Suggest Vấn đề verify paypal bằng visa SCB không thể refund

Sariel

Junior
Reactions
71
MR
0.003
Như tiêu đề, mình có xài thẻ All-in-one reload của SCB (Trustcard) để verify pp. Verified thành công rồi nhưng pp không refund được 1.95$ rút từ thẻ. Tình huống này ai bị chưa? Các bác khắc phục ra sao? Cứ kệ thì pp có khả năng ăn limit ko nhỉ?

Lắng nghe góp ý của các bác. Chân thành cảm ơn <3

---

Update: Tình hình thiếu hiểu biết do lần đầu ver pp. Mới biết là pp ko chuyển 1.95 đó về visa mà chỉ chuyển vào pp balance thôi, ngu quá =.=/ Nhưng khi login pp thi thoảng lại hiện ra cái thông báo transaction declined gì đó, yêu cầu add lại visa khác, dù đã ver thành công. Khi nào thấy em sẽ chụp ảnh cho các bác xem =.=

Last edited:
Ver = trustcard 3 ngày thì dính limited luôn.
Paypal yêu cầu xác nhận lại visa, khi mình nhập tài khoản này vào thì paypal báo lỗi
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.

Xin lỗi thớt cho mình ké topic, mấy pro vào tiện thể giúp đõ luôn :(. Thanks

Như tiêu đề, mình có xài thẻ All-in-one reload của SCB (Trustcard) để verify pp. Verified thành công rồi nhưng pp không refund được 1.95$ rút từ thẻ. Tình huống này ai bị chưa? Các bác khắc phục ra sao? Cứ kệ thì pp có khả năng ăn limit ko nhỉ?

Lắng nghe góp ý của các bác. Chân thành cảm ơn <3

---

Update: Tình hình thiếu hiểu biết do lần đầu ver pp. Mới biết là pp ko chuyển 1.95 đó về visa mà chỉ chuyển vào pp balance thôi, ngu quá =.=/ Nhưng khi login pp thi thoảng lại hiện ra cái thông báo transaction declined gì đó, yêu cầu add lại visa khác, dù đã ver thành công. Khi nào thấy em sẽ chụp ảnh cho các bác xem =.=
Cái thông báo đó kệ nó đi, chả sao đâu. lâu thì nó hết
chủ yếu xài PP cẩn thận tí là được

Paypal yêu cầu xác nhận lại visa, khi mình nhập tài khoản này vào thì paypal báo lỗi
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.

ko biết bạn chém hay ko, mình có 2 acc pp đều ver = trustcard, mỗi acc có gần 100gd, mà toàn gd vs Mỹ, anh, pháp vs hơn chục nước nữa. chẳng thấy limit là cái j cả.

Cái thông báo đó kệ nó đi, chả sao đâu. lâu thì nó hết
chủ yếu xài PP cẩn thận tí là được
Vậy hả bác? Thế mình an tâm rồi. Cảm ơn bác ^_^

Bạn có chắc bị limit là do trustcard ko? Nếu add lỗi thì nó yêu cầu add cái khác thôi chứ limit gì nhỉ :3

pp limit éo liên quan gì tới cái visa SCB đâu nhé, éo biết gì suốt ngày đi chê visa scb này nọ

Xin thề là mai mốt có gì éo dám post hỏi nữa, Newbie tham gia mmo post thắc mắc thì cũng chỉ mong được giải đáp nếu đã biết thì *** cần post lên đây đâu.
Móa newbie lên mà toàn gặp gạch với đá thì khỏi mmo cmg cũng đủ xây nhà..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom