VN Auto Job Ver 2.0 - Tự động làm nhiệm vụ SeoSprint - Nhanh hơn - Mượt hơn - Chính xác hơn

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
cũng muốn tự làm list job cho riêng mình mà toàn tiếng Nga khó dịch ra quá, anh em có chút kinh nghiệm nhận biết job , vào job loại nào nên làm loại nào không nên ko :(
Job có chữ Russia ( Россия ) đó thấy chữ đó thì né job đó ra đa số co chữ đó la job chỉ dành cho nga đôi lúc usa mình mà tốt nhất né đi hoặc ngồi dịch kĩ .Và job ghi ko cho xài proxy ( доверенность) .CHeck số lượng người dc chủ job đồng ý và số người ko dc ở số màu xanh màu đỏ ấy ( cung quan trọng ). ^^ Còn lại về phần dịch job thì đa số là người ta kêu tìm web xong cái số bên cạnh web chủ thì đó là yeu cầu cần bao nhiêu liên kết và còn nhiều thứ khác tutu bạn làm sẽ biết nhìn cái thôi là dịch được mà cẩn thận sẽ nhận dc $ job khó dịch quá thì post lên mọi người sẽ giúp.

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Cho mình hỏi là cái liên kết tìm kiếm nhiều chủ job nó ko yêu cầu , nếu tool cứ báo cáo lâu dần nhiều người xài báo cáo giống vậy mặc dù nó ko yêu cầu , nó sẽ nghi nghờ nhanh chóng :binhsua09:

Cho mình hỏi là cái liên kết tìm kiếm nhiều chủ job nó ko yêu cầu , nếu tool cứ báo cáo lâu dần nhiều người xài báo cáo giống vậy mặc dù nó ko yêu cầu , nó sẽ nghi nghờ nhanh chóng :binhsua09:
Haìz nên chỉ trong chờ vào người kĩ check cẩn thận ko qua phụ thuộc tool

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
tình hình tool thì k biết thế nào chứ về job thì tình hình rất là tình hình rùi @@

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
hay mình cũng kinh doanh nhỉ, 50job/0.5$ (us), 50job/0.6-7$ (vn) sẽ update dần dần. 50job thì ít nhất cũng phải được 15-16 rup là được 0.5$ x 3 acc nữa là 1,5 rồi. Tính khoản nhanh gọn nhẹ share kèm list của tools fithung nếu bạn nào muốn làm thêm acc bằng tay :binhsua14: các bạn thấy thế nào :binhsua06:

Natsu

Senior
Reactions
69
MR
0.000
hay mình cũng kinh doanh nhỉ, 50job/0.5$ (us), 50job/0.6-7$ (vn) sẽ update dần dần. 50job thì ít nhất cũng phải được 15-16 rup là được 0.5$ x 3 acc nữa là 1,5 rồi. Tính khoản nhanh gọn nhẹ share kèm list của tools fithung nếu bạn nào muốn làm thêm acc bằng tay :binhsua14: các bạn thấy thế nào :binhsua06:

Vớ vẩn, có thằng ngu mới đi mua như vậy, có bán list thì chắc cũng không đến lượt ông bán đâu =))

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vớ vẩn, có thằng ngu mới đi mua như vậy, có bán list thì chắc cũng không đến lượt ông bán đâu =))
chuẩn không chỉnh được vào đâu ! thằng ngu thì cũng làm 1 ngày tầm >> 30 rup rồi , tôi newbie mới làm chưa được 1 tuần SEO mà giờ 1 ngày làm tay ko soft rẻ rách cũng >>> 100 rup , lão à mà ông bán như thế ai mua =)) . à trắc sẽ có người mua nhưng list 50 thì cộng thêm số 0 đằng sau nữa =))

Bonus thêm là còn chưa biết soft bán bao nhiêu . cao giá thì newbie ko kham nổi , pro cũng quen làm tay rồi . thấp thì khó . mà trung trung thì 0.5$/50 job chờ đến mùa quýt quá =))

Last edited by a moderator:

sùi sùi, không mua đi chỗ khác chơi đi, người ta đang chào hàng mà cứ vào dìm hàng =))

// chưa gì mà đã bị gạch đá rồi, các thím để mình làm gian thương một vụ xem nào :binhsua12:

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu lỡ Click vào link GA đã Click thì sao hả thớt , Quan tâm tới vấn đề này thôi

Tool có phần check AD riêng kéo thả giống như tool SSJM. Trong trường hợp bạn đã check rồi mà vẫn click nhầm thì nhiệm vụ đấy sẽ được bỏ qua, không bao giờ tool báo cáo nhiệm vụ mà bị trùng GA

ban ơi ví dụ chủ job yêu cầu kick 4-5 GA mà thấy trên video hướng dẫn kick có mỗi 1 lần là sao vậy ? hì hơi gà nên hỏi chút

Click 4 -5 GA nghĩa là bạn click vào 1 quảng cáo GA + 4 -5 tab. Bạn chỉ cần click 1 quảng cáo GA, việc còn lại do tool làm

Hic hic... :kochiu:, trước giờ làm tay không sao, dùng tool này phát bị ban luôn 2 acc, thôi em xin kiếu, từ nay không dám động vô mấy cái auto này nữa

Bạn dùng tool ver 1 và trong quá trình test tool bạn ko clear History + change IP.

Các bạn luôn luôn lưu ý giúp mình là khi dùng tool thì trước khi chạy phải clear History + change IP. Nếu không làm 2 việc này thì dù bạn dùng tool hay làm tay thì cũng bị ban. Vấn đề ban acc Seo đã xảy ra rất nhiều lần rồi

theo như trong video thì job nào cũng báo cáo tự khóa + link tìm kiếm .nhiều job đâu có yêu cầu. vậy phải chỉnh sao?????? job yêu cầu tới trang web của nó thì ngồi ít nhất 1 p mới click chuyển tiếp.tool xử lý dc cái này chưa mấy bác :binhsua10:

mà sao chạy tool kiểm tra ghi là v1.0 nhỉ

Cái này là báo cáo chung. Mình đã báo cáo như thế rất nhiều mà chưa thấy chủ job nào thắc mắc cả. Kể cả dùng tool SSJM thì mô hình báo cáo cũng giống như thế

theo video thì mình thấy là list job cả SEO và VIP ghi chung là seo.aj

VIP thì là vip.aj nhé, Seo mới là seo.aj

Về tình hình tool hiện nay thì mình đã nhờ một số bạn có kinh nghiệm chơi Seo test tool trước. Vừa test vừa fix từ tối tới giờ. Khi nào các bạn test tool giúp mình nói là OK lúc đấy mình sẽ active acc trial cho các bạn.

Reactions
357
MR
0.000
sùi sùi, không mua đi chỗ khác chơi đi, người ta đang chào hàng mà cứ vào dìm hàng =))

// chưa gì mà đã bị gạch đá rồi, các thím để mình làm gian thương một vụ xem nào :binhsua12:

Có cái vụ bán list job này nữa hả ta :))

Người ta nói đúng rồi đấy cậu ạ, cậu mà bán được list 50 (nói là 50 chứ có bao giờ đủ 50 job đều còn tiền đâu) 0.5$ thì mình sẵn sàng bán list 100 job 0.3$ thôi =))

cơ mà cũng có ng cần list job tool mới này chứ. vote cho bán list job theo tháng update full time :)

Update fulltime là sao? là khi nào yêu cầu cũng phải update hả? vậy chắc chả ai dám nhận :)), với lại còn phải xem giá cả thế nào nữa chứ, vì tìm job cũng phải làm chứ đâu có ngồi cả ngày mà tìm được

Update fulltime là sao? là khi nào yêu cầu cũng phải update hả? vậy chắc chả ai dám nhận :)), với lại còn phải xem giá cả thế nào nữa chứ, vì tìm job cũng phải làm chứ đâu có ngồi cả ngày mà tìm được

là 2 ng xài chung ấy. cậu có add cái mới thì cũng send cho tớ ấy :)
chủ yếu giúp đở nhau thôi chứ job thì sao mà tính giá cả rỏ ràng đc :)

tb2tb

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
vấn đề đầu tiên là sự ổn định và an toàn của tool, giờ lại thêm vấn đề nữa là job cho newbie ..hehe cái này ai có thì share chứ em hông dám đòi!
p/s: chừng nào tool cho dùng thử nên đi kèm vài job cho ae test!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week