Journey Vậy là đã 10 năm gắn bó với mmo4me

Thời đầu là chơi freedogecoin bet lúc nó 20k vnd = 15000 coin =) rồi sau nghiện quá chơi cờ bạc bay 2 tỷ may nhà có đất đai trả dc nợ, giờ thì ngồi trà đá chém gió với bùng google gỡ lại dc 700-800 thôi, vẫn mmo các kiểu qua ngày nhưng thu nhập tầm 800$ ngoài ra thì vẫn phải đôn đáo mỗi ngày đi bán hàng chung quy lại làm mmo vẫn cần may mắn và vốn gặp thời gặp đúng người nó chẳng như buôn bán là gặp đúng khách hàng thì chốt đơn

Thời đầu là chơi freedogecoin bet lúc nó 20k vnd = 15000 coin =) rồi sau nghiện quá chơi cờ bạc bay 2 tỷ may nhà có đất đai trả dc nợ, giờ thì ngồi trà đá chém gió với bùng google gỡ lại dc 700-800 thôi, vẫn mmo các kiểu qua ngày nhưng thu nhập tầm 800$ ngoài ra thì vẫn phải đôn đáo mỗi ngày đi bán hàng chung quy lại làm mmo vẫn cần may mắn và vốn gặp thời gặp đúng người nó chẳng như buôn bán là gặp đúng khách hàng thì chốt đơn
chạy qc bùng gg à bro

mình từ ekt qua đây , kkk
kỉ niệm đáng nhớ nhất lúc mới vào nghề là bị thằng củ lol nào đấy lừa bán cái auto post free giá 200k , 200k thời đấy to như trái núi

Cũng lâu phết rồi :D

Uk đúng rồi bạn giờ vẫn làm mà khó ăn hơn xưa
Bùng có sợ google nó block brand ko bác? Hay nó chỉ block tài khoản qc thôi nhỉ?

Em cũng gần 10 năm thâm niên rồi. Kiếm được tiền từ MMO cũng nhiều nhưng không bứt phá lên được vì còn trẻ kiếm nhiều lại tiêu nhiều. Cuối cùng vẫn phải kiếm lấy một chỗ trong cơ quan nhà nước. Bây giờ thi thoảng trade coin lấy niềm vui thôi
nghề chính ổn định, làm mmo tay trái thôi mà

mình chưa bao giờ được con số như bạn

mình từ ekt qua đây , kkk
kỉ niệm đáng nhớ nhất lúc mới vào nghề là bị thằng củ lol nào đấy lừa bán cái auto post free giá 200k , 200k thời đấy to như trái núi
mình cũng mua khá nhiều thứ, phần lớn vô tác dụng

GG cũng chạy bùng được à bro

mình chưa bao giờ được con số như bạn
Cờ bạc tới thân tàn ma dại đừng có ước! Trước đi làm cả ngày dc 700-800k ngồi trong văn phòng nó bức bối đánh 1 tý 15-20 phút là dc cả trăm bạc

Tuyệt vời, ước gì biết chạy bùng thì bán hàng không sợ lỗ rồi :D
Ko có chuyện đó đâu bạn ! Chạy app với nhà hàng là chính , pod thì gio nó siết. À mà chạy ở VN thì xác định ăn ban luôn nên chỉ chạy dc bên châu Mỹ, úc ,anh thôi làm aff thi ko bõ tiền làm tụi team lớn giờ cungx quất app game hết cả rồi giá thẻ ug thì ngày càng đắt

Ko có chuyện đó đâu bạn ! Chạy app với nhà hàng là chính , pod thì gio nó siết. À mà chạy ở VN thì xác định ăn ban luôn nên chỉ chạy dc bên châu Mỹ, úc ,anh thôi làm aff thi ko bõ tiền làm tụi team lớn giờ cungx quất app game hết cả rồi giá thẻ ug thì ngày càng đắt
bác đỉnh thật đấy

haha chào bô lão :D
chắc năm sau đủ năm đủ tháng em cũng viết bài cho vui haha

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom