3 cách bật cáo quay trở lại trên twitter nhanh chóng ?

linhbitcoin

Banned
Reactions
19
MR
0.221
Xin chào các bạn trong seris chủ đề cách kiếm tiền trên twitter có rất nhiều bạn mắc phải tình trạng bị khóa nick ,bị tắt kiếm tiền 1 chiều,bị tắt kiếm tiền 2 chiều vậy đâu là nguyên nhân thì cùng Cheoxpro phân tích bên dưới nhé

1/Thiếu traffic ▪︎Traffic ở đây là gì? –

Số lượng bài viết ( đa số bị tình trạng quá ít bài ) – Lượt view, lượt retweet, bookmark, lượt hiển thị, lượt reach thấp,.. Thiếu traffic trong 1 thời gian dài sẽ dẫn đến –> Nền tảng đánh giá bài viết, nội dung của bạn kém chất lượng. Vì vậy sẽ không phân phối cáo trên bài viết hoặc tường của bạn . Vì mục đích sau cùng của nền tảg lẫn đơn vị quảng cáo là tiếp cận người dùng có nhu cầu, có thị hiếu, chuyển đổi người dùng tự nhiên của nền tảng thành 1 trong những khách hàng có hành vi ủng hộ, sử dụng sản phẩm của họ

Giải pháp khắc phục: A) Tăng tần suất lên bài, cải thiện nội dung, tăng cường trao đổi tươg tác trên newfeed bạn có thể trao đổi chéo link twitter an toàn ở hệ thống Cheoxpro.com để cùng nhau kiếm tiền,với công nghệ hiện đại giúp các thành viên minh bạch trao đổi không có gian lận,tiết kiệm công sức thời gian để tải tiền của twitter về ví của mình nhanh nhất

Lượt view B) Khi tươg tác nội dug bình luận của đồng đội hoặc của bạn phải hay ho, tạo những câu hỏi, câu trả lời “mở” để cuộc tán gẫu có khả năng được tiếp diễn, nền tảng sẽ đánh giá đây là một cuộc trò chuyện có hiệu quả, người dùng thích thú “tiếp diễn” Lợi ích: Tăng phạm vi tiếp cận, tăng đề xuất nội dung của chính mình và cuộc trò chuyện của mình,

tăng lượt reach C) Chăm chỉ tương tác với các tài khoản lớn để tăng độ trust tài khoản (Như Cz,Elonmusk), tăng độ nhận diện thương hiệu cá nhân và cũng để AI nền tảng nhận diện được vòng tròn mối quan hệ, sở thích, hành vi của ae từ đó sau khi thu thập dữ liệu nó mới phân phối “Cáo” phù hợp

2/ Nội dung thiếu nhất quán:

60-70% anh em newbie hiện tại vừa mới build X bị dính phải Đó là nội dung thiếu tính xuyên suốt 1 chủ đề – Anh em có thể đi theo phạm vi ▪︎ Phạm vi rộng hoặc phạm vi hẹp của chủ đề ▪︎ Như tài chính là 1 phạm vi rộng Như giải trí cũng là 1 phạm vi rộng Nhưng nếu anh em chỉ chọn lựa 1 trong những nghách nhỏ trong “phạm vi rộng” này thì khó có thể lên ngay, vì vậy thời điểm ban đầu anh em cần đi theo 1 tuyến nội dung nhất định Ko thể hôm nay viết về tài chính ngày mai đăng hình mèo, đủ thể loại content thập cẩm được Vì nếu như thế nền tảng sẽ không phân luồng nội dung của anh em đang hướng đến tệp user, tệp người đọc nào Cho nên nó sẽ hạn chế phân phối “Cáo” lên nick anh em là vì vậy

Giải pháp: ▪︎ Huấn luyện AI của nền tảng nhận diện nội dung của anh em trở lại bằng cách làm tốt 1 chủ đề 1 nội dung xuyên suốt, khi đó tỷ lệ gắn cáo lại cho ae sẽ rất cao ▪︎ Nội dung cần hướng người đọc đưa ra hành động ( action ) cao

3/ Thiếu hashtag hoặc hashtag sai cách:

1 số anh em thiếu hashtag trong bài viết hoặc hashtag sai chủ đề Anh em viết về bóg đá nhưng hashtag của crypto Anh em viết về tài chính nhưng để hashtag du lịch

Giải pháp: Gắn hashtag đúng chủ đề để nền tảng định vị được nội dung của anh em, phải hướng đến đúng tập khách hàng thì nền tảng mới phân phối cáo cho ae dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom