Ask Về việc post bài ở hongfire

lorddarkness

Senior
Reactions
60
MR
0.000
Có bác nào post bài ở hongfire mà bị thằng khốn Taekmkm nó report chưa. Em bị nó report vs gửi message hăm dọa ban nick, ức chế vãi. Em chỉ bump bài viết của mình 1 lần để add cái mirror link thế mà lại bị nó report. Trong khi nó bump bài viết của mình đến hơn 6 lần mà chẳng hề bị gì, cả cái mục Anime (Hentai) toàn là bài của nó, ức chế vãi :binhsua122:

Ko ngờ site này có tên mod độc thế,. =))

Có bác nào post bài ở hongfire mà bị thằng khốn Taekmkm nó report chưa. Em bị nó report vs gửi message hăm dọa ban nick, ức chế vãi. Em chỉ bump bài viết của mình 1 lần để add cái mirror link thế mà lại bị nó report. Trong khi nó bump bài viết của mình đến hơn 6 lần mà chẳng hề bị gì, cả cái mục Anime (Hentai) toàn là bài của nó, ức chế vãi
trước thấy spam akiba hotfile vãi hà lắm mà :D bên hongfire có thằng mryellow còn khốn nạn hơn kìa nhiều thằng khốn nạn lắm report del sạch file của mình nữa cơ mà ức chế vãi đạn

Only thread bumps by uploaders allowed are posts featuring alternative filehost mirrors, and must be within 48 hours of the 1st original post.
cụ đọc kĩ đi cụ ;))

cụ đọc kĩ đi cụ ;))
Đọc kĩ từng rule của nỏ rồi đấy chứ. Đây là cái cái private nó nhắn cho mình nè
Rule

Bump rule said:
"Spamming to reach Member Rank will get you banned permanently.

Alot of new users seem to think posting 30 times in "what are you listening to/watching right now" type threads, then getting Member rank will earn them unmoderated priviledges to posting in the direct download sections. It does not.

If you think we do not watch your posts everywhere, we do. We will check your posting pattern, previous posts, where you posted and what you posted. If you posted thanks 30 times in the torrents section, then start posting direct downloads immediately on reaching member rank, I guarantee you will get banned.

Either run through the moderation queue, or get banned.

Choice is yours. "

Good luck

Bỏ chơi 2 tuần rồi reg nick khác, post trong mục torrent ấy. Bài phải trình bài đàng hoàng, có preview và phải trả lời comment của member, như vậy ít bị ban hơn

If you posted thanks 30 times in the torrents section, then start posting direct downloads immediately on reaching member rank, I guarantee you will get banned.
####################
Bỏ chơi 2 tuần rồi reg nick khác, post trong mục torrent ấy.
ko hiểu

Tức là phải tạo uy tín trước ấy, nhưng mà post từ từ thôi. Bỏ chơi 2 tuần để nó quên cái nick của mình đi, chứ không là nó ban vs lí do là multi account. Mình post nhanh quá nó để ý, giờ thị bị ban acc rồi hic

Nghiên cứu lại cho kĩ cái rules của nó đi, post chuẩn 30 bài thì sau này không phải để mod duyệt nữa.
Thế nào là post chuẩn?
Tức là bài không vi phạm rules, không lisenced contents (English), không phải JAV, không Console Games (xbox,ps3...).
Bump (Bring up my post - Up bài/add mirrors):
Hồi trước thì còn được add vô tư thoải mái, giờ thì phải sau đúng 48h thì mới được add nhé.

Thực tế thì ít khi nó ban vĩnh viễn, chỉ ban 1 tuần-1 tháng. Giờ vẫn có 2 accounts :))

Nghiên cứu lại cho kĩ cái rules của nó đi, post chuẩn 30 bài thì sau này không phải để mod duyệt nữa.
Thế nào là post chuẩn?
Tức là bài không vi phạm rules, không lisenced contents (English), không phải JAV, không Console Games (xbox,ps3...).
Bump (Bring up my post - Up bài/add mirrors):
Hồi trước thì còn được add vô tư thoải mái, giờ thì phải sau đúng 48h thì mới được add nhé.

Thực tế thì ít khi nó ban vĩnh viễn, chỉ ban 1 tuần-1 tháng. Giờ vẫn có 2 accounts :))

bán bán cho tớ cái nhé kưng...???? :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week