêng mình khỏi phải đi xin share gì cả chút ý kiến :D

đóng góp thêm là google có mấy cái web chỉ có hình ảnh là kick vào ko xảy ra j cả , và google là 1 cụm từ khi kick vào sẽ ra 1 chỗ toàn là google mà kick vào cũng ko đc các Q đó toàn ko làm dc

betapyeu

Junior
Reactions
33
MR
0.000
hix 9h30 rồi chủ topic kích hoạt trail cho em với :binhsua10:em gửi mail từ sáng đến giờ rồi
ID: 1639683

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bạn ơi cho hỏi tự nhiên đang chạy nó tắt có bị sao không? Nó bị lỗi này nè:

Lỗi này là do tool chạy nhiều job một lúc, trong khi mạng hoặc máy của bạn không đáp ứng đủ yêu cầu, nên xảy ra tình trạng này. Sắp tới mình sẽ update thêm phần chọn số task chạy 1 lúc. Mấy yếu thì chạy 1 -2 task 1 lúc thôi

cho mình hỏi trong auto có jobs, vậy đó là jobs VN hả, chủ thớt ơi, check mail dùm với

Trong auto có sẵn 44 job là của một bạn trên diễn đàn share cho mình để test tool. Số job đấy là IP HMA nhé. Với lại ai test tool cũng chạy cùng 1 list job nên dẫn đến job hết tiền rất nhiều.

Về job mình nghĩ các bạn phải chịu khó tự tìm job và add vào tool, không nên chờ đợi và lấy job của người khác. Vì job nào càng nhiều người làm thì càng mau hết tiền. Có khi bạn vừa mới kiểm tra nó còn tiền mà chỉ vài phút sau là đã hết tiền rồi. Vì số lượng người chơi Seo là rất đông. Tốt hơn hết là các bạn nên tập trung kiếm job. Khoảng 50 - 100 job, sau đó bắt đầu chạy tool. Rồi từ những ngày hôm sau mỗi ngày cập nhập thêm vài chục job. Chỉ một tháng thôi là list job của các bạn ổn định. Lúc đấy chạy tool tha hồ khỏe

đóng góp thêm là google có mấy cái web chỉ có hình ảnh là kick vào ko xảy ra j cả , và google là 1 cụm từ khi kick vào sẽ ra 1 chỗ toàn là google mà kick vào cũng ko đc các Q đó toàn ko làm dc

Mấy web chỉ có hình ảnh phần mềm không tự động bắt được link nên những job như thế phần mềm sẽ bỏ qua. Phần mềm nên ko thể hoàn hảo như người được. Cái nào ko làm được thì các bạn cứ kệ cho nó bỏ qua, lúc nào rảnh lại chạy phần mềm quét lại lần nữa, vài lần là quét sạch job thôi

mong chủ thớt update thêm phần ckick People Group và wimlink

Ra tết mình sẽ update thêm mấy cái đấy nữa. Tạm thời tool dừng ở đây. Ra tết mình sẽ update dần. Giờ mình mệt rồi nghỉ ngơi thôi :D

congphuong9

Senior
Reactions
388
MR
1.737
`pro nào biết cach phá chặn blogpot ko
dung 4 4 4 4
4 2 2 4 ko dduọc
vinaphone 3g

Thỉnh thoảng khi chạy tool có một số bạn tool hiện lên close giữa chừng. Lỗi này là do máy bạn có cài java, và khi load tới một số trang web có yêu cầu java xảy ra xung đột giữa tool và Java làm tool bị close. Khi xảy ra lỗi này, bạn cần remove java ra khỏi máy. Chỉ cần máy không cài java thì chạy tool sẽ không bị lỗi nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week