VN Auto Job Ver 2.0 - Tự động làm nhiệm vụ SeoSprint - Nhanh hơn - Mượt hơn - Chính xác hơn

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
haha đầu tiền thử tool thì chỉ lấy acc test thôi , còn acc US và RU thì ko giám động vào

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Hic hic... :kochiu:, trước giờ làm tay không sao, dùng tool này phát bị ban luôn 2 acc, thôi em xin kiếu, từ nay không dám động vô mấy cái auto này nữa

Tool bình thường mà, pác dùng tool bản cũ ah? chắc k xóa cookie rồi

suzuki9690

Junior
Reactions
78
MR
0.000
theo như trong video thì job nào cũng báo cáo tự khóa + link tìm kiếm .nhiều job đâu có yêu cầu. vậy phải chỉnh sao?????? job yêu cầu tới trang web của nó thì ngồi ít nhất 1 p mới click chuyển tiếp.tool xử lý dc cái này chưa mấy bác :binhsua10:

mà sao chạy tool kiểm tra ghi là v1.0 nhỉ

Last edited by a moderator:
Tự add job hết nhé. Đơn giản mà. Còn treo thì có chế độ thời gian để treo đó, Mặc định là 5', mình có thể chính từ 1-100' bình thường :binhsua09:

cũng đang test thử mới thêm 5 job VIP vào xem tình hình ra sao , giờ chưa được active thì ngồi thêm list job đợi chủ thớt active test là chỉ việc chiến thôi, chứ ngồi chờ người khác share list thì lâu lắm mà phải làm ref của người đấy nữa . mình là mình chiến solo chẳng làm ref của ai mà cũng chẳng ai làm ref của mình khà khà

Last edited by a moderator:
nếu tự làm có lẽ là lâu hix hoặc các bác có thể copy từ list những phần mềm khác , copy từng thứ 1 , nói chung mất nguyên nửa ngày làm list :(

với cái giá đó thì sẽ có người xe pháo thôi nhưng theo mình nghĩ thì rút ra kinh nhiệm của mình đã từng làm tự làm lấy 1 list , mất công mua shop thì chọn lấy cái job nào nhiều $ mà không ban ip mình đang fake hoặc ko ban ip VN cho những bạn không fake thế là xong, ngày nào chạy ngày đấy .

Zambrotta

Banned
Reactions
17
MR
0.000
Chat with me via Skype
cũng muốn tự làm list job cho riêng mình mà toàn tiếng Nga khó dịch ra quá, anh em có chút kinh nghiệm nhận biết job , vào job loại nào nên làm loại nào không nên ko :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week